Got Paid Kiếm tiền cho những ai có iPhone.Ipad

Hi bạn,
tại mục: Get points,kéo xuống dưới cùng,có dòng: "Pending reward" liệt kế các apps đã download nhưng chưa cộng point,cái này nghĩa là sao nhi??

cái đó là do bạn chưa thực hiện đầy đủ yêu cầu của app đó! có thể là nó bắt bạn sign up hoặc connect tới facebook,có app nó lại đòi bạn phải cài đặt app đó ít nhất 2-5 ngày thì nó mới cộng point cho bạn.
Hoặc khác nữa là những app đó bạn đã click vào link down nhưng bạn chưa down đc nó hoặc gặp trục trặc trong quá trình down thì nó cũng nằm trong danh sách đấy nhé!

Chúc bạn may mắn! :)
à nếu được thì update lên IOS5 hoặc 6 thì chạy cái này ngon nhé! nhiều bạn dùng IOS4 bị lỗi ko nhìn thấy chương trình hoặc chương trình nó nằm dạt qua 1 bên => kô chơi đc @@

fake vpn hoài mà không được thớt hướng dẫn cụ thể pass luon cho mình với giúp giùm với đã ref cho thớt rồi ý

Hiện tại 362 point,các pham mem 90 point đã xem 1' rồi nhưng vẫn chưa update point gi cả,hix để xem ngày mai thế nao...

lão này lê bong chen qua offers nữa à :binhsua168:

- - - Updated - - -

Anh em ai chiến thì chiến, nhưng vẫn khuyên các bạn 1 câu, gỡ cài nhiều dẫn đến máy nhanh hỏng:binhsua163:

chính xác làm cả tháng nay muốn die con iphone 4 =)). hên có iphone 5 sài đở buồn

hướng dẫn thêm

máy mình ip4 ios 4.3.1 cài đặt xong rồi, nhưng khi vào get point thì ko thay hiên app. vào fake vpn thì cũng không fake dc. ban chi dan thêm nhé.

ở đây có hướng dẫn cụ thể về cách fake VPN các bạn xem tham khảo nhé!
chú ý ở bước 5: nếu bạn nào có VPN HMA thì pass nhập vào ở đây không phải là pass login của site HMA mà pass nó cung cấp cho mình tại site này :
ảnh :

các bạn lưu ý là pass này và pass đăng nhập HMA hoàn toàn khác nhau nên ai mà nhập pass đăng nhập là VPN sẽ không xác thực được nhé!
còn phần server thì các bạn cũng lấy luôn tại site trên

*** Đối với những bạn ko có HMA thì mình dùng VPN free - cái này nhược điểm là pass nó thay đổi thường xuyên nên mỗi lúc nó đổi pass thì các bạn vào lại site để xem pass là gì sau đó vào lại bước 5 để điền lại pass xong lưu lại nhé!
hướng dẫn cụ thể cho các bạn :
các bước thì hoàn toàn giống như hướng dẫn trên
đến bước 5 các bạn làm như sau:
phần Description: các bạn điền là : Getusvpn
phần server : các bạn điền là : getusvpn.com
phần account : các bạn điền là : free
phần password các bạn xem tại : http://getusvpn.com/ (pass rất hay thay đổi nên khi nào bật vpn mà nó đòi pass thì các bạn vào lại site lấy pass rồi vô bước 5 nhập lại pass => save lại là ok nhé )
ảnh :

xong các bạn lưu lại và bật VPN lên là được.

chúc các bạn may mắn!

Các bạn lưu ý:
nhiều người không biết nên fake VPN xong rồi down cũng để VPN mà down=> down rất lâu và kém hiệu quả
Các bạn chỉ fake VPN để thấy apps xong các bạn down 1 list ra màn hình cho nó hết apps trong feature đi xong các bạn vào tắt VPN thì các apps đang down sẽ chạy nhanh nhé!
P/s: VPN chỉ để mình nhìn thấy apps mà down thôi còn down đc rồi thì tắt VPN cho wifi nó down nhé

- - - Updated - - -

Sao em dùng HMA toàn bị lỗi "The PPTP-VPN server đi not respond. Try reconnecting ...... " :((

bạn lấy IP khác nhé!
với bạn xem hướng dẫn của mình tại page 7 xem pass bạn nhập đã đúng chưa nhé!
bạn lưu ý: pass đăng nhập vào site vpn.hidemyass.com và pass PPTP khác nhau nha!
bạn dùng VPN thì vào phần PPTP trong HMA bạn sẽ thấy pass và điền pass đó vào
chúc bạn thành công!

Các bạn lưu ý:
nhiều người không biết nên fake VPN xong rồi down cũng để VPN mà down=> down rất lâu và kém hiệu quả
Các bạn chỉ fake VPN để thấy apps xong các bạn down 1 list ra màn hình cho nó hết apps trong feature đi xong các bạn vào tắt VPN thì các apps đang down sẽ chạy nhanh nhé!
P/s: VPN chỉ để mình nhìn thấy apps mà down thôi còn down đc rồi thì tắt VPN cho wifi nó down nhé

- - - Updated - - -

bạn lấy IP khác nhé!
với bạn xem hướng dẫn của mình tại page 7 xem pass bạn nhập đã đúng chưa nhé!
bạn lưu ý: pass đăng nhập vào site vpn.hidemyass.com và pass PPTP khác nhau nha!
bạn dùng VPN thì vào phần PPTP trong HMA bạn sẽ thấy pass và điền pass đó vào
chúc bạn thành công!

CHết thật, e lấy cái IP trong cái hình trên trang hướng dẫn lun, hèn chi ko đc :))

oke! keke
apps nó ra bất chừng lắm nhé! hết apps thì 15p vào 1 lần refresh xem có apps mới thì down chứ apps nó xuất hiện 1 thời gian nhất định thôi chứ nó ko tồn tại mãi cho mình down đâu nha :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week