Kiếm tiền free với Snuckls,dễ dàng, pay đều, ngày nào cũng trúng giải

câu "ngày nào củng trúng giải" mà éo thấy show proof :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chào bạn :) bạn xem lại ở trên rồi nói mình up hay k up hay không nhé ? thân!

sao pay vô paypal được vậy bạn, của mình nó báo pay paypal giftcard
bạn vào invite and earn , xong nhấn vô withdraw rồi nhập email paypal vô

Xem videos xong nó hỏi mình.. Sao để biết mình đã trả lời đúng hay sai nhỉ?
đúng thì có dấu tích màu xanh mà, sai thì nó nói sai, bắt xem video khác

Ah mà cách no tính mình trúng giải hay không ntn nhỉ các bác?
thế này nhé, ví dụ tổng tiền thưởng hôm nay là 1000$ , nếu bạn trúng hết 5 cặp số thì bạn sẽ nhận 90% của 1000$ đó, tức là được 900$. NHƯNG, nếu có 2 người cùng trúng hết 5cặp số đó thì giải thưởng sẽ chia 2 là mỗi người 450$,3 người sẽ chia 3 mỗi người 300$... nói chung là chia đều cho số người trúng.

tiền đâu nó trả nhỉ.,.
tiền đó chủ các video trả cho nó để tăng view, rồi mình xem video thì nó trích tiền trả mình. cả 3 cùng có lợi

hay là nick ảo giống trò của vietllot mấy bác cứ để ý mấy nick trúng toàn là nick ít hoạt động or mới tạo :D.
Ak còn mấy cái proof của chủ thớt mình nghĩ là do ref của bạn trúng nên mới đc cộng như thế còn mỗi ngày thì thú thật mình không tin. Sorry chủ thớt trước nếu mình có nói sai

hay là nick ảo giống trò của vietllot mấy bác cứ để ý mấy nick trúng toàn là nick ít hoạt động or mới tạo :D.
Ak còn mấy cái proof của chủ thớt mình nghĩ là do ref của bạn trúng nên mới đc cộng như thế còn mỗi ngày thì thú thật mình không tin. Sorry chủ thớt trước nếu mình có nói sai
nói nhỏ thôi :mad::mad::mad::mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom