Got Paid Kiếm tiền trên mạng thật dễ (có hình ảnh chứng minh)

nước ngoài khó thì VN càng khó kiếm hơn

cũng vui vui vì đc nhiều người vào cm, mặc dù ko dc thiện ý cho lắm hì hì. YH của mình mọi người add giao lưu nhé: gianghaingo

Dễ thì người ta khỏi làm bốc vác cho nhọc bạn à

đọc 1 lượt về tất cả các comment thì thấy như kiểu chủ topic là 1 mình chống mafia ý :binhsua51: . Đứng trên lập trường của mình thì mình cũng đã lướt qua cái site đấy ,bố trí khá là chuyên nghiệp . Còn việc kiếm từ nó thì vẫn chưa thấy người trong cuộc ( những người thực sự tham gia ,không phải do nhân viên ,staff gì cả ) nói , chưa thấy phổ biến lắm , và lại cũng là người VN nên mình cũng có phần hơi dè chừng + không có time nên chịu , hóng các bác đi trước để " đàn em nối bước theo sau thôi " . Còn mấy bác cứ ném đá yêu cầu proof ,hoặc thái độ gì gì đó thì mình cũng chịu thôi ,thực tế đã chứng minh , những ai tiên phong là những người có lợi thế ( kn hoặc money ) ,như những site Zeek , JSS hồi trước có ai biết đến không ,hay phải đợi 1 người show proof ( người này bị ném gạch thẳng tay ) rồi đến 10 người show mới dám đi theo . . . Cho nên các bác nên nhận xét tổng thể hoặc tìm hiểu kỹ trước rồi mới chê này chê nọ .
p/s : gà về mọi mặt nên ý kiến thế thôi ,gạch đá nhận hết về xây villa :binhsua172:

Mình cũng lướt qua rồi. Thấy đây đúng là kiểu affliate marketing, nghĩa là phải có sales mới có tiền. Trong khi các mem nhà mình toàn thích kiểu invest rồi ngồi rút tiền như zeek, UI hay JSS. Món này không dễ kiếm do còn mới và đòi hỏi người chơi phải kiên trì và có sẵn một lượng khách hàng tiềm năng có thu nhập ổn định & cao (có thu nhập & sẵn sàng chi tiêu thì người chơi mới có tiền bỏ túi) mới tồn tại được, còn không thì mau nản lắm. Nếu affiliate marketing cho mấy trang nước ngoài thì biết đâu có thằng Tây nào đó mua hàng thì cũng có comission khá khá, còn trong điều kiện kinh tế việt nam đang bi quan thì dụ người ta bỏ tiền túi ra mua hàng online thì cũng hơi khó.

tất cả các kết quả trong hình ảnh ở trên đó là kết quả của admin của nó tự tạo ra để lừa tình ấy mà, Việt Nam khó sống làm, vì trồng cam nhiều mà

acc cứ tưởng mồi ngon ai zè .:binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom