Kiếm tiền từ *** không khó

dạ để em học... chào anh nha...

mong chờ topic khác của anh... :D

Đây đây thunder bird của chú em đây. Chú em làm anh mất công down thunder bird về, tải mấy chục k mail của anh lâu thấy mẹ

Đây nữa ạ. Có cần anh làm kiểu nông dân lấy điện thoại chụp màn hình như chú em không thì bảo anh 1 tiếng =))

ôi để a nhọc công rồi,,, em thiệt là cảm kíck anh.... :D
mà anh ơi em không có xài Windows, có thì e kêu cháu em nó mở paint lên nó cắt dùm em rồi... :rolleyes:
em mới chuyển qua xài linux, em gà lắm anh có thể hướng dẫn em xài linux + cắt hình trên đó k anh? :rolleyes: mong tin anh :D

Đây nữa ạ. Có cần anh làm kiểu nông dân lấy điện thoại chụp màn hình như chú em không thì bảo anh 1 tiếng =))

ôi để a nhọc công rồi,,, em thiệt là cảm kíck anh.... :D
mà anh ơi em không có xài Windows, có thì e kêu cháu em nó mở paint lên nó cắt dùm em rồi... :rolleyes:
em mới chuyển qua xài linux, em gà lắm anh có thể hướng dẫn em xài linux + cắt hình trên đó k anh? :rolleyes: mong tin anh :D

Không biết phải gọi em là ng* hay dốt nữa

https://www.google.com/?gws_rd=ssl#q=sửa+ảnh+bằng+linux

banh bóng có mau giàu không mấy sư phụ.
để biết đường e còn vào kiếm 1 ít

giàu cũng có, nghèo cũng có, do bạn bắt chuẩn ko thôi

đa số người chơi thua vì tham quá...

nhưng như mình biết thì có quen 1 ông, ôm bóng, giờ đang đi trốn nợ, khách nó oánh thắng nhiều quá, phá sản cả tỉ rồi

giàu cũng có, nghèo cũng có, do bạn bắt chuẩn ko thôi

đa số người chơi thua vì tham quá...

nhưng như mình biết thì có quen 1 ông, ôm bóng, giờ đang đi trốn nợ, khách nó oánh thắng nhiều quá, phá sản cả tỉ rồi
ghê vậy ah.
đang định tập chơi :)

Bố khỉ hóng qua nay, thấy topic 7 trang liền tưởng ngon anh em bàn luận sôi nổi, ai ngời 2 ông bem nhau :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back