Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Các bạn ref mới đây của mình đều đã đủ min rút hết rồi, chắc bạn bỏ qua đợt 1600 point app Paid vừa xong nên mới như vậy :). Bạn chuyển VPN German, Italy, France, Spain, Singapore khả năng là có app đó :)
app gì mà nhiều point vậy sao mjh ko bik nhỉ

All in Fitness, Smart Alarm Clock, Dragon Island mỗi app 800 point, là đợt app vừa rồi, còn chbi có Where is My Mickey chắc cũng 800 points nhg chưa thấy nó xuất hiện :)

23/6/2013: Các bạn pm yahoo hay Viber mình vui lòng pm trong thgian ban ngày và buổi tối, nhiều bạn sau 12h đêm mới pm khiến việc trả lời của mình khá là khó khăn ;)

thớt cho mình xin nick viber với nhé, đang chiến thử cái này trên Bluestrack, kiếm được bản ngon chạy được cả FP với Tapbooty. Nhưng mà không biết có thể sử dụng VPN one click không, cứ xin thớt cái nick viber rồi liên lạc đã :binhsua90:

Hnay mình có nhận đc tin nhắn như thế này, từ trước h chỉ những lúc bận mình mới gác tin nhắn qua một bên và khi về ai mình cũng reply đầy đủ, mong các bạn thông cảm vì ai cũng phải có lúc bận mà :D Tuy nhiên vs nhg bạn như vậy, mình xin phép ko trả lời tin nhắn nữa do đã ko tôn trọng và tin tưởng nhau thì việc hợp tác cũng khó mà thực hiện :)

Thớt cho hỏi Amazon gift cards có rút được về pp ko nhỉ? hay chỉ sử dụng để mua hàng trên amazon thôi?

Amazon gift card có 2 cách sử dụng thôi bạn :)
1: Đem bán cho người khác với giá rẻ, tùy mối thu, tầm 15-17k/1$
2: Có người quen bên US thì nạp vào acc mua đồ nhờ ngta xách về hộ

Còn Amazon GC ko rút về đc PP đâu bạn

Amazon gift card có 2 cách sử dụng thôi bạn :)
1: Đem bán cho người khác với giá rẻ, tùy mối thu, tầm 15-17k/1$
2: Có người quen bên US thì nạp vào acc mua đồ nhờ ngta xách về hộ

Còn Amazon GC ko rút về đc PP đâu bạn

Cảm ơn bạn. Thế bạn biết ở đâu mua Amazon gift cards ko chỉ giùm mình với.Thanks

Cảm ơn bạn. Thế bạn biết ở đâu mua Amazon gift cards ko chỉ giùm mình với.Thanks
Bạn có thể pm yahoo: tuanminhvu2002, bạn này thu giá 17 trở lên, tuy nhiên, mình ko bảo hiểm nhé, giao dịch nhỏ thôi, tầm 20-30$ đề phòng vì nick này ko hoạt động trên mmo4me, mà ở tinhte, do đó bạn nên tự đề phòng bất trắc trong các giao dịch nha :)

Còn uy tín thì bạn pm SellPP hay là MrMoney trên diễn đàn mình, nhg họ thu 15k/1$ :)

Thớt ơi, Mình làm giờ mình làm Ref cho cậu FMA và FAP thì thớt share có mình cái code VPN One Click được ko? Cho mình hỏi là FMA có nhiều app để tải ko? thấy số điểm quy đổi của nó cũng ngon quá, nhưng k biết có nhiều app ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back