SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

admin show hạng point contest top 10 người đang đứng đầu đi để anh em còn biết mà phấn đấu giờ quá 30 ngày rồi không biết ai đang top hết.

Đăng nhập vào site:
1. Đi đến đường dẫn: Milaclix.com\Earn Money\Contest Point
2. Click vào Points in last 30 days
Chúc các tình yêu kiếm được thật nhiều tiền nhé.

Đăng nhập vào site:
1. Đi đến đường dẫn: Milaclix.com\Earn Money\Contest Point
2. Click vào Points in last 30 days
Chúc các tình yêu kiếm được thật nhiều tiền nhé.

View attachment 100825

Cái này show point trong 30 ngày à mình biết rồi admin những ngày trước nó không + vào ví dụ point của mình nick trunghien88 đã hơn 1300 rồi mà trên đó mới chỉ có 1017 thôi. có cái này show từ đầu point contest cho tới hiện tại ấy.

Cái này show point trong 30 ngày à mình biết rồi admin những ngày trước nó không + vào ví dụ point của mình nick trunghien88 đã hơn 1300 rồi mà trên đó mới chỉ có 1017 thôi. có cái này show từ đầu point contest cho tới hiện tại ấy.
Chuẩn rùi, do contest lâu quá, quá 30 ngày rùi

Chuẩn rùi, do contest lâu quá, quá 30 ngày rùi

Đúng rồi, mình sơ xuất quá. Cái này nó chỉ cộng được có 30 ngày cuối cùng thôi. Nhưng giờ cũng không còn cách nào khác để thay đổi lại được. Mình rút kinh nghiệm những lần sau chỉ để 30 ngày thôi. Giờ mình đang nghĩ cách gì để giảm bớt thiệt hại cho những ai bị mất point đây (vì mình không thay đổi code lại được cũng không thể cộng point mấy ngày trước đó được, vì nó tự động thêm tiền vào tài khoản của ai chiến thắng, mình không thể thay đổi cái này được, hihi). Bạn nào cho mình hướng giải quyết tốt nhất đi, mình sẽ lắng nghe.

Đúng rồi, mình sơ xuất quá. Cái này nó chỉ cộng được có 30 ngày cuối cùng thôi. Nhưng giờ cũng không còn cách nào khác để thay đổi lại được. Mình rút kinh nghiệm những lần sau chỉ để 30 ngày thôi. Giờ mình đang nghĩ cách gì để giảm bớt thiệt hại cho những ai bị mất point đây (vì mình không thay đổi code lại được cũng không thể cộng point mấy ngày trước đó được, vì nó tự động thêm tiền vào tài khoản của ai chiến thắng, mình không thể thay đổi cái này được, hihi). Bạn nào cho mình hướng giải quyết tốt nhất đi, mình sẽ lắng nghe.
vậy những người dep tiền vào trong giai đoạn T7 dù kéo point nhiều hơn cũng k bằng những new mem của T8 rồi. bây giờ tăng thời gian lên 60 ngày là được rồi.

vậy những người dep tiền vào trong giai đoạn T7 dù kéo point nhiều hơn cũng k bằng những new mem của T8 rồi. bây giờ tăng thời gian lên 60 ngày là được rồi.

Cái này không chỉnh sửa được em à. Anh sẽ cộng thêm mõi người 5% tất cả số tiền đã deep tháng 7 nhé. Chứ cái point contest đó không sửa được, hihi. Em thấy sao?

mới vào lại bình thường bạn à,lúc 18h mấy bị lỗi, sao bạn ko thêm cổng nạp và thanh toán như skrill hay paypal.

Mình đăng ký skrill nhưng thấy nó thật là khó xài vì giao diện thì quá cùi vả lại chẳng biết vô đâu để mà xem. Còn paypal thì quá tốt nhưng không dám xài vì nó bane lúc nào cũng không biết, định dùng payza nhưng mmo bây giờ tẩy chay nó rồi, tất cả các site lớn khác đều disable nó luôn đấy, nên mình dự định dùng payeer trong tương lai.hihi

Xin lỗi em hơi bị rối chỗ này, mong bác thớt giải quyết giùm:

- Site này có nguy cơ chết không ? (Vì em từng theo mấy anh lớn trên đây nhưng 1 thời gian sau các site đó chết hết, chưa kịp thu hồi...)
- 50$ đầu tư thì 1 tháng sẽ kiếm được bao nhiêu
- Em chơi 1 mình ở nhà, k cheat, nhưng hay lướt web bằng trình duyệt ẩn, vậy có bị block không ?

Cảm ơn bác đã giải đáp cho em. !

Site nào anh không thấy em ghi rõ ràng ra vậy, hay là em đang hỏi site này là milaclix. Em cho anh biết thông tin chính xác anh mới tư vấn được em nhé, còn nếu là milaclix thì không bao giờ chết em nhé, đó là site của anh và anh sẽ bảo vệ nó đến hơi thở cuối cùng. Còn lãi bao nhiêu thì xem ở trang đầu em nhé, revshare thì 120% sau 60 ngày nhé. Còn lướt bằng trình duyệt ẩn thì bị lock 100% em nhé, phai dùng trình duyệt chính thống em nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom