Got Paid Kiếm tiền cho những ai có iPhone.Ipad

nghịch tý mà con ip lỗi 1015 rồi, giờ chỉ thấy hiện đĩa và cable usb, bác nào tiếp cửa hàng nào sửa ip tốt ở HN k giúp em với =.=

:binhsua146: cái này của nhà tài trợ GoDaddy nên các bạn yên tâm mà chiến nhé :)
mình vẫn đều đều ngày 15-20$ :D

tải chậm vãi chưởng :-ss

bạn đang tải = VPN hả? :))
bạn lưu ý:
- VPN chỉ để mình thấy apps để down => lúc nào down được rồi thì bạn tắt VPN đi => tốc độ down sẽ nhanh hơn nhiều => down xong bạn lại bật VPN lên để down apps khác.
- Bạn có thể fake VPN xong down 1 lúc hết tất cả apps rồi vào tắt VPN để máy down = wifi ( cái này cắm đêm là hợp lý nhất còn ban ngày thì nên down từng cái như cách 1 )
chúc bạn thành công !

mình download trên PC rồi dùng iTools cài vào iphone sao lúc dc điểm lúc ko nhỉ ?

cái này tớ chưa thử nhé @@ hehe
ý cậu là cậu thấy apps bấm vào cái xong nó list qua pending reward => rồi cậu down cái app đó bằng pc xong đưa qua iPhone => vào apps là có điểm ? :binhsua163:
1 ý kiến khá hay @@

cậu dùng itools backup các app đã cài chia sẻ cho anh em đi :-x làm thế cậu sẽ kiếm được nhiều hơn, vì ở đây toàn ref của cậu mà ^^

tớ cài xong tớ xoá luôn rồi @@
với lại dù gì cũng phải nhìn thấy đc apps đó trên featurepoints xong list nó vào được phần pending reward thì mới có điểm được chứ cài không vào cũng làm gì được công point vào ___"_ !!
cách của cậu cũng khá hay đấy :D down = pc thì nhanh hơn thật hehe cái này rất hợp lý với những bạn không có wifi nè :D

1 ngày nó chỉ cho 1 số lượng apps nhất định thôi nhé! cho nên các bạn quên vụ cheat đc nó đi:))
mỗi apps nó cũng chỉ xuất hiện 1 thời gian nhất định ko down thì nó lại biến mất đi cho nên nó tính cả theo thiết bị và ID máy nữa!
các bạn cứ yên tâm mà chiến hehe

đang tính mua cái IP3Gs về chiến mà không biết đc không, ae nào có proof thì up lên cho topic hot nào

đang tính mua cái IP3Gs về chiến mà không biết đc không, ae nào có proof thì up lên cho topic hot nào

chiến đi cho hot bạn ơi!
có gì ko hiểu cứ pm mình hỗ trợ cho

cái này còn chiến đc lâu k vậy? để mình mua 1 con Iphone 3G chiến :binhsua163:

ip3 g chỉ chạy được tối đa ios 4.2 thôi , mà app đa số yêu cầu ios 5x >>> trở lên suy nghĩ kĩ khi mua , 2 tr mấy có con 3s cũ chiến và sài ngon .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back