• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Kiếm tiền = bình luận âm nhạc [nguyenvulong - Proof]

CHết mình đăng kí email khác . thế sao đổi email khi rút tiền đây
Bác đăng ký lại là xong. Reset modem di.

We don't have any suitable tracks for you to review, please try again later

1 ngày chỉ cho nghe 7 bài thôi ư ư ư ư ư ư ư
Cái lúc đăng kí thông tin phải chọn gần full các thể loại nhạc vào thì mới nhiều.

Trang này em nghĩ chắc kiếm cho vui thôi chứ ko phải site làm ăn. :binhsua06:

Bác đăng ký lại là xong. Reset modem di.

Cái lúc đăng kí thông tin phải chọn gần full các thể loại nhạc vào thì mới nhiều.

Trang này em nghĩ chắc kiếm cho vui thôi chứ ko phải site làm ăn. :binhsua06:
res moden khong an thua dau bac ah

Site này ai cày quá 1 ngày 1 tiếng đc đâu :) bài hát nó cũng ít nữa, có khi hết, với lại các bạn dùng google trans thì toi rồi :), comment theo cảm nhận mình đàng hoàng nhé.
Quả thật trang này chỉ kiếm cho vui thôi, ai có hi vọng ngày làm trên 3 4$ thì dẹp đi là vừa 8-}

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

đang cheat chú này, thử xem rút được không há há được thì nghỉ làm luôn
Thôi bác, để nó ban luôn VN à @@ cho người VN còn mặt mũi với, làm bình thường chưa chắc qua đc nó nói gì cheat, nó ban luôn chúng em lại khổ

Site này ai cày quá 1 ngày 1 tiếng đc đâu :) bài hát nó cũng ít nữa, có khi hết, với lại các bạn dùng google trans thì toi rồi :), comment theo cảm nhận mình đàng hoàng nhé.
Quả thật trang này chỉ kiếm cho vui thôi, ai có hi vọng ngày làm trên 3 4$ thì dẹp đi là vừa 8-}

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Thôi bác, để nó ban luôn VN à @@ cho người VN còn mặt mũi với, làm bình thường chưa chắc qua đc nó nói gì cheat, nó ban luôn chúng em lại khổ
không dùng google dịch tui thách bác làm được 3 bài đấy, tiếng anh giỏi đến mấy cũng được vài câu thôi bác ơi

chuẩn bài là nó hạn chế cho làm thôi.mới làm đc có 1$ mà đã k có bài nào đế spam rồi:(

@ Nguyen Vu Long : Hỏi ngoài lề tí, blog bạn lấy mấy cái free backlinks ở site nào vậy? Ngày trc mình cũng có gặp rùi mà nghĩ ko quan trọng nên giờ muốn tìm lại :D

Bạn click vào 1 trong mấy trang đó là biết mà, nó liên kết với trang khác đó :D

Uhm , đăng kí ủng hộ chủ thớt roy , cũng làm mấy còm men , thấy zui zui , tính nghiên cứu lập tài khoản paypal , bác biết lập hem chỉ zới :d

Bạn coi ở đây nè : http://www.vnpaypal.com/2010/07/cach-ang-ki-paypal-2010-e-bat-au-giao.html ^_^

LẦN ĐẦU TIÊN MÌNH THẤY NÓ BẢO LÀ HẾT TRACK ĐỂ REVIEW, CÓ LẼ HÔM NAY NÓ HƠI CHOÁNG BỞI IP VIỆT NAM :)) , TRUNG BÌNH MỖI QUỐC GIA NÓ GIỚI HẠN TRACK THÌ PHẢI, VÌ HÔM NAY MÌNH REVIEW CÓ 2 BÀI , TỐI NAY LOG VÀO NÓ ĐÃ NÓI THẾ RỒI, CÁC BẠN CẨN THẬN, ĐỪNG THAM QUÁ, VỪA MẤT THỜI GIAN VỪA KHÔNG CÓ LỢI ;)

không dùng google dịch tui thách bác làm được 3 bài đấy, tiếng anh giỏi đến mấy cũng được vài câu thôi bác ơi
Vâng , nhiều người làm được thế rồi , chủ thớt là 1 ví dụ , ko phải ko dùng google , chỉ tra những từ cần thiết thôi. Nói như bác thấy giống ếch ngồi đáy giếng quá.

chỉ có nhận xét giọng hát nè, rồi nhạc nên rồi lời bài hát thôi chứ còn cái gì nữa đâu :((. làm khó ng ta ko hà. hổng lẽ phải tâng bốc lên bó tay

Haiz , không biết nữa , mới được 3$ à chủ thớt ơi , không khó nhưng sợ bị banned quá , nhất là cái vụ người thật check lần cuối nữa , chủ thớt nói rõ được không ?

Ờ lúc bạn rút tiền nó bảo là nó sẽ check lần cuối trước khi gửi
Thằng bạn mình vẫn được nó gửi tiền
Sau đó nó mới gửi mail xin lỗi và ban.

Nên mình cũng chả biết sao nữa, mình còn 2$ nữa là rút T_T

Như bác chủ thớt nói thì trước khi bị ban vẫn rút đc tiền rùi mới ban mà :D

Hiaz , chú chủ thớt may mắn , mong là nếu mình bị banned chủ thớt vẫn có % ref từ nó :))

Cảm ơn bạn, rút được mình sẽ tặng bạn và 2 ref tích cực nhất mỗi người 0,5$ .

rút tiền thì mấy ngày thì tiền về hả bạn :binhsua03:

Thằng bạn mình rút tiền về chưa tới nửa ngày .
Web nó bảo là 5 ngày, nhưng thực ra ít hơn.

Thằng này là kiểu kiếm $ thoải mái nhất. Ngồi đọc tin, làm việc, post bài và tất nhiên là nghe nhạc, ra viết mấy dòng rồi ok. Chẳng nhiều nhưng ngồi 1 tối cũng tầm 0.5~1 PP. :binhsua06:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom