Got Paid Kiếm tiền cho những ai có iPhone.Ipad

éc khoe trá hình. xài VPN nào thế bro? vpn free được ít apps quá :binhsua156:

Khoe gì hả bác, cày kéo 3,4 ngày mới đc có nhiu đó :binhsua155: E dùng HMA bác ợ.

hình bé quá! cái 777 kia thì tớ đc cộng point luôn mà còn cái sau thì tớ ko nhìn thấy! hiện tại chỉ còn cái apps Dress là tớ chưa có point thôi

Bác bấm vào hình sẽ thấy hình lớn ngay ấy mà :binhsua160:

He he, tình hình là change IP, gỡ ra cài lại thì đã đc credit :binhsua172:

Attachments

112.3 KB · Views: 18
làm như thớt nói mà VPN trong i Pad mình ghi Not Connected ?? --------> help me plz

- - - Updated - - -

He he, tình hình là change IP, gỡ ra cài lại thì đã đc credit :binhsua172:

của mình toàn 90 , trong thớt có thần thánh nào đc như thế này nữa ko chỉ em vs

làm như thớt nói mà VPN trong i Pad mình ghi Not Connected ?? --------> help me plz

- - - Updated - - -

của mình toàn 90 , trong thớt có thần thánh nào đc như thế này nữa ko chỉ em vs

Thần thánh gì bác, mình ngồi refresh mỏi tay nó mới hiện ra đấy :binhsua155:

Nhẹ nhàng trong ngày có 2 roof. Non Ref nhá

Ngon thế bác, e down hết toàn bộ app của nó xong, bây h chỉ ra mỗi ngày lẻ tẻ vài app :binhsua160:

Thần thánh gì bác, mình ngồi refresh mỏi tay nó mới hiện ra đấy :binhsua155:

Ngon thế bác, e down hết toàn bộ app của nó xong, bây h chỉ ra mỗi ngày lẻ tẻ vài app :binhsua160:
Nói chung thì mát tay xíu, lead mấy con 30x vs 11x là cũng đủ 6k point ngày đầu rồi...Còn mấy ngày sau thì ngồi hóng...Thấy ở trên có bác xóa rồi cài lại ấy..thử xem có được không?

Nói chung thì mát tay xíu, lead mấy con 30x vs 11x là cũng đủ 6k point ngày đầu rồi...Còn mấy ngày sau thì ngồi hóng...Thấy ở trên có bác xóa rồi cài lại ấy..thử xem có được không?

Vâng, thì ngày đầu cài hết app của nó cũng đc nhiu đó ấy, mấy ngày sau thì ngồi hóng thật :binhsua160:

:binhsua146:

Sẵn tiện các pro cho e hỏi có ai chơi FreeMyApps ko, sao e đủ point để Redeem rồi mà giờ hiện ra cái này là thế *bíp* nào :binhsua155:

Các bác chỉ giáo giúp em cái
Em dung VPN free trên getusvpn , tải tối đến sáng nay đc hơn 1k cũng ok ! sáng nay em thấy vpn bị discunet nên cập nhật pass mới , nhưng chỉ down dc 1 con app rồi lại dis, nó ghi như vầy nè VPN connection A connection could not be etablished to the PPP sever.Try....
:((

Em dung VPN free trên getusvpn , tải tối đến sáng nay đc hơn 1k cũng ok ! sáng nay em thấy vpn bị discunet nên cập nhật pass mới , nhưng chỉ down dc 1 con app rồi lại dis, nó ghi như vầy nè VPN connection A connection could not be etablished to the PPP sever.Try....

Chắc VPN bị điên đó bạn, thử reconnect vài lần xem, mình dùng HMA lâu lâu cũng bị vậy.

P/S : Các bro cho e hỏi sáng h làm có credit đc con nào ko ạ, sáng h ra đc 3 app 90p mà app nào cũng bị pending :binhsua155:

bạn xoá cái VPN đó rồi cài lại từ đầu nhé @@ nhớ phần PPTP đấy

làm như cách trên và đã đc ! tks 2 bạn
UPPPPPPPPPPPPPP

- - - Updated - - -

mình tải trò The TribezHD ( hình con khủng long ) 244+ mà chưa ăn đc . Bình thường tải những trò khác xong chỉ việc bấm vào thoát ra là có điểm mà trò này lỗi sao sao ớ. Xóa đi tải lại thì ko cho :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back