Tutorial Kiếm tiền từ like FB,YT.. (em đã code được đoạn JS kết hợp với imacro)

kegiaumat

Junior
Reactions
60
MR
0.009
Insuree Balance
0
http://likesasap.com/register.php?ref=146868 min pay 0.7$
http://www.zergup.com/?ref=6392 min pay 0.5$
cái này có auto like em code được mấy đoạn js kết hợp với imacro để thoát hiện tượng notlike, hay bị lỗi bác nào reg em để lại Use em inbox cho.
Hiện tại http://likesasap (có Like FB, theo dõi FB, Like YT)
zergup.com (có Like FB)
Em đang code thêm có ji các bác reg ủng hộ để em code thêm
(nếu cần đoạn YT demo để em quay lên cho nhé)

- Hướng dẫn sử dụng.

+ Các bạn cài firefox
+ Cài imacro
+ Giải nến và Copy file mình inbox cho các bạn vào C:\Users\Ten máy các bạn\Documents\iMacros\Macros\Zergrup(hoặc LikeFB)\các file iim và js
+ Bật firefox lên và ấn F8
+ Đăng nhập facebook,google.. (nhớ đăng nhập bằng file vứt đi tại dùng khoảng nửa tháng thì acc đó thường bị limit)
+ Đăng nhập vào zergup.com và chạy chương trình bằng các file chay(***).js
(chúc các bạn vui vẻ cày nhiều tiền), các bác dùng tool em thì đừng cho cho linh tinh nhé
Lúc reg nhớ ghi là reg trang nào nhé.
Hiện tại đã inbox cho các bác site Likesasap các bác nhận hàng nhớ giữ link để khi nào mình suport tool mới thì vẫn up lên link đó nhé
- Thông tin update
15h-30 20/8/2013 :đã up thêm phần FL facebook trong site Zergrup các bác theo đường link của em lấy về file mới nhất nhé
21h-40 20/8/2013 :đã up thêm phần like photo facebook trong site Zergrup các bác theo đường link của em lấy về file mới nhất nhé

Hiện tại một số bạn đăng kí reg rùi để đó chắc là lấy tool rùi té (hehe những người này mình bít đó, mình hứa mình đảm bảo sẽ ko suport cho những người đó nữa)

Last edited:
Đã reg
zergup.com
ID : nikile

k refback sao?

Đã reg zergup.com
ID: lacbuoc090

Likesasap.com sẽ reg cho chủ thớt khi nào reset mạng, bây giờ chưa reg được vì modem không nằm ở phòng tớ

ref rồi nhé
ID : DinhPhap

các bác đợi em tý em code thêm 1 tý nữa để sử dụng use nhé Hi hi

đã inbox cho các bạn wangrongn,otxanh002,DinhPhap,lacbuoc090,nikile mong rằng các bạn cố gắng cày kéo và ko dùng code của mình đi lung tung nếu đi lung tung thì ghi rõ nguồn nhé tại code mình là code mở, xin cảm ơn các bạn để mình edit lại cách sử dụng phía trên nhé

cho mình xin cái like asap với, lỡ đăng ký rồi giờ ko ref cho bạn dc. Thanks mail :[email protected]

Đã reg thêm site
likesasap
Id : mmo

Bản gửi thêm code site này với nha :D

các bạn cho cảm nhận khi dùng code cái nhé nhớ bấm thank đó nhé

code site likesasap đã có nhưng để chiều hoặc mai mình gửi cho để xem các bạn cảm nhận với kiểu code này thế nào đã nếu ok thì mình sẽ inbox

FF tự out khi bị lỗi Not lIke

zerg làm ji có not like bạn chỉ có " Facebook says you haven't liked this page!" thui chứ
nếu net bạn chậm thì thay
TAG POS=1 TYPE=DIV ATTR=ID:Hint EXTRACT=TXT
WAIT SECONDS=1
thành
TAG POS=1 TYPE=DIV ATTR=ID:Hint EXTRACT=TXT
WAIT SECONDS=3
trong file (Zegrup)kiemtra xem có được ko nhé. mình đã test khoảng 2 3 trăm like rùi mà ko bị sao hít

cái marco có chạy, nhưng points thì không tăng :"D bác xem lại thử đc ko
nó có tăng đó, nó đang tăng ngầm bạn ấn reset lại trang cái là nó hiện lên giá trị thực

đã ref cho chủ thớt 2 site ID: daikaphi94
thớt gửi sorf vào email: [email protected] hộ em nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week