Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
anh em cho hỏi chiến con review post harvest 0.99$ thế nào vậy ?
AppReview là hình thức khó cheat, để hoàn thành nó phải review app đó trên AppStore, mà để Review đc thì phải mua app đó, nên để làm đc AppReview thì yêu cầu phải đầu tư 1 thẻ iTunes tầm 10$ ( làm đc 10 app), tính ra đầu tư sẽ có lãi kha khá :D

Có cách nào Reg Gmail ko cần veri phone ko cậu :( Đang đăng ký tà tà, nó báo sđt đã đk nhiều mail quá :(

Cách để reg ko cần Veri phone thì c delete cookie, change IP mới, vào = IE 6 càng tốt, ko thì vào chrome reg hên xui, khi reg nhớ điền mật khẩu 2 lần ( tức là 1 lần điền ko đúng, sau mới điền chuẩn lại). Khả năng 80% ko veri

ghouls

Verified
Reactions
364
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thôi tớ ko bán HMA nữa đâu, để sài đc bao nhiêu thì sài thôi. Với cả bạn kia chủ acc mình đưa lại kiểu này ko tiện

cs1vn

Junior
Reactions
45
MR
0.000

Mình cài cái app Featurepoint mà mở ra thì cứ đen thế này thôi.
Mọi người giúp mình với nhé :D

3gs trở lên là ngon lành rùi :D

Chơi cái này tùy ref và tùy lượng app ra. Nói 5$ thì là chém gió nhg ngày cungc đc 1-2$ vs người chơi bình thường :)

blackcatx13xx

Senior
Reactions
980
MR
0.019
Chat with me via Skype
app ra nhìu mà pending cũng nhìu ==

pending hơn 900 pts, kể cả app dễ, click zô download thì link expired, down lại = appstore k đc nốt
app đã đc down rùi thì down lại vẫn đc + points bình thường mà ta

Last edited by a moderator:
App down rồi tỷ lệ + point là rất thấp, trong này có 2 con mình chưa gặp bao h là Godsrule và QuickThought, còn lại gặp rồi

Trong đó: ClashofClan ko lên vì đã chơi từ trước, Hero OF Destiny ko lên vì ăn ở bên AppBounty
Hotels.com, BloodBrother ko thể ăn
Còn lại ok hết :D

Những con bạn click vào link mà Exprire thì làm ko ăn đc nữa đâu, hết hạn rồi đánh bỏ thôi

- - - Updated - - -

Ở trong FP có 1 số vấn đề mình hay gặp phải đó là mở app lên thì thoát ra luôn, chưa làm các bước đăng ký hay chưa chơi đủ tầm 20-30s mà đã out

Thì thi thoảng... thi thoảng thôi nhé, khả năng lên point của nó cũng thấp đi, nên làm app nào xong app đó. Down 1 list app về, nhg vào mỗi cái đủ 30s, đăng ký và login đủ các bước rồi hẵng out

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,802
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week