Kiếm tiền hằng ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
mình cài đặt Adblock Plus1.8.3 nên nó chặn quảng cáo đó mà
làm gì mà cài đặt Ad làm gì ghê vậy, mình làm chủ yếu là click quảng cáo mà chặn thì thôi rồi !

kinh nghiệm là các bác nhấn vào 1 video, sau đó tua nhanh đến cuối, nó sẽ ra cái link quảng cáo
cái này fake cũng đc đó
với lại các bác dùng addon copy all là nhanh nhất...
làm trên tab ẩn danh thì có thể làm đc nhiều nick 1 lúc
bác nói cụ thể về vụ " làm trên tab ẩn danh thì có thể làm đc nhiều nick 1 lúc " được không ?

1. các bạn cài addon copy all urls để nhấn 1 cái là được tất cả các link cần thiết
2. dùng tab ẩn danh thì 1 ngày làm được cả chục cái nick ý, miễn sao IP phải khác nhau.... (reset modem là đc)
3. khi nảo rảnh, mình cho tool làm nhanh gấp nhiều lần, chỉ cần cập nhật Job vào là ok

"Lợi nhuận trên số thứ tự 5931571 không được làm". chiều nay rút tiền mà gặp lỗi này thì làm sao đây mọi người? đã xác nhận bằng dt luôn rồi. Ai biết chỉ mình với.

Giờ em đi làm tối nên không thường xuyên trả lời buối tối cho các bác được :( . Đây là tool làm job seosprint. Cái này các bác tải về và cài java ở trong rar đó luôn. Xong rồi mở phần mềm và xóa hết job đang có trong đó đi (Vì từ năm ngoái ) và vào phần Ad copy link nhiệm vụ , và ở dưới ghi những từ hay link dẫn đến web của nó. Và chỉ việc click quảng cáo và copy all url :D

https://drive.google.com/file/d/0ByNSlyudPhl4anVKQ1BrYk1RMEk/edit?usp=sharing

Giờ em đi làm tối nên không thường xuyên trả lời buối tối cho các bác được :( . Đây là tool làm job seosprint. Cái này các bác tải về và cài java ở trong rar đó luôn. Xong rồi mở phần mềm và xóa hết job đang có trong đó đi (Vì từ năm ngoái ) và vào phần Ad copy link nhiệm vụ , và ở dưới ghi những từ hay link dẫn đến web của nó. Và chỉ việc click quảng cáo và copy all url :D

sao nó cứ chọn firefox hay internet làm mặc định mà ko chọn được google crhome vậy nhỉ - internet exphoder nó ko chạy mới đau

Last edited:
sao nó cứ chọn firefox hay internet làm mặc định mà ko chọn được google crhome vậy nhỉ - internet exphoder nó ko chạy mới đau
Bạn vào cài đặt google chọn google là trình duyệt mặc định xem

Đây là cách cheat ... cơ mà chỉ làm được thời gian ngắn rồi sẽ bị lock nhiệm vụ đó
nếu mạng nhanh thì làm thật cho lành các bác nhé

site này kiếm tiền kiểu gì.ko hiểu lắm.bao nhiêu thì rút tiền.rút qua đâu.ngày làm đc tầm bn vnd.ai hướng dẫn với

làm sao để xem sau bao nhiêu tiếng thì làm lại đc nhiệm vụ vậy cậu ^^
Bạn dùng google dịch xong vào phần thực hiện nhiệm vụ -> thích ảnh (nếu bạn đánh dấu sao nhiệm vụ đó) . Ở đó sẽ hiện tất cả nhiệm vụ bạn đánh dấu và kèm thời gian làm lại

site này kiếm tiền kiểu gì.ko hiểu lắm.bao nhiêu thì rút tiền.rút qua đâu.ngày làm đc tầm bn vnd.ai hướng dẫn với
2 rup min pay rút qua WMR. Hướng dẫn đã có ở #1 bạn nên xem qua đã

Mấy bác chơi tool có ngày nó banned đó nhe. Mình thấy ko cần up nhiệm vụ đâu, cái này làm vài lần là tự đọc và hiểu hết thôi.

help!!! em add số điện thoại rồi sao nó chỉ cho rút 2 rúp là sao ? ai giúp em với webmoney

Mấy bác chơi tool có ngày nó banned đó nhe. Mình thấy ko cần up nhiệm vụ đâu, cái này làm vài lần là tự đọc và hiểu hết thôi.
Tool này nó chỉ giúp ta mở link thôi bạn à , có gì mà sai trái đâu mà ban :D

help!!! em add số điện thoại rồi sao nó chỉ cho rút 2 rúp là sao ? ai giúp em với webmoney
Bạn điền hết thông tin cá nhân chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week