SCAM KIẾM TIỀN 2 EURO MỖI NGÀY VỚI WHITEPINS+ (đã scam)

Status
Not open for further replies.

omanizen

Hero
Reactions
541
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Giới thiệu cho các bạn một site kiếm tiền nhẹ nhàng bằng cách lựa chọn hình ảnh, bạn chỉ cần 2 click chọn ảnh là đủ active và có 2 Euro. Đây thực sự là một công việc offer nhẹ nhàng giống như survey nhưng thể hiện suy nghĩ qua nhận dạng ảnh chứ không phải text. WhitePins+ có sự pha trộn promoting sản phẩm của Anutiomatic, thời gian tham gia để được trả tiền kiểu Libertagia và thu nhập mỗi ngày theo cấp độ điểm kiểu PaidVerts.
Tuy công việc này chỉ tốn 1 phút của bạn nhưng nếu bạn không kiên nhẫn và không có niềm tin kiếm tiền thì mình nghĩ bạn có thể ngừng đọc ở đây vì công việc này từ ngày thứ 91 mới cho phép bạn thanh toán.
WhitePins+ là dự án khởi thảo từ năm 2012 và cho đến nay dự án kiếm tiền từ so sánh ảnh mới bắt đầu. WhitePins+ được truy cập chủ yếu từ Châu Âu (Nga, Ukraina, Đức, Latvia) và rank của site trên Alexa là 4480. Hai thương hiệu WhitePins và Whitepins+ là của công ty nổi tiếng ở Đức: Emotain GmbH (Địa chỉ: Rathausplatz 2, D-97337 Dettelbach, Germany).

1. GIỚI THIỆU WHITEPINS+

Whitepins là một công ty nghiên cứu thị trường về truyền thông xã hội, có mạng lưới xã hội thu thập những hình ảnh được chia sẻ hay bình luận bởi người dùng. Ý tưởng của Whitepins là trao đổi qua lại những ý kiến, sở thích và xu hướng mua sắm khác nhau thông qua một Pinboard ảo từ đó sử dụng việc so sánh hình ảnh mà người dùng thích xác định được xu hướng tiêu dùng.
WhitePins+ là một site giới thiệu những sản phẩm mới nhất và xu hướng sản phẩm cũa những công ty nổi tiếng và bạn có thể kiếm tiền từ ý kiến của mình thông qua việc so sánh và lựa chọn những hình ảnh họ đưa ra. Để tham gia bạn chỉ cần có máy tính và mạng internet vì tất cả còn lại là miễn phí. Đơn giản là trước khi đưa ra thị trường một sản phẩm, nhà sản xuất sẽ kiểm tra, nghiên cứu thị trường và thu thập những ý kiến phản hồi.
Trong kinh doanh điều này là tối quan trọng để hiểu người tiêu dùng nghĩ gì và làm thế nào để cải tiến sản phẩm tốt hơn. Mỗi ý kiến đều được ghi nhận và tổng hợp lại không phân biệt là ý kiến của ai từ bà nội trợ, sinh viên trên giảng đường hay của người làm công. Và để tưởng thưởng cho việc đưa ra ý kiến của mình bằng cách chọn một hình giữa hai hình ảnh mà bạn thích, một khoản thù lao nho nhỏ được trả cho bạn. Và bạn hoàn tòan có thể làm việc tại nhà với một khoản thu nhập thêm đáng kể.
Bền vững và Lâu dài là hai từ WhitePins+ sẽ mang lại cho bạn vì WhitePins+ xác định bạn liên quan mật thiết đến sự thành công của họ. Điều bạn cần làm là tham gia và trung thực trong việc lựa chọn và đưa ra ý kiến của mình.
Một số đối tác của WhitePins+:

2. THAM GIA VÀ XÁC MINH TÀI KHỎAN WHITEPINS+

Khi tham gia đăng ký bạn phải nhớ 3 điều sau:
1. Danh tính và địa chỉ của bạn là thật
2. Nhập địa chỉ e-mail người giới thiệu
3. Upload (CMND/PASSPORT+ Hóa đơn điện thoại/điện nước..) để xác minh tài khoản.

Tham gia vào WhitePins+ rất dễ, bạn chỉ cần đăng ký theo đường link sau: http://whitepinsplus.com
Chọn ngôn ngữ Tiếng Anh rồ Click “Sign Up

Tại ô có dòng chữ recommending a friend(optional indication) nhập địa chỉ e-mail: [email protected] của mình vào để được bonus 10 điểm miles trong tài khoản (1 miles=1 euro). Bạn xem hình dưới đây:

Danh tính (gồm họ tên và địa chỉ) bạn phải ghi đúng và không có dấu vì sau này còn liên quan đến xác minh tài khoản. Sau khi đăng ký xong vào mục “ My Profile” cập nhật Personal Data 1Personal Data 2.

Bạn scan hay chụp hình CMND hay Paspport (hai mặt) và một trong các chứng từ sau: Hóa đơn điện thoại hoặc điện nước hoặc sao kê Ngân hàng….loại giấy tờ có thể hiện họ tên bạn và địa chỉ. Sau đó vào Personal Data 1 chọn Verify Document rồi upload file của bạn là OK.
Mình chỉ gửi tài liệu chiến thuật và bảng tính chi tiết thu nhập cho những ai là downline và verify tài khoản (những người thực sự muốn có thêm thu nhập và kiên trì tham gia WhitePins+).
WhitePins + cũng có phần mềm cho điện thoại iOS cũng như trên Google Play. Tuy nhiên mình chưa sử dụng đăng nhập bằng chức năng này.

3. CÔNG VIỆC MỖI NGÀY

Mỗi ngày khi đăng nhập bạn sẽ thấy bên dưới góc trái là hình ảnh dấu nhân gạch chéo hình chữ X màu đỏ có nghĩa là bạn chưa làm công việc chọn hình ảnh ngày hôm đó. Hãy click vào và sẽ mở ra site WhitePins.com cho bạn đăng nhập (ID và pass như bên Whitepinsplus.com). Tại đây bạn sẽ bắt đầu công việc của mình.
So sánh và lựa chọn hình ảnh bạn thích và click vào đó:

Video HD công việc hàng ngày:

Thời gian đầu chỉ cần chọn click 2 ảnh mỗi ngày (tương ứng 2 Euro) dần tăng lên 3, 4 và 6 euro từ ngày thứ 77. Khi bạn click đủ ảnh thì đóng site Whitepins.com lại, Refresh hoặc bấm F5 bên site WhitePins+ dấu gạch chéo sẽ trở thành dấu tick màu xanh xác nhận công việc trong ngày đã hoàn thành. Quá dễ phải không nào, vừa xem ảnh vừa có tiền. Bạn cũng có thể chọn loại ảnh theo chủ đề mình thích và WhitePins sẽ lọc ảnh ra cho bạn.

4. THU NHẬP VÀ THANH TOÁN

Trước khi tính toán thu nhập mình muốn bạn hiểu 2 thuật ngữ này vì liên quan mật thiết đến thu nhập:
Miles: nghĩa là số dặm hay quãng đường đi (Mình gọi là điểm Miles)
Mileage: là tổng số dặm hãy tổng quãng đường đi (Tổng điểm Miles)

Mỗi người khi bắt đầu sẽ có 111 Miles trong tài khoản. Bạn có thể xem Bảng điểm Miles để biết quãng đường 90 ngày của mình. Sau 90 ngày số điểm 111 Miles sẽ thu hồi lại. Dưới đây là mình tóm lược lại cho bạn dễ hình dung vì trên WhitePins+ diễn giải theo bảng tính:
Từ ngày 01-30 mỗi ngày bạn có 2 Miles và 2 €
Từ ngày 31-58 mỗi ngày bạn có 3 Miles và 3 €
Từ ngày 59-76 mỗi ngày bạn có 4 Miles và 4 €
Từ ngày 77-91 mỗi ngày bạn có 6 Miles và 6 €

Nếu bạn làm việc chăm chỉ không bỏ ngày nào thì ngày thứ 91 bạn sẽ có 417 Miles và bị thu hồi 111 Miles. Như vậy ngày thứ 92 bạn sẽ còn 306 Miles tương ứng 306 € cộng với 2 € lúc đăng ký nhập e-mail người giới thiệu, tổng cộng 308 € sau 3 tháng làm việc. Từ lúc này bạn được quyền rút tiền về địa chỉ thanh toán của mình.

Thu nhập của bạn dựa vào số lượng điểm Miles theo mức bình thường không có đầu tư:

* Mileage sau 6 tháng: 619 miles + mỗi ngày thu nhập 10 €!* Mileage sau 1 năm: 2,341 miles + mỗi ngày thu nhập 35 €!

Nếu bạn giới thiệu bạn bè hay ai đó đăng ký qua e-mail bạn giới thiệu:
* Mileage sau 6 tháng: 1,226 miles + mỗi ngày thu nhập 18 €!* Mileage sau 1 năm: 4,737 miles + mỗi ngày thu nhập 70 € !

Nếu bạn giới thiệu 10 bạn bè hay ai đó đăng ký qua e-mail bạn giới thiệu:
* Mileage sau 6 tháng: 2,039 miles + mỗi ngày thu nhập 31 € per day!* Mileage sau 1 năm: 7,633 miles + mỗi ngày thu nhập 103 € per day!

WhitePins+Thanh tóan qua Paypal, Skrill và Tài khoản ngân hàng. Đối với thanh toán qua tài khoản ngân hàng thì mức tối thiểu là 50 € còn qua Paypal và Skrill không giới hạn mức tối thiểu thanh toán. Whitepins+ thanh toán vào ngày 05 và 20 hàng tháng.

Hiện đã có những thành viên được thanh toán qua Paypal như dưới đây:

Thanh toán mới nhất của sponsor:

Chúc các bạn may mắn và kiên định

PS: Tài liệu chi tiết và chiến thuật mình sẽ gửi qua e-mail sau khi tài khoản bạn Verify thành công.

Last edited:
hơn 3 tháng à, cái này dễ nản lắm đây :)

làm sao để biết tài khoản xác minh hay chưa , mình up cả tháng rồi chẳng thấy gì

ngon quá, test thử nào

Ngon nhỉ, chỉ sợ làm tới 3 tháng nó cho ăn cam thì khổ,
Thớt ơi cho hỏi 1 điều, là làm sau 3 tháng, thì sau 3 tháng đó, mình muốn payout lúc nào cũng được, hay phải đợi 3 tháng tiếp theo :rolleyes:

Đọc thì có vẻ hay nhưng tận 3 tháng . Không biết cầm cự được tới ngày 91 không :D:D

làm sao để biết tài khoản xác minh hay chưa , mình up cả tháng rồi chẳng thấy gì
Lúc trước khi xác minh xong bên Whitepins+ có e-mail gửi bạn thông báo tài khoản đã xác minh, tuy nhiên do gần đây nhiều bạn gửi qua đường e-mail thiếu thông tin về danh tính nên hiện nay chỉ xác minh qua việc upload chứng từ tại site.
Ngoài ra thì sponsor của bạn cũng biết bạn xác minh hay chưa, bạn nào đăng ký qua e-mail của mình thì mình biết và ngay khi bạn xác minh mình sẽ gửi tài liệu chi tiết về chương trình và chiến thuật cho bạn.

PS: Tài liệu chi tiết và chiến thuật mình sẽ gửi qua e-mail sau khi tài khoản bạn Verify thành công.
mình đã đăng kí ref rồi verify thành
công, bạn gửi tài liệu cho mình đi địa chỉ gmail; [email protected]

Tài liệu đã gửi:

thd1152018@xxx
lamviec.khun1@xxx
chipoffers@xxx
sobeee.s2@xxx

Chúc mừng các bạn đã verify thành công. Đôi khi mình bận nên tài liệu gửi có thể chậm 1, 2 ngày các bạn thông cảm.

mình đã đăng kí ref rồi verify thành
công, bạn gửi tài liệu cho mình đi địa chỉ gmail; [email protected]
Bạn không có tên trong list danh sách, bạn có nhập đ/c e-mail của mình như hướng dẫn không?

Đọc thì có vẻ hay nhưng tận 3 tháng . Không biết cầm cự được tới ngày 91 không :D:D
Ừ vì thế nếu ai không kiên định thì khó chơi được, mình đi được nửa đường rồi nên mới giới thiệu cho các bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom