• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Kiếm tiền 4-8$ ngày với App "Rewardable"

Cho mình hỏi là b chơi lâu chưa.Ưd vs video ra đều ko ? 1 tháng tầm đc bn ? Klq nhưng vừa xem video 20s đc 0.07$ :D

xem video thì được bao nhiêu? down ứng dụng thì đc bao nhiêu/
cái link có vấn đề kìa
cũng tuỳ theo điều kiện thời gian của mỗi người vì app ra liên tục ai có time thì :)kiếm nhiều. Con xem video thì dòng diamond videos để xem khi xem video xong các bạn ấn lùi về chờ tí xíu vào xem tiếp nó sẽ cộng $ cho các bạn sau ...các bạn vào hình mặt nguời ở cuối góc app ấn vào dòng balance để cập nhật $.

mình đây chút mod kiếm nhiều tiền và có nhiều anh em theo ref bác

Last edited:
Cho mình hỏi là b chơi lâu chưa.Ưd vs video ra đều ko ? 1 tháng tầm đc bn ? Klq nhưng vừa xem video 20s đc 0.07$ :D
cũng mới bạn ak:D, nhưng tuyến trên của mình thì chiến rất ok...có thể nói nó đang HOT........Xem video giá trị $ không giống nhau cho nên cũng tùy.. nhưng khi fake IP rồi bạn có chiến nhiều app.

Không hiểu sao mình fake ip bằng đt load chậm bà cố luôn.. có cách nào cải thiện ko thớt ? Đã ref thớt luôn rồi nhé :cool:

đhs thớt ạ . e chả thấy chỗ view video . cái diamond video view xong bắt tải app. tải app xong chả đc đồng nào :3 chán vcl

haizzz, cũng đang bị tình trạng như trên sau khi earn đc 0.13$, pearl video tải app về xong để gần 1' ko thấy đồng nào nữa. ?!

tải 2 app đầu đc + $ mà mấy cái sau ko đc. chiến trên dt và ko fake ip

mọe, nãy giờ toàn pearl video mà mãi có mấy app đó tải đi tải lại ko earn đc $ nào, thớt lập xong bỏ luôn hay sao ko thấy vô confirm gì hết. :mad:

Không hiểu sao mình fake ip bằng đt load chậm bà cố luôn.. có cách nào cải thiện ko thớt ? Đã ref thớt luôn rồi nhé :cool:
thì fake thi phải chậm rồi..mình chỉ bạn cách lúc đầu để chế độ fake khi vào chuẩn bị cài đặt thì tắt fake đi, khi nó tải xong thì mở fake IP rồi sau đó open app đó ra chơi vài giây hoặc vài phút nó cộng $ ( mình mở vài giây là cộng tiền..nếu chơi vài giây vài phút ko cộng thi xoa đi rồi tải khác vì app ra liên tục.) nó sẽ báo cộng $ sau đó rồi gỡ app đó ra. tải cái khác cũng làm như vậy. Nếu không chơi trên điện thoại thi bạn có thể trên PC tải phần mềm giải lập amdroi về chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom