Kiếm tiền Paidverts Kiểu Chơi Free

Cái trang này,nó qụit hết 5$ của mình :mad:
Đánh nhỏ thì ăn cứ hễ cho 1 phát lớn là mất sạch :mad:

toàn tích bap lại. Không thì cứ làm 1 ngày còn lại chơi đoán hình ăn tất :3 mau ăn mau thua cho kiểu newb thích có tiền nhanh thì cứ có bn bap đóng hết vào Head or Coin. Đa số nó random nhưng vẫn dễ đoán. Mình chơi 1 ngày đc tầm 5k BAP cứ bao nhiêu quất tất lên cũng đc 12k BAP rồi ::))) đó là dành cho những bạn newb máu mặt thích đen đỏ như mình :)) còn bạn nào không thích thì cứ việc mỗi ngày click BAP để tích tiền. Vụ ra quảng cáo có $ thì không như thớt nói nhé. Đó là các bạn dùng BAP để đổi quảng cáo. Mình khuyên nên tích BAP lại. Cấp độ càng cao thì mỗi click quảng cáo đc nhiều $ hơn

toàn tích bap lại. Không thì cứ làm 1 ngày còn lại chơi đoán hình ăn tất :3 mau ăn mau thua cho kiểu newb thích có tiền nhanh thì cứ có bn bap đóng hết vào Head or Coin. Đa số nó random nhưng vẫn dễ đoán. Mình chơi 1 ngày đc tầm 5k BAP cứ bao nhiêu quất tất lên cũng đc 12k BAP rồi ::))) đó là dành cho những bạn newb máu mặt thích đen đỏ như mình :)) còn bạn nào không thích thì cứ việc mỗi ngày click BAP để tích tiền. Vụ ra quảng cáo có $ thì không như thớt nói nhé. Đó là các bạn dùng BAP để đổi quảng cáo. Mình khuyên nên tích BAP lại. Cấp độ càng cao thì mỗi click quảng cáo đc nhiều $ hơn
Click gẫy tay nhập captcha gẫy tay đc có vài xu nản lắm bác :(

Ad cho ké tí. Mình còn acc paidverts 89.000 BAP, bạn nào cần mình để 10$. Có thể giao dịch trung gian.

You are running low on Bonus Ad Points.
Earn more for free by viewing up to 0 activation ads daily, each of which will add 25 BAP to your account. Alternatively, purchase an ad campaign with us, and ad pack purchase you'll get 50 visits to your website, banner impressions and also 2400 BAP, that will deliver $1.20 worth of ads to your account ASAP.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom