Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Uh, vậy là chuẩn rồi :D, cố gắng ưu tiên down FP trước thì đôi khi đc ăn tất, còn down ở nơi khác trước thì ko ăn đc rồi :D

VPN US có Design Vision 82 point FP

Mình vừa xúc dc em Ohio Lottery 82p VPN US FP ,nhìn biểu tượng và tên app lạ hoắc ,y như rằng là được cộng điểm :D
Mà hình như các app trên mỗi idevice khác nhau hay sao ý ,mà thế này thì làm sao mà nhớ được các app đã ăn bên Tap rồi ,chứ k nhớ thì mệt lắm

VPN US PasswordBox 48 points FP :D Tự nhiên đi chơi về FP nhiều app hẳn :D

- - - Updated - - -

androi ko làm dc àh thớt :D
Android chơi đc nhg ít tiền từ "những chương trình mình giới thiệu" lắm bạn, giả sử IOS đc 5$ thì Android đc tầm 1,5-2$ thôi @@

VPN US PasswordBox 48 points FP :D Tự nhiên đi chơi về FP nhiều app hẳn :D

- - - Updated - - -

Android chơi đc nhg ít tiền từ "những chương trình mình giới thiệu" lắm bạn, giả sử IOS đc 5$ thì Android đc tầm 1,5-2$ thôi @@

2$ cũng đủ sống rồi bác :D

Update Fitness 100 đã có mặt trên AppBounty 250 point = 0.5$ nhé ;)

- - - Updated - - -

VPN L2LP và PPTP cùng 1 quốc gia thì có gì khác nhau không chủ thớt ,app có cùng nhau không ?
Cái này mình ko rõ lắm, nhg cũng ko khác nhau là mấy, cái này dùng để thay nhau refresh máy khi mà App Paid ra mà có máy ko tìm thấy

Last edited by a moderator:
Nếu đã + ở Tap thì 80% là nó ko + bên FP của bạn nữa đâu, vì cái FP này nó check app down lần đầu, đôi khi down về để chơi từ trước như app HayDay vs ClashofClan thì khi làm FP nó cũng ko lên điểm @@

- - - Updated - - -

Khuyên các bạn nên chơi FP cùng vs AppBounty nhé, vì nó có chung app, tuy ko chung app có phí. Nhg những app thường 82 point thì ở FP có chắc chắn AppBounty có vs 90 điểm, down 1 phát ăn cả 2 bên tối đa hóa lợi nhuận :)

- - - Updated - - -

Hình như có ghouls đang chán HMA định chuyển nhượng đó :D

có contact của ghouls không cho tớ với :D à hôm nay gửi imes hỏi vụ phân biệt vpn đó

A Last chơi cái này lun hả ta!

uh , HYIP đang bão nên qua đây chơi thử cùng anh em kiếm tiền đổ xăng

Chiến binh quả cảm của mình, down đến cháy màn hình =)) (Đùa chứ do hôm bị vỡ màn hình, tiếc tiền đi thay con màn hình tàu nên h nó như vậy, h cày tiền thay màn hình thôi :( )

Tốc độ download mình sắp xếp theo thứ tự sau: PC -> Wifi -> 3g, và hy hữu lắm mới xài 3g thôi chứ 3g thì lâu lắm @@
Down bằng PC được hả :-o
Xài wifi của cáp quang mà vẫn lâu kinh khủng :(

Down bằng PC được hả :-o
Xài wifi của cáp quang mà vẫn lâu kinh khủng :(

Download = iTunes đó c, nhanh lắm, vào iTunes, search app down, xong sync vào máy
Ưu điểm: Nhanh, đỡ hao pin, đỡ xài máy nhiều
Nhược: lằng nhằng dây vs nhợ, ko chủ động, ví dụ vừa nằm coi tivi vừa down app ;))

IP US HMA có rất nhiều offer các bác tranh thủ chén đi nha :))

- - - Updated - - -

mềnh chả thấy app nào mới cả, hay nó blocked cmnr :((
Chuẩn rồi BLOCK rồi :)

- - - Updated - - -

Chiến binh quả cảm của mình, down đến cháy màn hình =)) (Đùa chứ do hôm bị vỡ màn hình, tiếc tiền đi thay con màn hình tàu nên h nó như vậy, h cày tiền thay màn hình thôi :( )
Quả màn hình của bác ảo quá :))

Download = iTunes đó c, nhanh lắm, vào iTunes, search app down, xong sync vào máy
Ưu điểm: Nhanh, đỡ hao pin, đỡ xài máy nhiều
Nhược: lằng nhằng dây vs nhợ, ko chủ động, ví dụ vừa nằm coi tivi vừa down app ;))
Oh, để tớ thử cái này :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,466
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week