Other Kiếm tiền từ mạng xã hội mới intichat.com

tomcat2012

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Giới thiệu

Intichat là dự án tạo bởi Russell Loomis và một nhóm các nhà phát triển với mục tiêu thay đổi bộ mặt của mạng xã hội. Cũng giống như facebook, google +, ngoài chức năng là một mạng xã hội thông thường, intichat còn trả tiền từ việc bạn tham gia các hoạt động ở đó. Cách thức hoạt động của intichat là kiếm tiền từ các nhà quảng cáo và chia sẻ % cho các thành viên tham gia dựa trên mức độ hoạt động của bạn thế nào? tích cực hay không?

Cách thức hoạt động

Số tiền tối thiểu để thanh toán là 5$ qua tài khoản Paypal.
Các yếu tố quyết định để kiếm tiền với intichat:

Số lượng giới thiệu thành công từ các IP khác nhau bằng cách tham gia sử dụng liên kết duy nhất của bạn.
Số lượng bình chọn người xem từ hình ảnh, video, blog mà bạn đã đăng tải lên.
Thời gian mà bạn tham gia tại intichat hàng tháng.
Lượng trang mà bạn truy cập tại intichat hàng tháng.
Số lượng các mục mà bạn tham gia: video, ảnh….

Điểm hoạt động tổng thể
.

Tất cả các yếu tố này sẽ được tính toán trên cơ sở hàng tháng từ ngày đầu của tháng cho đến khi ngày cuối cùng của tháng. Vào ngày đầu mỗi tháng tất cả các yếu tố được đặt lại là 0 và một tháng mới có thu nhập tiềm năng sẽ bắt đầu. Nếu bạn không kiếm được 5$ trong 1 tháng thì số tiền sẽ được cộng dồn vào tháng sau.
Nếu bạn không có hoạt động cho 1 ngày, bạn sẽ không kiếm tiền cho ngày đó. Các tính toán dựa trên hoạt động hàng ngày, vì vậy bạn kiếm được hàng ngày mà bạn có hoạt động. Hãy nhớ rằng bạn đang cạnh tranh với tất cả mọi người khác trên trang web. Người sử dụng có giới thiệu hầu hết các điểm cho ngày sẽ là người mà kiếm được nhiều nhất cho ngày hôm đó. Có nghĩa là nếu bạn không kiếm được đủ điểm cho ngày hôm đó hoặc có giới thiệu đủ, bạn có thể không kiếm được bất cứ điều gì.
Lợi nhuận hàng ngày được cập nhật một lần mỗi ngày cho những hành động ngày trước đó. Nếu bạn hội đủ điều kiện và có đủ điểm và giới thiệu, bạn sẽ thấy sự gia tăng lợi nhuận của bạn vào ngày hôm sau. Hãy nhớ rằng bạn đang cạnh tranh với tất cả mọi người khác trên trang web. Vì vậy, bạn muốn điểm số của bạn cao hơn những người khác. Điều này có nghĩa là bạn muốn như là giới thiệu nhiều càng tốt, là bỏ phiếu nhiều nhất có thể, các hình ảnh, video, ý kiến ​​gửi bài, tạo ra các trang web và nhiều hơn nữa. Các khoản thu nhập trả tiền tương tự như một cuộc thi, người sử dụng tham gia nhiều nhất, được trả tiền nhiều nhất cho ngày hôm đó.

Số tiền thanh toán tối thiểu là gì?
$ 5,00

Nếu bạn không kiếm được ít nhất 5,00 $ trong một tháng số tiền sẽ được chuyển sang tháng sau. Khi bạn đã kiếm được $ 5,00 hoặc nhiều hơn thanh toán của bạn sẽ được giải ngân thông qua các phương thức thanh toán mà bạn chọn vào ngày 15 của tháng tiếp theo.

Trong những cách tôi có thể nhận được thanh toán?
Hiện tại chúng tôi có 2 lựa chọn, hoặc chi phiếu cá nhân trong mail hoặc thanh toán Paypal. Chúng tôi có kế hoạch bổ sung thêm nhiều lựa chọn hơn trong tương lai.

Tham gia Intichat và kiếm tiền ngay hôm nay:

Intichat là mạng xã hội mới, đang ở mục Test site. Mình sẽ cập nhật các bằng chứng thanh toán sớm nhất có thể.
Chúc các bạn thành công!
Các bạn có thể đăng kí intichat.com tại đây: http://www.intichat.com/invite/user_33542/

Last edited by a moderator:
Ok. Được đó. Nhưng lần sau viết bài bác hãy nghiên cứu và viết ra những gì mình hiểu!
Ko lạm dụng google quá nhé! Chúc đông ng ủng hộ! ;))
:binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33:

Trả lời bạn

intichat.com tính $ dựa theo số point bạn có
Cách thức kiếm point :
1: Bạn up ảnh hay video thậm chí bạn xem video hay xem ảnh cũng có point
2: Khi bạn comment vào chủ đề của người nào đó hay chính trên wall cua bạn thì bạn cũng có thể nhận point
3: Bạn giới thiệu người chơi mới ( tuyển ref ) cái này được nhiều point nhất ( Số point là bí mật ) mình cũng không rõ là bao nhiêu.
4: Quảng cáo hay giới thiệu trang intichat.com này lên trang mạng khác được chỉ định

PS: Link ref của mình là: http://www.intichat.com/invite/user_33542/ cac bạn vào ủng hộ nhé

Last edited by a moderator:
Nó tính $ theo số point bạn có
Cách thức kiếm point :
1: Bạn up ảnh hay video thậm chí bạn xem video hay xem ảnh cũng có point
2: Khi bạn comment vào chủ đề của người nào đó hay chính trên wall cua bạn thì bạn cũng có thể nhận point
3: Bạn giới thiệu người chơi mới ( tuyển ref ) cái này được nhiều point nhất ( Số point là bí mật ) mình cũng không rõ là bao nhiêu.
Link ref của mình là: http://www.intichat.com/invite/user_33542/ cac bạn vào ủng hộ nhé

4: Quảng cáo hay giới thiệu trang intichat.com này lên trang mạng khác được chỉ định

Ok! Bác thớt nghiên cứu kĩ gớm! Hi vọng site này sớm cập nhật đầy đủ cách tính point để bác thớt thông báo cho a/e/
Site có vẻ triển vọng!! Anh em chưa reg thì ủng hộ thớt nào!!

http://mmo4me.com/showthread.php?59384-Mang-xa-hoi-moi-cach-thuc-kiem-tien-moi
topic này bàn tán khá sôi nổi về nó,về cơ bản đây là 1 mã nguồn mạng xã hội họ mua ở đây
http://www.phpfox.com/ chứ ko phải tự phát triển,nói chung chính sách trả $ của nó ko thể rõ ràng và lâu dài đâu
câu đủ mem thôi.tranh thủ được nếu họ pay nhưng sau đó chính sách sẽ thay đổi(khi có đủ men):binhsua35:
Cảm ơn bạn đã ghé qua Nhưng bạn không tham gia thì cũng xin đừng ném đá topic của mình chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week