SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đầu tư gói nào là hợp lý bạn ơi
gói càng cao thì bạn sẽ kiếm được nhiều hơn do bạn đầu tư nhiều, nhưng lãi suất thì có thể thấp hơn gói thấp. Nên là tùy điều kiện kinh tế phù hợp bạn nhé

Minh dep 50$ mua gói silver, 100 ref đc 3 hôm thấy mỗi ngày click qc + ref click đến hôm nay chưa đc 1$ thì 1 tháng < 30$, có vẻ ko ổn lắm

Minh dep 50$ mua gói silver, 100 ref đc 3 hôm thấy mỗi ngày click qc + ref click đến hôm nay chưa đc 1$ thì 1 tháng < 30$, có vẻ ko ổn lắm

Bạn nên có chiến thuật rõ ràng cho từng gói thành viên, nếu bạn đang ở gói silverM thì bạn phải max 1000ref mới có lãi bạn nhé. nếu bạn chỉ thuê 100ref thì chỉ nên ở standard thôi chứ silverM thì bạn sẽ bị lỗ đấy. Bạn xem thêm faq để có thêm thông tin bạn nhé. Nếu bạn không giỏi về tính toán có thể chuyển qua chơi revshare, bạn chỉ cần mua pack và hưởng lãi mỗi ngày thôi (phải click ít nhất 4 ads mỗi ngày nhé).

Last edited:
mình góp ý cái nhỏ là: tên miền của site Not Secure, nên đúng là tuy admin của site vẫn còn hoạt động tích cực trên 4rum, nhưng mình chưa thích chiến site của bạn.

mình góp ý cái nhỏ là: tên miền của site Not Secure, nên đúng là tuy admin của site vẫn còn hoạt động tích cực trên 4rum, nhưng mình chưa thích chiến site của bạn.

Cảm ơn bạn đã quan tâm, mình sẽ hoàn thiện hơn trong các dự án kế tiếp. Vì code này từ năm 2007 nên mình không thể cài đặt https vào tên miền này. Chắc chắn rằng các dự án kế tiếp sẽ mua bản code mới nhất. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền nhé $$$.

Cảm ơn bạn đã quan tâm, mình sẽ hoàn thiện hơn trong các dự án kế tiếp. Vì code này từ năm 2007 nên mình không thể cài đặt https vào tên miền này. Chắc chắn rằng các dự án kế tiếp sẽ mua bản code mới nhất. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền nhé $$$.

Bạn cho hỏi bật autopay thì nó tự trả bao nhiêu /ref/ngày?

Bạn cho hỏi bật autopay thì nó tự trả bao nhiêu /ref/ngày?

Tùy vào số lượng ref mà bạn thuê nhé.

Điều kiện để bật autopay là gì b? hay là phải có $ trong tk Purchase? Mình bật vẫn thấy giảm số ngày còn lại

Đúng rồi bạn phải có tiền trong purchase nhé. Giả sử bạn có 100rr và đã bật autopay, nhưng trong purchase của bạn chỉ còn 0.3$, có nghĩa là phải thiếu 0.3$ nữa mới đủ autopay hết 100rr đó, lúc này thì chỉ 50rr được autopay còn 50rr còn lại bị giảm ngày rồi.

chào các bác, e mới tạo tài khoản hôm nay, rất mong các bác chỉ bảo thêm :D. Cho e hỏi mới đầu vào bị âm tài khoản là ntn nhỉ ?

chào các bác, e mới tạo tài khoản hôm nay, rất mong các bác chỉ bảo thêm :D. Cho e hỏi mới đầu vào bị âm tài khoản là ntn nhỉ ?
bạn để ý đừng click quảng cáo cuối cùng nhé, nó bị tính âm tiền đó

Đúng rồi bạn phải có tiền trong purchase nhé. Giả sử bạn có 100rr và đã bật autopay, nhưng trong purchase của bạn chỉ còn 0.3$, có nghĩa là phải thiếu 0.3$ nữa mới đủ autopay hết 100rr đó, lúc này thì chỉ 50rr được autopay còn 50rr còn lại bị giảm ngày rồi.

B ơi, sao hôm nay mình có ref họ đăng ký tk thì liên tục bị dính lỗi Invalid token (Mã 0.6) trong khi nhập capcha đúng r?

Invalid token là lỗi sai phiên sử dụng trình duyệt web. Bạn chỉ cần khởi động lại trình duyệt rồi sử dụng mã link ref dán lên trình duyệt và enter, sau đó điền hết thông tin thì ok nhé. Để chắc chắc bạn ấy ref cho bạn thì phải xóa hết cookie hiện tại còn lưu trên trình duyệt nhé, lỡ đâu họ ref cho người khác mà bạn không biết đấy.

Invalid token là lỗi sai phiên sử dụng trình duyệt web. Bạn chỉ cần khởi động lại trình duyệt rồi sử dụng mã link ref dán lên trình duyệt và enter, sau đó điền hết thông tin thì ok nhé. Để chắc chắc bạn ấy ref cho bạn thì phải xóa hết cookie hiện tại còn lưu trên trình duyệt nhé, lỡ đâu họ ref cho người khác mà bạn không biết đấy.

Autopay có đúng là 0.006/ref.ngày ko vậy b? Mình có 50rr, hôm qua mất 0.35, nay mất 0.59??? Có thể có 1 chút sai lệch nhưng ko thể nào cả 2 ngày liên tiếp đều hơn 0.3$ được (0.006*50=0.3)

Autopay có đúng là 0.006/ref.ngày ko vậy b? Mình có 50rr, hôm qua mất 0.35, nay mất 0.59??? Có thể có 1 chút sai lệch nhưng ko thể nào cả 2 ngày liên tiếp đều hơn 0.3$ được (0.006*50=0.3)

Autopay ngày hôm qua của bạn là 0.3$. Là cao nhất trong tất cả các ngày rồi, đâu có ngày nào hơn 0.3 đâu. Để mình theo dõi tài khoản của bạn thêm vài ngày nữa nhé. Nếu phát hiện vấn đề gì lỗi do site mình sẽ bù đắp cho bạn nhé.Hihi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom