SCAM KIẾM TIỀN 2 EURO MỖI NGÀY VỚI WHITEPINS+ (đã scam)

Status
Not open for further replies.
alo bác thớt cho hỏi sao qua với nay tức ngày 12 và 13 mình đều click và khi về trang chủ nó báo hoàn thành công việc rồi mà lại ko hiện lên bảng thu nhập hàng ngày là sao @@!
@omanizen

Nó hiện đúng rồi mà, phần commision đấy, còn mileage cũng cộng tương ứng 2 miles/ngày. Phần Mile-package bạn có 10 do đăng ký = email của mình, bạn vào Personal data 1 và 2 cập nhật thông tin về bản thân và cổng thanh toán được cộng thêm 20 miles nữa.

Nó hiện đúng rồi mà, phần commision đấy, còn mileage cũng cộng tương ứng 2 miles/ngày. Phần Mile-package bạn có 10 do đăng ký = email của mình, bạn vào Personal data 1 và 2 cập nhật thông tin về bản thân và cổng thanh toán được cộng thêm 20 miles nữa.
ko ý là ngày 12 tức là hôm qua và hôm nay mình đều click mà sao nó ko hiện lên trong danh sách chỉ có đến ngày 11/12 thôi @@ tức là ngày thứ 5 thứ 6 ấy

à h nó hiện lên ngày 12 rồi :D hy vọng qua 3 tháng có ít xèng uống nước :D

ko ý là ngày 12 tức là hôm qua và hôm nay mình đều click mà sao nó ko hiện lên trong danh sách chỉ có đến ngày 11/12 thôi @@ tức là ngày thứ 5 thứ 6 ấy
Có thể do lỗi của site thôi thường thì WP chậm hơn một ngày, click hôm nay mai mới có $

Thật lạ, cậu kiểm tra spam xem còn e-mail nào của WP gửi yêu cầu confirm đc mail không?
check hết rồi chả thấy cái mail confirm đâu cả, bạn chụp hình cái mail mình xem nào để email hỏi support WP

- Thớt ơi signup nó có cái này điền sao ?

mình ref cho thớt rồi sao chưa thấy mail tut gì thế? :(
gmail: [email protected]. thớt check lại mình với nhé :rolleyes:

đăng nhập bị lỗi Please login again - No Session là sao nhỉ

minh dk xong , dang nhap vao bi nhu the nay la sao vay bạn

Attachments

41.6 KB · Views: 35
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699