Kiếm tiền thật từ Bounty với MMO4ME

Hôm rồi tham gia chương trình test lấy link ref rồi up YT được 300 token , bác @Shin có nói đã cập nhật mà mình chưa hiểu là cập nhật vào nick forum của mình hay là nick trên mozotoken.io

Chưa thấy cụ nào trúng được Kia morninh nhề ^^

Hết hồn, em đọc tưởng có top thì được thưởng mấy món đồ ở dưới chứ, cho đến khi ...
Mượn mẹ thêm 2 triệu là được Yamaha NVX 125 tiêu chuẩn
...... thì em đã hiểu ra vấn đề :oops:

cũng đang thắc mắc ct2 là lấy tiền hay lấy token :D

Không chén được airdrop thì có nên mua ICO không các bác nhỉ ?
đợi lên sàn rồi mua cũng ko muộn đâu bác. Ico nào cũng giá cao chót vót, lên sàn thì bằng 1/10, thậm chí thành rác có khi lên rồi cũng ko ai mua.

đợi lên sàn rồi mua cũng ko muộn đâu bác. Ico nào cũng giá cao chót vót, lên sàn thì bằng 1/10, thậm chí thành rác có khi lên rồi cũng ko ai mua.

Chào bạn !
Bạn có biết là để lên được sàn trước khi Crowdsale có nghĩa là gì không?
Nếu bạn không hiểu về ICO thì đừng nói để người khác hoang mang giúp nha ,
Thân !

chúc mừng các bác :D:D:D:D:D

So với vố số những ICO khác thì mình thấy dự án này rất đáng đầu tư đó bạn, Không phải ICO nào cũng presale đc 1 số tiền lớn như vậy, và hơn hết là chưa crowdsale xong đã có sàn lớn confirm ngày lên sàn rồi.

Cám ơn bạn nhiều. Đây là điều mà không phải ICO nào cũng có thể làm được.

Nên mình hy vọng tất cả Members hãy cùng lấy phần Tokens còn lại sớm nha.

ủa cái này là tổng hết các chương trình luôn hay gì vậy bác Shin? chương trình 2 đâu mất rồi? tra xem mãi mà không thấy tên em ahuhu :popo_cry::popo_cry:
ct2 lấy tiền mặt bác ơi, cái này là token thôi :popo_boss:

ct 2 lấy $ thế là mai yêu cầu rút được rồi hả ta @@

cũng đang thắc mắc ct2 là lấy tiền hay lấy token :D

CT2 là các bạn sẽ nhận tiền mặt nha. nên hiện tại không liên quan đến các chương trình còn lại. Nhưng do thời gian Crowdsale được kéo dài nên mình cũng đã kéo dài CT2 ra hơn một xíu rồi. Các bạn tiếp tục theo và sẽ nhận thêm theo tuần nha.

Hôm rồi tham gia chương trình test lấy link ref rồi up YT được 300 token , bác @Shin có nói đã cập nhật mà mình chưa hiểu là cập nhật vào nick forum của mình hay là nick trên mozotoken.io

Bạn thử giúp mình kiểm tra trong Excel file:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom