Help Kiếm tiền online! Bắt đầu từ đâu? kinh nghiệm kiếm tiền hiệu quả?

Reactions
479
MR
0.000
mmo thì ngoài nghe thì tưởng dễ nhưng thựa ra là khó ;))

tốt nhất tham gia lúc đầu thì chọn lấy hình thức nào kiếm lời nhiều và gắn bó với một mình nó

làm một còn hơn làm nhiều

vnlovely199x

Banned
Reactions
104
MR
0.000
kinh nghiệm chứ gì , gu gồ học cách cheat đê , ko gian lận ko bao giờ giàu đc
cả thế giới này chả ai giàu mà ko ăn gian cả :m158:
gian lận không có nghĩa là lừa đảo nhé :m158:
nên học cách cheat và học bài học về tình người
để trở thành 1 người giàu mà ko bị chửi bới scam nhé :m158:
kinh nghiệm của mình là như vậy . gạch đá đê nào =))

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
ra ngoài đời kiếm tiền sau đó mua PP.PZ,LR chiến những anh như jss,zeek gì đấy....chứ lấy thân cày mệt lắm
còn nếu bạn ko muốn làm ngoài đời thì chơi mấy site nga+ captcha..thế thôi(nhưng mà nói trước mấy cái này làm chán phèo ak) ra ngoài đời làm học thêm kỹ năng giao tiếp nữa

yaiba2611

Hero
Reactions
495
MR
0.065
Cộng việc nào dễ, phù hợp với khả năng của bạn thì làm trước, quan trong là kiên trì, ai nói gì thì nói cho đến khi bạn co bằng chứng (proof) thì họ sẽ xem lại thôi! Mình thì đi từ Offer => PTC => HYIP => matrix. Mình cũng đã từng trải qua ***, game and gambling rồi hết sạch tiền 3-4 lần, cũng đã gặp những site scam liên tục :binhsua45:

P/s: 1. kiên trì
2. đừng nên tin ai (đối với người lạ, người quen thì có thể họ bị hack nick - ai mà biết được chứ!)
3. nói thật chứ password của mình giờ mình không nhớ cái nào hết @@! Mình lưu ở 1 chỗ chỉ có mình biết thôi!
4. bảo mật tối đa mọi tài khoản :D

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
nếu có đầu óc một chút thì nên cố gắng xây dựng cho mình 1 đế chế hái ra tiền
với thời gian xây dựng hệ thống từ 6th đến 1 năm và thời gian hái ra tiền từ 1 năm đến ít nhất 2 năm cậu ạ
có như vậy mới hái ra tiền cả những ngày ko làm.Cap hay các thể loại như tak hay ptc thì chỉ cần nghỉ tay là đói ngay
còn mấy site đầu tư đình đám hiện nay như Jek, UiV thì bạn phải có vốn lớn theo mình ít nhất nên 1k$ mới bõ
còn mấy thể loại đầu tư khác tốt nhất bạn ko chơi

Last edited by a moderator:

nhogau

Senior
Reactions
57
MR
0.467
ra ngoài đời kiếm tiền sau đó mua PP.PZ,LR chiến những anh như jss,zeek gì đấy....chứ lấy thân cày mệt lắm
còn nếu bạn ko muốn làm ngoài đời thì chơi mấy site nga+ captcha..thế thôi(nhưng mà nói trước mấy cái này làm chán phèo ak) ra ngoài đời làm học thêm kỹ năng giao tiếp nữa
nói vậy thì bạn đăng kí acc trên mmo này làm gì thế?
nói mà như tự chửi mình vậy!

Ourloves

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
top nhảm vote band vĩnh viễn
Nhìn là biết bạn không phải pro, toppic này là mình muốn chọn con đường đi từ những ý kiến xương máu từ các bạn đã từng trải, còn nhiều thành viên mới khác cần giúp đở nữa mà, Việt Nam mình là 1 dân tộc đoàn kết giúp đỡ nhau mà! Bạn đừng tưỡng mình giỏi rồi thì đi chê người khác, bạn hãy nhìn lại coi bạn giỏi tới đâu rôi! xin lỗi vì nặng lời!

card

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
bạn thớt ko nên lập topic thế này đáng lẻ bạn là New thì nên vào các box tham khảo xem thử bạn có thể làm mục nào sau đó tìm hiểu rồi làm ở các Box đều có hướng dẫn Cơ bản cả xem rồi tìm hiểu từ từ chứ bạn lập thớt thế này thù động quá ko lẻ ai kêu bạn làm gì thì làm đó haizzz

9999

Junior
Reactions
44
MR
0.000
đọc nhiều vào. cài gì cũng cần đọc. cứ đọc hết đi. các cách kiếm tiền trong các box. nhất là những cái stick lên. cứ chơi zeek đi đã

kinh nghiệm chứ gì , gu gồ học cách cheat đê , ko gian lận ko bao giờ giàu đc
cả thế giới này chả ai giàu mà ko ăn gian cả :m158:
gian lận không có nghĩa là lừa đảo nhé :m158:
nên học cách cheat và học bài học về tình người
để trở thành 1 người giàu mà ko bị chửi bới scam nhé :m158:
kinh nghiệm của mình là như vậy . gạch đá đê nào =))

Nếu bạn là 1 chủ doanh nghiệp bạn có muốn công nhân của bạn cheat bạn hôn? nó không xấu nhưng hãy cheat trong im lặng

bác nói cứ như đấm vào mặt ấy nhỉ Nói như bác MMO làm cái gì chỉ đành cho đầu tư Inves thôi hả vậy mấy cái mục kia có để làm gì mà chán hay ko chán chỉ tại bác ko làm đc các mục kia thì nói nó chán biết bao nhiêu người tay trắng mà có $ đầu từ vào Inves mà nhờ cái bác nói là chán :D nói như bác kiếm $ ở ngoài gửi vào ngân hàng cho chắc ăn MMO làm gì cho hại tim

Nếu bạn là 1 chủ doanh nghiệp bạn có muốn công nhân của bạn cheat bạn hôn? nó không xấu nhưng hãy cheat trong im lặng

MMO thì ko có cheat trong im lặng đâu bạn Chấp Nhận cheat thì chấp nhận ở trong tình trang mất $ bất cứ lúc nào thôi

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Có lẽ về mmo thì mình chơi cũng phải lâu top 10 trong 4zoom :) Chơi PTC kiếm được ít tiền - đầu tư vào rồi chết đói vì nó Scam
Chuyển qua chơi Offer Signup - kiếm được vài xu nhưng mệt mỏi - Cuyển qua chơi Offer Việt nam - rồi Offer us <-- mấy cái này có vẻ ăn thua - Rồi đi làm công chức - vừa đi làm vừa để dành tiền chơi JSS với Zeeek thi thoảng HIYP - rồi chơi luôn cả đánh lô đề -
Giờ thì thu nhâp cũng tạm - CHỉ dùng tiền mmo đỡ những lúc khó khăn thôi còn tiền lương thì tiêu ! Nói chung cũng ổn ;)
Muốn làm cái gì học cái gì thì bắt tay vào làm luôn :) Tự làm tự mày mò tự thành Pro thôi :) Ko làm ngồi nhìn thì còn lâu mới kiếm nổi tiền mua thuốc đánh răng -- > mồm thối hoắc :binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week