Kiếm tiền free với Snuckls,dễ dàng, pay đều, ngày nào cũng trúng giải

"How would you feel if you won $1,919.358 USD?
We have a Jackpot winner on Snuckls today but... he played with a FAKE profile thus he will not be paid.

Always play with your REAL profile to WIN and receive money. "

REAL profile là sao vậy, khi nào trúng lớn nó bắt verify hay sao mà nó biết fake profile nhỉ?

Sao bên bâymck mình xem đúng dc 5 video mà ko thấy nó cho chọn số như bên snuckls nhỉ bác thớt?

Ah mà bên baymach có cho skip video..theo bác có nên skip đến mấy thể loại mình chắc biết như gaming hay hip hop để đỡ mất time xem video rồi trả lời sai ko ah?

Ah mà bên baymach có cho skip video..theo bác có nên skip đến mấy thể loại mình chắc biết như gaming hay hip hop để đỡ mất time xem video rồi trả lời sai ko ah?
toàn mấy thể loại dễ mà, mình chiến hết. ^^ quay lui quay lại vài thể loại chứ mấy

Sao bên bâymck mình xem đúng dc 5 video mà ko thấy nó cho chọn số như bên snuckls nhỉ bác thớt?
baymack random hết, k cho chọn số

"How would you feel if you won $1,919.358 USD?
We have a Jackpot winner on Snuckls today but... he played with a FAKE profile thus he will not be paid.

Always play with your REAL profile to WIN and receive money. "

REAL profile là sao vậy, khi nào trúng lớn nó bắt verify hay sao mà nó biết fake profile nhỉ?
thì đại loại như face bạn phải có tương tác, đăng bài ....

Thế bên snuckls thì nó tính tiền mình win ntn bạn nhỉ
nó quay số, mình chọn 5 cặp số, nếu đúng thì ăn tiền thôi, bạn vào mục 'how to win' ấy

:)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom