Other kiếm tiền bằng cách treo firefox và ko cần làm gì cả ( vài $ / ngày )

Reactions
980
MR
0.000
nó đã gởi mail rồi nhưng vô vẫn ko kiếm tiền dc

langtucodoc

Junior
Reactions
35
MR
0.009
ờ thì cái định mệnh reg trên vps nó báo thế này là sao thớt ơi :"We are currently not accepting amore IPs from your country.
Sorry our campaigns are filled at this time. We will notify you when a new one is available."

amzzoo

Newbie
Reactions
65
MR
0.007
ờ thì cái định mệnh reg trên vps nó báo thế này là sao thớt ơi :"We are currently not accepting amore IPs from your country.
Sorry our campaigns are filled at this time. We will notify you when a new one is available."
không chấp nhận IP của bạn. cậu nhìn thớt nói kìa, chọn ip thụy điển nhé

tuan6956

Hero
Reactions
610
MR
0.028
INTERWRK là gì ?

INTERWRK là một thanh công cụ mà bạn nạp cho trình duyệt Firefox của bạn. Trong nền trang web khác nhau sẽ được viếng thăm. Không có nhấp chuột, tải hoặc các trang web bất hợp pháp đến thăm bất cứ lúc nào.

Làm thế nào để có được miễn phí tiền?

Bạn sẽ được tải thanh công cụ addon của chúng tôi vào trình duyệt Firefox của bạn (đừng lo lắng, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn từng bước về cài đặt). Miễn là bạn giữ cho các trình duyệt mở cho ít nhất 8 giờ một ngày, bạn sẽ kiếm được tiền và xem có bao nhiêu bạn đang kiếm trên thanh công cụ hàng ngày.

Tôi đảm bảo để kiếm tiền?

Bạn sẽ bắt đầu ra làm bất cứ nơi nào từ số không đến vài xu một ngày. Các bạn còn giữ cho trình duyệt của bạn mở và các bạn còn ở với chúng tôi, lớn hơn cơ hội của bạn để tăng doanh thu của bạn theo thời gian. Điều quan trọng là phải cố gắng để giữ cho trình duyệt của bạn mở trên máy tính của bạn càng nhiều càng tốt.

Làm thế nào để tôi biết bao nhiêu tôi đang làm?

thanh công cụ của chúng tôi cho thấy bạn thu trong ngày (USA Giờ Thái Bình Dương). Bạn cũng có thể bấm trên thanh công cụ để xem một đột phá của tiền kiếm được, và thu nhập suốt đời.

Tại sao các bạn trả tiền cho tôi để làm gì?

Bạn đang tải thanh công cụ của chúng tôi cho phép chúng tôi để "ping" một số trang web theo yêu cầu của các nhà quảng cáo của chúng tôi (được ẩn và không ảnh hưởng đến trình duyệt của bạn trong bất kỳ cách nào).

Có thanh công cụ của bạn tải về các tập tin, virus hoặc làm chậm máy tính của tôi?

Không phải tất cả các bên trên! Chúng tôi không tải về bất cứ điều gì để máy tính của bạn khác với Firefox addon an toàn - không có các tập tin ZIP, không thực thi, không có pop-up, không có video; chúng tôi không tải virus, truy cập các dữ liệu cá nhân - không có gì. Và bạn cũng có thể loại bỏ các thanh công cụ bất cứ lúc nào nếu bạn muốn được loại bỏ khỏi chương trình của chúng tôi.

Tôi phải làm việc trên chương trình của bạn để kiếm tiền?

No. Không có công việc liên quan.

Tôi không sống ở Hoa Kỳ hay Canada. Tôi vẫn có thể sử dụng chương trình của bạn?

Có! Chúng tôi hoan nghênh những người quốc tế. Hạn chế duy nhất của chúng tôi là chúng tôi phải trả vào tài khoản PayPal của bạn, do đó bạn cần phải ở trong một đất nước mà PayPal được chấp nhận.

Tôi có thể sử dụng các trình duyệt khác?

Bạn chỉ cần sử dụng trình duyệt Firefox để sử dụng chương trình của chúng tôi và nó phải được trên một máy tính xách tay, máy tính, hoặc bất kỳ thiết bị cho phép addons Firefox để nạp.

Làm thế nào tôi có thể làm?

Khi bạn lần đầu tiên đăng ký, nó sẽ bắt đầu chậm? bạn chỉ có thể làm cho $ 0.01 USD vào những ngày đầu tiên. Tuy nhiên, các bạn còn ở lại với chúng tôi số tiền lớn hơn số tiền bạn sẽ làm.

Làm thế nào để tôi được trả tiền?

Chúng tôi trả tiền vào tài khoản PayPal của bạn và chúng tôi phải trả tất cả các chi phí. Nếu bạn không có một, đi đến paypal.com để đặt một lên - nó hoàn toàn miễn phí. Từ đó bạn có thể nhận được một PayPal ATM / Debit Card miễn phí, chuyển vào tài khoản ngân hàng của bạn, hoặc sử dụng bất kỳ số lượng các phương pháp khác.

Bạn nói rằng bạn phải trả hàng ngày. Làm thế nào một cách nhanh chóng sau khi kết thúc ca làm việc của tôi để tôi được trả tiền?

Thông thường chúng tôi phải trả bằng 00:00 Noon PST ngày hôm sau, 7 ngày một tuần. Điều này cho phép chúng tôi thời gian để xác minh các tác vụ mà bạn thực hiện là chính xác và để thông báo cho bạn biết nếu có bất kỳ vấn đề trước thời hạn.

Bạn có thể trả tiền cho tôi theo những cách khác?

Tại thời điểm này chúng tôi chỉ hỗ trợ PayPal để thanh toán. Chúng tôi sẽ cung cấp các tùy chọn thanh toán bổ sung trong tương lai.

Bạn có giữ lại tiền cho thuế?

Không, bạn là một nhà thầu độc lập và được yêu cầu phải nộp thuế, nộp thuế của riêng bạn.

Có phải trả bất cứ điều gì để tham gia?

Hoàn toàn không - nó luôn luôn miễn phí. Chúng tôi không bao giờ thu thập bất kỳ thông tin cá nhân, thẻ tín dụng, thông tin ngân hàng, vv

Tôi có thể bỏ bất cứ lúc nào?

Có, bạn có thể bỏ bất cứ lúc nào và chúng tôi sẽ trả lại cho bạn bất kỳ công việc mà bạn thực hiện thành công ngày hôm đó
.

Tôi có thể sử dụng iPhone hoặc Android của tôi để làm công việc này?

Thật không may bạn cần một máy tính Windows hoặc Mac để thực hiện công việc này. Một thiết bị di động (như iPad, Android, iPhone, vv) sẽ không hỗ trợ các thanh công cụ mà bạn sẽ cần phải tải để browswer firefox của bạn.

Tại sao tôi không được chấp nhận?

Lý do chính mà người nộp đơn không được chấp nhận là bởi vì một trong hai địa chỉ IP của họ là một proxy (mà không được phép) hoặc bạn đã được ghi danh vào một trong các trang web khác của chúng tôi (như mxwrk.com , trafficmicro.com, vv).

Tại sao tôi không làm ra tiền?

Bạn cần phải giữ cho Firefox của bạn chạy trên máy tính của bạn ít nhất là 8 tiếng một ngày để hội đủ điều kiện để kiếm tiền hoặc để tăng doanh thu của bạn theo thời gian.

Đăng ký : http://interwrk.com/?affID=7293&campaignID=1

hiện tại site này Viet Nam đã hết Shot đăng ký nên các bạn dùng tiện ích fake IP : Hola hoặc cái gì fake ip được đổi IP sang : lào , thụy điển , bờ biển ngà vv..vv.. để đăng ký nhé

Lưu ý là nên fake IP trước rồi đăng ký

Tham khảo add - on fake IP : 1. AnonymoX , 2. Hola , 3. Zenmate ( google tìm nhé )

Ai chưa rõ thì nhìn theo hình ( bắt buộc phải Fake Ip )

Tiếp Theo :

Tiếp Theo :

Tiếp Theo :

Sau khi đến đây là đã ok rồi , chúng ta sẽ đợi 1 Email thông báo đăng ký hoàn tất như hình là bắt đầu kiếm $$$ được rồi

Mượn tạm Proof của 1 bạn :

tới bước có mail gửi về rồi sao nữa hả pro

Reactions
1,612
MR
3.040
Thớt nó cũng đã treo đ.éo đâu, lên kiếm ref chứ gì.
Đăng ký xong nhận dc mail thành công rồi nhưng phải chờ nó đồng ý thì mới cài được lên trình duyệt nhé.

Cảm ơn bạn đã đăng ký với interwrk.com . Chúng tôi đang xử lý các ứng dụng một cách nhanh nhất có thể và sẽ gửi cho bạn một email ngay khi bạn được mời tham gia chương trình. Hy vọng rằng bạn sẽ nhận được thông báo vào ngày hôm sau hoặc lâu hơn. Cảm ơn một lần nữa và chúng tôi mong muốn được hợp tác với bạn sớm!Kính trọng, INTERWRK Hỗ trợ

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.394
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mới đăng ký xong nè má (6h30PM 03/05/2015) hết slot hồi nào? Viettel ở nhà không đăng ký được nhưng Sai Gon Postel ngoài cafe ok :)

treo dc k bác, treo dc báo ae nhé
Đang bận chưa treo, có điều các bạn thử hết các mạng đi nhé, nhanh hơn thì fake IP, mình đăng ký 3 ngày trước ko được nhưng vô tình ở quán cafe được nên chả có vấn đề gì phải dịch vụ hay nghe bất kỳ ai cả...ok :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week