Tutorial Kiếm Tiền bằng iBe với link rút gọn

Status
Not open for further replies.

thanh05101994

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dịch vụ rút gọn link iBe.vn . Ngoài việc làm cho link của bạn trông ngắn gọn và đẹp hơn, nó còn giúp bạn có thêm thu nhập khi người khác click vào link đó. Khi người khác truy cập vào link mà bạn rút gọn thì sẽ chờ 5 giây và bấm vào BỎ QUA QUẢNG CÁO sẽ được chuyển đến đường link mà bạn đã rút gọn dạng chuyển đến google.com

Ví dụ : Nếu bạn có một file đang Hot trên mạng (Ví dụ phim Người Sói Full HD chẳng hạn) thì bạn có thể tải bộ phim này lên các dịch vụ lưu trữ và lấy link rồi tiến hành rút gọn với iBe.vn, bạn sẽ có tiền khi người khác click vào link để download phim của bạn!

Sau khi bạn kiếm được tiền trong tài khoản. Hệ thống sẽ tự động thanh toán vào ngày thứ sáu của mỗi tuần khi bạn có số dư lớn hơn hoặc bằng 1$ tương đương với 21,000đ . Chấp nhận thanh toán qua 2 ví điện tử BảoKim.vn & Senpay.vn

Các chức năng hỗ trợ việc rút gọn link như :
Mass URL Shrinker - Rút gọn nhiều link cùng lúc
Google Analytics - Theo dõi link bằng Analytics
Easy Links - URL đơn giản
Full Page Script - Tích hợp toàn bộ website

Ngoài việc rút gọn link để kiếm tiền bạn còn có thể tăng thu nhập bằng cách giới thiệu người tham gia
20% bạn sẽ được hưởng từ người mà bạn giới thiệu! ( Bạn nhận 20% thu nhập của người mà bạn giới thiệu, người khác có thu nhập bạn cũng có thu nhập )
5% hoa hồng trên mỗi đơn hàng quảng cáo mà họ thực hiện. Ví dụ http://ibe.vn/oEUI

Giá click thế nào thớt nhỉ @@

$0.00700 /1clic chỉ dùng IP việt nhé bạn k là bị khóa nick đó :D

lên là lên

Chơi jingling, hay AutoSurf được không thớt?

mình chưa thử cơ mà cấm fake ip nếu k là lock acc :v

Up éo gì lắm thế, có ai chơi đâu. Mod đâu vào mà xem em nó up này =))

vẫn chạy IP nước khác đây nè, chưa thấy bị sao

thế thì ngon
thế bác newbie1993 fake ip bằng j vậy

bạn up để làm gì thế?
bạn là admin hay support cua ibe.vn??

có proof không bạn, site IP việt mà rate cao nhỉ :)

hi mình chỉ là sub thui AD thì nó ở đâu k biét :p mà t mí làm chưa có poor sắp rồi min 1$ có thể rút về tk Bảo Kim :)

thì share cho anh em nên mình Up nếu muốn thanks thì vào mấy cái link trên Ủng hộ mình nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom