Help Kiếm tiền từ Youtube dễ mà khó!

cho mình hỏi mình chưa đăng ký u2b parner. nhưng đk GA khi đk U2B partner cái GA có mất tác dụng kiếm tiền không. đăng ký GA không khó.mình đk mất 4 ngày là có mail. lần đầu không dc chấp nhận do ghi sai địa chỉ, lần 2 tức ok luôn. hehe
cái Youtube Partner chỉ là kiếm tiền từ Youtube, GA là để rút $.

tháng trước mình được 40$, tháng này mình được 68$ :D
chỉ giúp bạn ơi, mấy trăm nghìn views mà tui chỉ có mấy usd

200click ads ma dc 0.01$ @@

vừa mới úp video lên nó hiện hinh $ ẩn như ri là sao pro?? click zô nó ghi "không phải để kiếm tiền"

vừa mới úp video lên nó hiện hinh $ ẩn như ri là sao pro?? click zô nó ghi "không phải để kiếm tiền"
có dấu $ trắng là kiếm được tiền, bạn vào phần video edit sang tab monetization xem có enable lên được không, nếu có tức là được kiếm $.

Mình chỉ đơn giản là upclip, ngồi đợi lượt view và nhận tiền. cụ thể thì mình cũng không biết nó tính toán ra làm sao nữa!
bạn có nhiều views không? clip của bạn nội dung gì vậy, cách tính toán là nó hiển thị ads khi người dùng xem (có ads là có $), với cả người dùng nếu click vào ads sẽ được nhiều hơn.

các bạn cho mình hỏi, cái này mình bắt buộc phải up video từ máy mình lên hả các bạn
bạn up ở đâu chẳng được, chỉ cần đăng nhập vào tài khoản của bạn.

đăng ký đối tác của Youtube rất đơn giản :D, quan trọng là sao kiếm đươc $ từ Youtube và có tài khoản Google Adsense.

làm sao để có tài khoản adsense hả bạn cách đây mấy tháng mình có đăng ký mà bị từ chối hai lần rồi kenh của mình thì được 100k view chưa tính video giới hạn nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week