Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Up nào up nào, đợt quay số trúng thưởng vừa rồi của FP lại toạch, chán quớ :(

Bạn nào chơi FMA thì payout thử xem đi ko đến lúc tích góp chán chê rồi ko rút được

Bạn nào chơi FMA thì payout thử xem đi ko đến lúc tích góp chán chê rồi ko rút được
FMA mình có 2 máy, 1 máy vừa rút hôm qua, 1 máy đang gửi mail support, hệ thống support của nó đang lỗi, nó gửi thư báo vậy thì phải, đợi xem sao vì nó vẫn pay như thường, chỉ 1 số máy bị dính thôi :)

- - - Updated - - -

may quá mình chơi FB chưa đủ min rút :))
Là sao bạn, FP đang pay cực kỳ ổn mà ;)

- - - Updated - - -

Ông bạn biết chiến mấy app poker của tapbotty ko :((
Tap mình ko chơi nữa rùi :), vì ko có HMA :D

FMA mà bị lỗi Sorry, FMA has encounted a problem ... thì xác định ngỉ đi. Mình gửi mail support 2 tháng trời nó cứ trả lời bâng quơ rồi đến tháng vừa rồi nó chốt lại là đọc lại term of user và có dòng khuyến cáo đầu mail ntn : " Plz, discontinued FMA because ..... đấy đấy.

à mình chưa đủ min rút ở FB đó mà chiến từ đầu giờ mà ko đc 3k point
Các bạn ref mới đây của mình đều đã đủ min rút hết rồi, chắc bạn bỏ qua đợt 1600 point app Paid vừa xong nên mới như vậy :). Bạn chuyển VPN German, Italy, France, Spain, Singapore khả năng là có app đó :)

Update VPN US có 2 app Monster University và HowAboutWeDating mỗi app 82 points FP :)

Get Where's My Mickey (worth $0.99) for free as a reward on www.featurepoints.com now! Just try free apps to get free rewards.

App Paid ra lò, Where's my mickey ;)

- - - Updated - - -

Cơ mà nó thông báo thế vẫn chưa dò ra IP nào, ae IP nào thấy nó thì thông báo mình vs nha :D

Hú hú, bác nào thấy app rồi báo danh nào, tìm chưa thấy :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,079
Latest member
modelingcourse

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week