Introduce Kiếm tiền bằng cách chế ảnh, post bài tại O2

Status
Not open for further replies.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000

Chào các bạn,
Hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 hình thức kiếm tiền vừa giải trí, tại mạng xã hội mới mang tên O2.
Mạng xã hội đầu tiên ở VN tích hợp hình thức kiếm tiền.
Đăng kí cực nhanh, log in trong vòng 5s ,Minpay thấp
Với mỗi tấm ảnh, bài viết, video các bạn post lên các bạn đều được tiền dựa vào lượt view của mình
Ví dụ : Bạn có 20 bài post x mỗi bài 1000 lượt xem ==> Bạn đã có 20.000 VNĐ, đủ minpay và có thể rút về :D
Ở đây, các thành viên được chia theo level, hoạt động tích cực, càng mau lên level và kiếm được nhiều tiền hơn.
Điều kiện để tăng level cực đơn giản : Bạn có thể đọc TẠI ĐÂY
Ngoài ra, các bạn cũng có thể tuyển ref để hưởng 10% từ tổng số tiền từ ref , link ref nằm trong phần Thông tin cá nhân của bạn.
Đặc biệt : Trong tháng 5 này, 10 mem đầu tiên đạt min 20k, sẽ được page tặng thêm 30k vào tài khoản. Vậy là chỉ cần cố gắng đạt mốc 20k, bạn đã có 50k rút về :D
Một hình thức kiếm tiền vừa vui vừa đơn giản dành cho ae MMO cúng ta :D
Cùng tham gia nào :D

http://o2.net.vn/site/loginfacebook?ref=63

Last edited:

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
"Tỉ lệ quy đổi OP tại thời điểm hiện tại là 1 OP = 1 VND. Tỉ lệ này sẽ thay đổi theo thời gian phụ thuộc vào tình hình hoạt động của website" :eek:
Có khi nào ban đầu nó nâng giá 1 OP = 1 VND để kéo visitor, sau này nó giảm xuống cong 1 OP = 0.0...

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
"Tỉ lệ quy đổi OP tại thời điểm hiện tại là 1 OP = 1 VND. Tỉ lệ này sẽ thay đổi theo thời gian phụ thuộc vào tình hình hoạt động của website" :eek:
Có khi nào ban đầu nó nâng giá 1 OP = 1 VND để kéo visitor, sau này nó giảm xuống cong 1 OP = 0.0...

Có thằng ngu nào sau khi kéo được khách rồi thì lại đuổi khách đi ko :confused:

Thứ 1 : Bạn lo về chuyện web sẽ thay đổi tỉ giá OP? Xin lỗi chứ gây dựng danh tiếng và uy tín cho 1 website đâu phải dễ. Và O2 đâu phải ngu mà tự đi hủy hoại công sức và tương lai của mình như thế!

Thứ 2 : Mình thấy hầu hết các bạn ngại tham gia là vì tỉ giá 1OP = 1VNĐ. Nhưng các bạn nghĩ xem , đây là website giải trí đầu tiên tích hợp hình thức kiếm tiền đơn giản và cực dễ ăn như vậy, tham gia có mất gì nào? Website chỉ mới đi vào hoạt động vài ngày thì lượt view chưa cao là phải, nhưng sau này mà đã được chú ý rồi, thì số tiền các bạn thu về ko hề nhỏ đâu. Chỉ cần các bạn post bài và tích cực giới thiệu đến bạn bè cùng vào like share là đã góp phần tăng OP cho chính mình rồi.
Minpay thấp, page uy tín ko sợ scam, và đặc biệt event tháng 5 này, ~ bạn nào đạt mốc 20k đầu tiên, page sẽ tặng ngay 30k vào tài khoản. Chỉ cần cán mốc 20k, đã rút về đc 50k. Quá đơn giản :D

Last edited:
Cậu begs bênh dữ quá, nhưng mà cũng đúng. Chắc là người của O2 nhỉ :)) Để chơi một thời gian xem sao.

Thì mình đang tuyển ref mà ^^~ Đâu có gì dễ dàng ngay từ đâu đâu cậu ^^~ Website mới ra mắt có vài ngày mà mấy bạn cứ đòi cả trăm ngàn view để kiếm tiền thì đào đâu ra khi chính các bạn ko chịu tham gia ngay từ đầu :D Biết bò rồi mới biết đi, đâu ai sinh ra đã biết chạy ngay được. Website cũng thế cũng cần có thời gian quảng bá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week