New Kiếm tiền cực dễ với TIXUMA 10€

nguyenvl159

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền với TIXUMA

Mình xin giới thiệu TIXUMA is of nước Đức, trang kiếm tiền This is 1 trang web search google like, but you thấy google have trả tiền cho bạn không ...?

Không có đúng không? if you want to be trả tiền thì phải đăng ký, but đăng ký của google thì rất là phức tạp, non đợi duyệt mới been. Còn with the TIXUMA when you been giới thiệu vào thành viên, bạn đăng ký, you cơ hội kiếm tiền với trang tìm kiếm google like

-Công Việc of you on làm members of TIXUMA is:
+> 1 tháng bạn chỉ cần đăng nhập vào TIXUMA 10 lần and use it search trang web, thay vì dùng google, you will be trả hoa hồng nhờ it, 10 lần = 10 € be more thế cũng được, 10 ngày since ngày đăng ký will tổng kết cho bạn 1 lần, and will trả cho you on đủ 10 €, qua thẻ ngân hàng ATM, or PayPal

- Cách kiếm thêm thu nhập:

+> Cách This is you giới thiệu bạn bè, người thân đến với TIXUMA, same as việc quảng bá trang web cho nhiều người known TIXUMA
Level 1: Cần giới thiệu ít nhất 3 người.
Level 2: Những người which are giới thiệu 3 người tiếp theo vậy là you been 9 người.
Level 3: Bạn đạt been 27 người
Level 4: Bạn đạt been 81 người
Level 5: Bạn đạt been 243 người
...
Cấp 9: Bạn đạt been 19.683 người, bạn kiếm been 1180 €
Cách tính tiền kiếm been every tháng: 1 người ref you been 0,04 € X as số ref

Bạn bấm vào đây: http://www.tixuma.de/?ref=123567

Mã phiếu giảm giá
: AX9UECEG tặng 2 €

P/s Bài viết này được coppy lại nhé vì mình lười viết lại @@

bài này nhìn wen wen :t bác còn lười hơn cả mình bác nguyen à :t mình đã ref dùm bác rồi mà bác còn nỡ nào :T

bài này nhìn wen wen :t bác còn lười hơn cả mình bác nguyen à :t mình đã ref dùm bác rồi mà bác còn nỡ nào :T
Bài kia mình đăng nhầm chổ bên PTC nên Admin xóa bài mất rồi mình làm biếng viết lại nên thấy copy qua hk ngở là bài của bạn Sorry

Bài kia mình đăng nhầm chổ bên PTC nên Admin xóa bài mất rồi mình làm biếng viết lại nên thấy copy qua hk ngở là bài của bạn Sorry
có gì đâu sr :D bên này mình ko đăng , vì bên này tính khả dụng của site này chưa có nên chưa dám đăng bên này :d hehehe khi nào chứng thực được thì mới đăng mà bác dẳn rồi thì thôi ko sao cả :D dù sao mình cũng ref của bác mà :D bác kiếm dc boa nhiêu ref cấp dưới rồi :d chắc cũng gần trăm rồi đúng ko :D

Nếu là bài của bạn minh Xin lỗi sẽ xóa liền
xoá làm gì có gì đâu xoá :D cùng nhau kiếm xiền thôi nếu nó uy tín :D . Bên này mình khuyên bác link site thì để link thường thôi còn mã giới thiệu thì bác cứ để va2 nên ghi chú nó cũng là dùng thây thế ref ai xài thì được 2E thôi :D còn ko sài thì thôi :D . Nếu bác xoá thì thôi đừng xoá thêm cái mã giới thiệu của em vào :D ai sài mã giới thiệu của em thì bác cũng được ref cấp 2 :)) có lợi đôi bên :D

có gì đâu sr :D bên này mình ko đăng , vì bên này tính khả dụng của site này chưa có nên chưa dám đăng bên này :d hehehe khi nào chứng thực được thì mới đăng mà bác dẳn rồi thì thôi ko sao cả :D dù sao mình cũng ref của bác mà :D bác kiếm dc boa nhiêu ref cấp dưới rồi :d chắc cũng gần trăm rồi đúng ko :D
Mình vài ngày nay hk online nên hôm nay mới đăng để kiếm ref

Mình vài ngày nay hk online nên hôm nay mới đăng để kiếm ref
heheh mấy ngày nay bác ko onl nnưng chắc ref cấp dưới cũng nhiều rồi còn gì :D em ref cấp 1 dc 8 ref cấp 2 dc 15 :D em đang ráng đợi có proof là hướng dẫn các ref nè :D tính ref bên em thì bác cũng được 23 ref + em nữa là 24 rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom