Help Kiếm tiền đơn giản với z-bare.com! chỉ cần treo cashbar

Cho em hỏi phát 1acc cắm trên nhiều máy đc ko chủ thớt ^^

ID:1141 mà rb nhiu % để còn biết chiến tiếp hay không, chiến mấy ngày rồi .. mà xem upline của mình thế nào vậy ta

ID: 5308
LR: U9049001

Cho mình hỏi exchange cái Zpoint => ZEuro thì vào đâu nhi ?? :D

Last edited by a moderator:
ID:1141 mà rb nhiu % để còn biết chiến tiếp hay không, chiến mấy ngày rồi .. mà xem upline của mình thế nào vậy ta

RB 70% nhá bạn ^^~ !!!!

treo nặng máy chết cha. mà càng lên cao thì số pont nó càng giảm.. k tăng nhanh như lúc mới bắt đầu... tăng chậm vl ra

treo nặng máy chết cha. mà càng lên cao thì số pont nó càng giảm.. k tăng nhanh như lúc mới bắt đầu... tăng chậm vl ra

mình ko thấy @@ nặng cho lắm ^^~

Mình mò mãi phần đấy thấy chỉ có mỗi đổi từ Zeuro ra PP chứ làm j` có từ Zpoint sang ZEuro T_T

hình như đầu tháng nó tự quy đổi point >> euro đó bạn

PHP:
treo 3 hôm đc 2000point trên 2 máy. Giờ login thìnó báo sai emails or pass.thử forgot pass thì báo email chưa đk. Dù đã thử nhiều lần. Hic

zbarre đã xóa acc.:binhsua85:50.000k zpoint của tôi

mình dám cá rằng bạn có cheat hay gì đây!

- - - Updated - - -

treo 3 hôm đc 2000point trên 2 máy. Giờ login thìnó báo sai emails or pass.thử forgot pass thì báo email chưa đk. Dù đã thử nhiều lần. Hic

treo nhiêu máy cũng như 1 máy thôi! treo nhiều chi tốn điện ! hoặc mua vps cũng ngon!

- - - Updated - - -

Đang cắm test trên VPS. Có được đủ minpay 1 tháng là ổn rồi .__.

chúc bạn may mắn ^^~

các cậu thử để ý coi nhé. lúc mới bắt đầu thì 2-3h có thể đc vài trăn point nhưng mà khi lên >1k-2k point thì treo cả ngày mới chỉ được 200-300 point. thấy nó khôn không. tại bạn dùng k để ý thôi. treo khoảng 1-2 tiếng rồi vào nhìn lại cái CPU uge coi.. nó có chiếm hết 30% k?.. ram tới 4g mà còn chịu không thấu...

các cậu thử để ý coi nhé. lúc mới bắt đầu thì 2-3h có thể đc vài trăn point nhưng mà khi lên >1k-2k point thì treo cả ngày mới chỉ được 200-300 point. thấy nó khôn không. tại bạn dùng k để ý thôi. treo khoảng 1-2 tiếng rồi vào nhìn lại cái CPU uge coi.. nó có chiếm hết 30% k?.. ram tới 4g mà còn chịu không thấu...

Bạn là bao nhiêu mà nói chiếm 30% ?
Ram mình 1Gb, xem CPU uge gì đó của mình thì nó chiếm 23,184KB.
Mình cài Zbarre lúc đầu thấy 1 thời gian sau máy nặng trịch, lên mạng tình cờ tìm được phần mềm giúp cắt bỏ flash - thế là máy chạy bình thường, có điều các hình ảnh flash trên thanh Zbarre không còn thấy nữa. Và Vagex cũng không chạy được cho IE.
Được cái này thì mất cái kia thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom