Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Cho mình xin 1 code VPN one click đc ko bạn? :)
Mình sẽ làm ref cho bạn!
Đang rảnh với lại cần kiếm ít tiền chơi game top eleven, mún tự mình nuôi mình nên quay lại với MMO. hi :D

Cho mình xin 1 code VPN one click đc ko bạn? :)
Mình sẽ làm ref cho bạn!
Đang rảnh với lại cần kiếm ít tiền chơi game top eleven, mún tự mình nuôi mình nên quay lại với MMO. hi :D

CI8B44 cái này của chủ topic nhé :) trc mình lỡ đăng kí của người khác. h giới thiệu bạn cho huynh ấy coi như trả nợ ổng 1 ref :)
P/s: chủ pic cho mình hỏi sao mình vẫn dùng acc itunes VN để down app US đc nhỉ? vẫn nhận points bt

Reactions
425
MR
0.000
CI8B44 cái này của chủ topic nhé :) trc mình lỡ đăng kí của người khác. h giới thiệu bạn cho huynh ấy coi như trả nợ ổng 1 ref :)
P/s: chủ pic cho mình hỏi sao mình vẫn dùng acc itunes VN để down app US đc nhỉ? vẫn nhận points bt

thì do app đó vẫn có ở Itunes VN

Acc iTunes dùng cho bao nhiêu máy cũng đc nhg hạn chế login trên PC là ok bạn nhé :D

- - - Updated - - -

@TrungPham: Bạn hỏi app nào, các app mình ăn hết rồi nên ko rõ bạn hỏi con nào

C chịu khó, do máy c chơi TapBooty rồi nên khả năng những app đó đã down từ trước nên FP ko lên point, giống bạn caotamnam. Khi đợt app mới ra mà c chưa down ở Tap thì point sẽ lên bình thường thôi ;)

C chịu khó, do máy c chơi TapBooty rồi nên khả năng những app đó đã down từ trước nên FP ko lên point, giống bạn caotamnam. Khi đợt app mới ra mà c chưa down ở Tap thì point sẽ lên bình thường thôi ;)
Ông tapbooty khóa idevice của tớ chứ. Bên ấy kiếm tiền ngon hơn. nhất là những offer mua domain vừa rẻ lại có coins cao. Như mua domain godaddy có 4.9$/y mà đc hơn 10k coins quá lãi :)

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.717
Chat with me via Yahoo Messenger
Ông tapbooty khóa idevice của tớ chứ. Bên ấy kiếm tiền ngon hơn. nhất là những offer mua domain vừa rẻ lại có coins cao. Như mua domain godaddy có 4.9$/y mà đc hơn 10k coins quá lãi :)

cậu chơi kiểu gì mà lại bị nó khóa acc vậy ?

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
1-2$/d --> 10 cái idevice chiến --> 300 - 600$/m = iphone4S mới coóng @@
Vậy ko phải là iphone, ipad biết đẻ sao @@, mà như thế sao các đại gia không đầu tư cả dàn chiến cho ác nhể?

Sr nếu iem hiểu sai

1-2$/d --> 10 cái idevice chiến --> 300 - 600$/m = iphone4S mới coóng @@
Vậy ko phải là iphone, ipad biết đẻ sao @@, mà như thế sao các đại gia không đầu tư cả dàn chiến cho ác nhể?

Sr nếu iem hiểu sai
bác có tiền tậu 10 cái idevice không? Tôi mà có 10 cái idevice chơi tapbooty thì 1 tháng vài triệu không nhằm nhò gì? :))

bác có tiền tậu 10 cái idevice không? Tôi mà có 10 cái idevice chơi tapbooty thì 1 tháng vài triệu không nhằm nhò gì? :))
thì ý iem là vậy đó bác @@. Thấy mấy ông chịu chơi bỏ 10k$ ra tậu dàn máy cày bitcoin thì nói gì đến cái này @@. Với lại những tiệm cầm đồ đó bác, có 9,10 cái iphone cắm ở đó là thường mà ^^
Nói như bác, iem mà có tiền iem uýnh vào APR thì đời lên hương cmnr :))

Đó là nghề phụ của mấy ông có máy đó bạn, họ làm nhg làm sao cho khách hàng biết đc. Liệ bạn có mua máy mà biết nó đang ngày đêm bị vắt kiệt sức lao động ko :D

Đó là nghề phụ của mấy ông có máy đó bạn, họ làm nhg làm sao cho khách hàng biết đc. Liệ bạn có mua máy mà biết nó đang ngày đêm bị vắt kiệt sức lao động ko :D

đã nhận đc sự trợ giúp của huynh :) nhưng mỗi tội lúc gặp app quên chưa nhận :)) nhưng chắc nó sẽ lòi ra trong mấy ngày tới thôi
P/s: đợi chiến xong mấy con đó mình đổi cho điện thoại cho ông anh. huynh chuẩn bị có ref mới nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week