Got Paid Kiếm tiền cho những ai có iPhone.Ipad

Uk nhỉ, kè ke. chờ mấy hum nữa nhận đc ipad đã.

Mà nếu bản Ipad chỉ có wifi có chiến đc ko? có fake đc vpn ko vậy?

Có wifi là chơi ok rồi bác, vpn cũng xài đc luôn, tiện thể hỏi chủ topic lúc mình redeem đc 10$ nó báo là vào để nhận quà, nếu ko sau 30 ngày pp sẽ refund là sao hả bác ?, mình vào xem cái thanh toán của nó cũng có 1 nút refund luôn, ko biết có phải làm j ko nhỉ

mấy người chưa chơi cứ nghĩ mình có ref mới làm được tiền nhưng các bạn nhầm rồi nhé! cứ thử đi rồi sẽ thấy! chả cần ref thì 1 ngày cũng có thể làm được 5-10$ tùy các bạn có kiên trì hay không thôi!

- - - Updated - - -

Uk nhỉ, kè ke. chờ mấy hum nữa nhận đc ipad đã.

Bạn ghostanh cho hỏi nếu bản Ipad chỉ có wifi có chiến đc ko? có fake đc vpn ko vậy?

có chiến được nhé bạn! nhưng mà nếu ko fake VPN thì apps chả có bao nhiêu đâu bạn à @@ chắc ko đủ point để with đâu :D
Ipad thì cũng fake VPN được thôi mà bạn!
có gì ko hiểu cứ pm mình hỗ trợ cho nhé @@

- - - Updated - - -

Có wifi là chơi ok rồi bác, vpn cũng xài đc luôn, tiện thể hỏi chủ topic lúc mình redeem đc 10$ nó báo là vào để nhận quà, nếu ko sau 30 ngày pp sẽ refund là sao hả bác ?, mình vào xem cái thanh toán của nó cũng có 1 nút refund luôn, ko biết có phải làm j ko nhỉ

à là cậu phải vào paypal accept payment đó đi! người ta đã chuyển tiền cho bạn nhưng bạn chưa accept và nó đang ở dạng unclammed! nếu sau 30 ngày mà bạn chưa accept thì số tiền trên sẽ chuyển về người gửi!
trường hợp của bạn chỉ cần login vào paypal accept là được!
chúc bạn may mắn @@

Payment details

Amount: $5.00 USD

Transaction Date: December 25, 2012

Transaction ID: 6XN89072L3479184C

Test chơi bời 3 h :-ss

accept kiểu gì hả bác ?, em thấy Payment status là Completed đã phải là accept chưa ?, vì bên cạnh nó mục Order status/Actions vẫn có chữ Issue refund nên chả hiểu kiểu gì =.=

Payment details

Amount: $10.00 USD

Transaction Date: December 24, 2012

Transaction ID: 7BE43567R2437097E

accept kiểu gì hả bác ?, em thấy Payment status là Completed đã phải là accept chưa ?, vì bên cạnh nó mục Order status/Actions vẫn có chữ Issue refund nên chả hiểu kiểu gì =.=

à vậy thì ko sao nữa! trong mail nó báo vậy thì kệ nó nhé :D hihi

Mẹo cho các bác dùng VPN là khi down hết app ở VPN US rồi thì chuyển sang server của nc khác như France, Italy, ... nó sẽ hiện ra vài app khác nữa đấy :D

dùng VPN free tại getusvpn.com được đó bạn! ko thì dùng HMA :D

Bác cho e hỏi 2 cái app trong hình bác mất bao lâu để đc credit ạ :binhsua155:

hình bé quá! cái 777 kia thì tớ đc cộng point luôn mà còn cái sau thì tớ ko nhìn thấy! hiện tại chỉ còn cái apps Dress là tớ chưa có point thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back