Help Kiếm tiền online! Bắt đầu từ đâu? kinh nghiệm kiếm tiền hiệu quả?

Ourloves

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
* Là thành viên mới, chưa rõ nội quy, nếu post sai chổ, mong Mod nhắc nhở bỏ qua, thanks!
- Theo mình tham khảo thì kiếm tiền online là sân chơi đa dạng dành cho các bạn pro nhiều kinh nghiệm, nhưng người mới bắt đầu thì sau? Nên làm gì để kiếm tiền? và học hỏi kinh nghiệm từ đâu?
- Mong các bạn pro chia sẽ mình và các thành viên mới 2 vấn đề sau:
+ Các chương trình kiếm tiền đơn giản hiệu quả uy tín dành cho thành viên mới?
+ Kinh nghiệm kiếm tiền từ các bạn?
=> Rất vui được học hỏi những kinh nghiệm quý báo từ các bạn! Thanks!
- Danh sách kiếm tiền dành cho thành viên mới được chia sẽ cập nhật bên dưới:

<1> Từ bạn socksockhaha: web-ip, (+ các site nga khác), captcha =>yahoo : prince_sh_9999
<2> Từ bạn nhock3n: capcha là no 1 rồi
đơn giãn thật tế

<3> Chờ ...
- Danh sách kinh nghiệm chia sẽ từ pro cập nhật bên dưới:
<1> Từ bạn
kientien: Cứ từ từ bạn sẽ kiếm được thôi.Quan trọng là sự kiên trì.
<2> Từ bạn thienkhoa91: kiên trì nhận nại, ý chí quyết tâm, dám chơi dám chịu sẵn sáng chập nhận rủi ro.
<3> Từ bạn tangocanhalehap: mmo ngoài nghe thì tưởng dễ nhưng thực ra là khó
Chọn một hình thức gắn bó với nó, làm một còn hơn làm nhiều.
<4> Từ bạn yaiba2611:
+ Offer => PTC => HYIP => matrix.
+ ***, game and gambling rồi hết sạch tiền.
+ Kiên trì, đừng nên tin ai (đối với người lạ, người quen thì có thể họ bị hack nick - ai mà biết được chứ!),password lưu ở 1 chỗ chỉ có mình biết thôi!
4. bảo mật tối đa mọi tài khoản

*Được sự chia sẽ nhiệt tình của các bạn, mình chân thành cảm ơn, và mình cũng thay mặt tất cả thành viên mới khác có duyên đọc được những kinh nghiệm này 1 lời cảm ơn chân thành, Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền!

Last edited by a moderator:

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Hình thức kiếm tiền và ổn định hiện nay , công việc dễ dàng là :

web-ip ( + các site nga khác ) , captcha

Cậu pm tớ nhé . bắt đầu từ web-ip sẽ thu nhập từ 3 - 5$ 1 ngày nếu chăm chỉ .
sau 1 tuàn thạo việc thu nhập sẽ tăng lên .

Nhân đây hướng cho cậu luôn : web-ip , seosprint => invest ( zeek , jss , univest ) => hướng thụ ;))

tu1988

Junior
Reactions
190
MR
0.019
Call me! Call me! Chat with me via Skype
-Theo mình tham khảo thì kiếm tiền online là sân chơi đa dạng dành cho các bạn pro nhiều kinh nghiệm, nhưng người mới bắt đầu thì sau? Nên làm gì để kiếm tiền? và học hỏi kinh nghiệm từ đâu?
-Mong các bạn pro chia sẽ mình và các thành viên mới 2 vấn đề sau:
+ Các chương trình kiếm tiền đơn giản hiệu quả uy tín dành cho thành viên mới?
+ Kinh nghiệm kiếm tiền từ các bạn?
=> Rất vui được học hỏi những kinh nghiệm quý báo từ các bạn! Thanks!
Up cho pro vào giúp !!!

nh0xlemvt

Junior
Reactions
21
MR
0.000
mới tập thì gõ captcha giống tớ này 1 tháng cũng kiếm đc 1 chai mấy :binhsua44: ( mới bít gõ), thuần thì sẽ khác.
Không thì bạn chơi Web-ip,Vagex,...

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Mình là thành viên mới, muốn được chia sẽ từ các bạn, nếu bạn ghé thăm làm ơn chia sẽ những chương trình kiếm tiền của bạn để mình biết mà làm theo, thanks
Thế cả cái 4r này để làm gì? các box rõ ràng đấy không phải là các chương trình kiếm $ và chia sẻ kinh nghiệm à hay là các thánh bây giờ mới reg nick 4r xong là muốn có người cầm tay đặt $ vào cho:m098:

Hình thức kiếm tiền và ổn định hiện nay , công việc dễ dàng là :

web-ip ( + các site nga khác ) , captcha

Cậu pm tớ nhé . bắt đầu từ web-ip sẽ thu nhập từ 3 - 5$ 1 ngày nếu chăm chỉ .
sau 1 tuàn thạo việc thu nhập sẽ tăng lên .

Nhân đây hướng cho cậu luôn : web-ip , seosprint => invest ( zeek , jss , univest ) => hướng thụ ;))

Mình đã kiếm được người thầy đầu tiên, mình sẽ sắp xếp thời gian và nhất định yahoo cho bạn, cảm ơn bạn nhiều !

Alicers

Senior
Reactions
114
MR
0.000
Web-IP tuyệt đấy, chiến đi cậu, cũng đang ref cho socksockhaha

Hồi đó mới vào MMO mình chơi PTC nhưng chẳng được nhiêu nên bỏ, qua captcha cũng không trụ nổi vì mình gõ chậm (800/h) với lại dán mắt nhiều quá (sợ hư mắt). Giờ chơi Zeek với Web IP thấy cũng ổn

Thế cả cái 4r này để làm gì? các box rõ ràng đấy không phải là các chương trình kiếm $ và chia sẻ kinh nghiệm à hay là các thánh bây giờ mới reg nick 4r xong là muốn có người cầm tay đặt $ vào cho:m098:
Hi mình hiểu ý bạn nói, nhưng forum thì quá nhiều chương trình kiếm tiền do các bạn giới thiệu, là thành viên mới làm sao biết chọn cái nào cho lâu dài, hong lẽ làm hết hay sao bạn? Phải chọn chương trình tốt nhất từ các pro chứ

kientien

Hero
Reactions
153
MR
0.000
Cứ từ từ bạn sẽ kiếm được thôi.Quan trọng là sự kiên trì.Mình đã đi lên từ PTC khi mới bước vào nghề kiếm tiền online.Bây giờ có nhiều kiểu kiếm tiền lắm.Bạn nên tham khảo mấy box hot như Offer,PTU... Nếu có vốn thì chơi zeek và JSS.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom