Tutorial Kiếm tiền tự động với mạng xã hội Globalshare

Status
Not open for further replies.

kalpiz

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Đăng ký Globallshare tại đây : https://www.globallshare.com/en/2846272.html
Global share là mạng xã hội đang giai đoạn prelaunch. Nó tương tự facebook. Tuy nhiên trong giai đoạn prelaunch bạn sẽ có thể trở thành cổ đông bằng cách giới thiệu với mọi người.
Vậy bạn kiếm tiền với nó bằng cách nào:
Trong giai đoạn này bạn có thể kiếm share (cổ phần) bằng cách:
- Share với bạn bè, mỗi 5 ref bạn kiếm được bạn sẽ được 1 share.
- Mỗi ngày login bạn sẽ được 1 share.
Khi đến giai đoạn lauch thì bạn có thể bán share của mình . Hoặc nếu bạn giữ share thì cứ mỗi tháng thì bạn sẽ nhận được lợi nhuận từ share của mình.
Ví dụ bạn kiếm được 2500 share, và khi site hoạt động chính thức mỗi share là được chia 1usd/tháng thì bạn sẽ nhaajnn dc 2500usd.
Hiện tại lợi nhuận là $2,81 / share
Nhanh chân để lấy share đi các bạn.
Site sẽ chính thức hoạt động vào cuối tháng, từ giờ đến đó nếu bạn không giới thiệu mà login mỗi ngày 1 lần cũng được hơn 20 share.
Đăng ký ủng hộ mình nhé: https://www.globallshare.com/en/2846272.html

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.530
Chat with me via Skype
Báo cáo với các bạn là đừng hi vọng gì ở nó nữa nhé. Ngay cả cái quảng cáo adsense cũng đã biến mất chứng tỏ nó bị khóa adsense rồi, nguồn thu chính của nó từ trước tới nay đã bị mất liệu nó có sống nổi nữa không?

Nó sẽ là mạng xã hội lớn mạnh và nó trả tiền cho chúng ta như những gì nó hứa hẹn: Thật là vô lý khi chúng ta chỉ tham gia và đăng nhập vào nó là được nhận share (tương đương với cổ phiếu, chỉ đăng nhập và nhận share và trong bảng dự tính của nó tôi sẽ được nhận mỗi tháng lên tới hàng trăm $, làm gì có chuyện ngon vậy và nếu nó có trả chắc tới lúc đó cũng chỉ được 0.0....$.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week