Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

mua 1 cái ip về chiến mà ít app quá

ukm, Sau 2 tuần làm bestreview thì nó cũng đã xác nhận 2 app đầu tiên! Mừng hết lớn :D
chúc mừng bác. Cố gắng review hay để lên lv cao và score cao sẽ nhận dc rất nhiều em. Max 1 ngày em 8 app. ăn đủ luôn

chúc mừng bác. Cố gắng review hay để lên lv cao và score cao sẽ nhận dc rất nhiều em. Max 1 ngày em 8 app. ăn đủ luôn
Cậu level mấy rồi? Mình level 4 1 ngày max 4 apps

Mấy hôm nay chả đc app nào để review

uhm. phải cả scoure nữa cơ. Điểm scoure mà bị hạ là lượng app max cũng bị tụt đấy
Scoure mình thấy ghi là 102 :D

các bác chơi app ji mà tính từng cái vậy e chơi thì phải tính =k/ngày

các bác chơi app ji mà tính từng cái vậy e chơi thì phải tính =k/ngày
bác có món gì giới thiệu a e chiến với.
Tiện thể bétreview ra app có phí nè mn

Toàn vào những lúc mà không có app bác ạ, nhọ.

+84 90 3617179
bác này thu 19500đ/1$
Mình cũng muốn bán nữa mà không biết giao dịch thế nào (đó giờ chưa giao dịch :D). Chỗ này uy tính không bác?
Mình đang xài agribank.
Bác có thể giớ thiệu thêm chi tiết nữa đc không!
Tiện thể cho mình hỏi làm sao check mã amazon của mình là không fake?

Mình cũng muốn bán nữa mà không biết giao dịch thế nào (đó giờ chưa giao dịch :D). Chỗ này uy tính không bác?
Mình đang xài agribank.
Bác có thể giớ thiệu thêm chi tiết nữa đc không!
Tiện thể cho mình hỏi làm sao check mã amazon của mình là không fake?
bác này thì bác sms cho ng ta xong bác ấy pm lại cho bác email để bác gửi mã code và ảnh chụp mã code đó. mã amz bác mà redeem trên Freemyapps thì yên tâm hàng đảm bảo nhé ko cần check fake gì cẢ. Bác thử lien lạc với bác đó xem có xài agribank ko? Mình thì toàn giao dịch qua VCB

có bác nào đã thử rút gift card của trymyapp chưa? nó là gift gì vậy

dạo này cái try trên máy em làm sao ấy. ra app mở ra ngay chả thấy có. Thằng bạn chụp hình qua vẫn 160 lượt down. Kiểm tra thì mình chưa làm lần nào. Thế quái nào ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom