Help Kiếm Tiền Với 10 USD / ngày với Smart Phone và Máy Tính Bảng Đây !!!

quangdx

Banned
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
này thì 1$
rtwxna

chung chý hướng đây ty bác

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
vậy thôi nói tiếp nhé , viết bài giới thiệu app mới cách kiếm tiền mới kiểu gì thế ,từ nữa năm trước à , giả sử như ngày đầu 10$ đi , ngày thứ 2 có đc vậy nữa ko khi đã hết off , viết bài rõ ràng là câu ref , đọc nguyên bài viết chẳng thấy mục nào chỉ change id device , change GUID *** biết backup dữ liệu lại thì ngày thứ 2 nó kiếm 10$ kiểu gì?Mà tôi nói thật newbie vô cái này mà 10$ 1 ngày thì tôi *** tin đâu , mấy app đấy thì net off cũng tương tự nhau , app này làm off đó rồi ông qua app khác ông làm thêm kiểu gì , còn éo thấy chỉ cả cách cài off nhanh, bài viết mang sặc mùi vụ lợi , 0,1$ to tát vờ lờ ,thà tự ref cho bản thân còn hơn.Sao ko nói thêm làm mấy cái off đáy nó tàn phá cái thiết bị cỡ nào để người ta ko làm , hay chỉ hướng tới cái mục đích là đc ref và bonus lại 0,1$ bá đạo vãi , còn ông phongvu cái acc đấy ông làm mất bao nhiêu tiếng thế ,làm hết bao nhiêu con off vậy :)) ,chắc cũng phải cày nát hết off game với ăn trúng find me cheap car hả :)) , chia tay sớm bớt đau khổ đi

Last edited by a moderator:
vậy thôi nói tiếp nhé , viết bài giới thiệu app mới cách kiếm tiền mới kiểu gì thế ,từ nữa năm trước à , giả sử như ngày đầu 10$ đi , ngày thứ 2 có đc vậy nữa ko khi đã hết off , viết bài rõ ràng là câu ref , đọc nguyên bài viết chẳng thấy mục nào chỉ change id device , change GUID *** biết backup dữ liệu lại thì ngày thứ 2 nó kiếm 10$ kiểu gì?Mà tôi nói thật newbie vô cái này mà 10$ 1 ngày thì tôi *** tin đâu , mấy app đấy thì net off cũng tương tự nhau , app này làm off đó rồi ông qua app khác ông làm thêm kiểu gì , còn éo thấy chỉ cả cách cài off nhanh, bài viết mang sặc mùi vụ lợi , 0,1$ to tát vờ lờ ,thà tự ref cho bản thân còn hơn.Sao ko nói thêm làm mấy cái off đáy nó tàn phá cái thiết bị cỡ nào để người ta ko làm , hay chỉ hướng tới cái mục đích là đc ref và bonus lại 0,1$ bá đạo vãi , còn ông phongvu cái acc đấy ông làm mất bao nhiêu tiếng thế ,làm hết bao nhiêu con off vậy :)) ,chắc cũng phải cày nát hết off game với ăn trúng find me cheap car hả :)) , chia tay sớm bớt đau khổ đi

chém với ông loãng thớt !!! lặn cho nước trong nói rồi !!!

what you see is what you get :binhsua139:

tích tiểu thành đại 0.1$ không to nhưng cũng đủ cốc chè đá !! 0.2$ thì dc thêm cái kẹo lạc , 1 $ thêm bữa sáng vậy thôi :binhsua146:
cái gì em bỏ sức thì em nhận !!!

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình là newbie kiếm 1-2 $ cũng khó lắm chứ nên cứ kiếm được đồng nào thì kiếm chẳng mất gì đang chạy androidx86 trên VMware ;))

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
oánh dấu cái! thớt cho hỏi galaxy y chiến được cái nào ko? em thấy nó yêu chả chiến đc đủ minpay j cả :(

bean

Senior
Reactions
59
MR
0.002
mincoins vào phang sáng sáng hôm sau pay luôn !!!

- - - Updated - - -

mincoins vào phang sáng sáng hôm sau pay luôn !!!

thèn mincoins bửa ni làm bằng cái j?? nó chặng giả lập rồi ko giống như instant paid vẩn còn dùng giả lập được

- - - Updated - - -

trang 1 thôi nhé 1 thời đã qua :)

lubu0808

Senior
Reactions
225
MR
0.377
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tiện thể mình đang cần vài giao dịch cho paypal ae nào pay qua paypal muốn kiếm thêm ít thì có thể pm mình. giá 25k nhé
dinhbuu144 pm yahoo mình nhé. Mình có thể bán giao dịch cho bạn. Yahoo apble_juice.
P/s chủ thớt: mấy cái này newbie ko ăn được đâu tuyển làm gì cho mệt. còn pro thì người ta ăn ngày mấy chục đô rồi

hellboy211

Hero
Reactions
277
MR
0.022
Chat with me via Yahoo Messenger
dinhbuu144 pm yahoo mình nhé. Mình có thể bán giao dịch cho bạn. Yahoo apble_juice.
P/s chủ thớt: mấy cái này newbie ko ăn được đâu tuyển làm gì cho mệt. còn pro thì người ta ăn ngày mấy chục đô rồi

hàng ngon vãi nhỉ. FMF thì pay đều còn cái mintcoint đã crack đựoc rồi ah

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week