Got Paid Kiếm thật nhiều tiền với share link download & complete offers

heaven243

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Kiếm thật nhiều tiền với share link download & complete offers

Firecash - Kiếm tiền lên đến $10 cho mỗi lần download!
Click vào banner để đăng ký nhé! Thanks

Thông tin
Kích thước file : Lên đến 100 MB
Min Payout: $ 10
Hình thức thanh toán: Paypal

Giới thiệu về cách thức hoạt động của site

1. Làm thế nào tôi có thể kiếm được nhiều tiền cho mỗi lượt download?
- Rate tối thiểu là $ 0,25. Tuy nhiên có một loạt các Offers, Surveys để bạn có thể nhận được lên đến $ 10 cho mỗi download! Tuy nhiên theo kinh nghiệm của mình, chỉ đạt được $10/download chỉ có Preminum Offers (nghĩa là có thể mất 1 số tiền :D)

2. Số tiền tối thiểu để thanh toán là gì? - Số tiền requried tối thiểu là $ 10.

3. Khi nào tôi có thể rút tiền? - Bạn có thể yêu cầu rút tiền của bạn bất cứ khi nào bạn muốn, nhưng chúng tôi gửi tiền từ ngày 8-15 hàng tháng. Ví dụ bạn đã thực hiện một yêu cầu vào ngày 01 tháng 4, bạn sẽ nhận được tiền từ ngày 8 - 15 Tháng Tư. Một ví dụ khác: Bạn đã yêu cầu vào ngày 16 tháng 4, bạn sẽ nhận được tiền từ ngày 8-15 tháng 5.

4. Tôi có thể tải lên tập tin có bản quyền? - Không, CẤM, chỉ được tải những file không có bản quyền.

5. Tôi có thể yêu cầu thanh toán tiền thông qua AlertPay hoặc bất cứ hình thức thanh toán nào ngoại trừ Paypal? - Không, thực sự là không thể. Chúng tôi chỉ có thể gửi tiền bằng Paypal.

6. Tôi có thể mua Preminum account bằng số tiền tôi kiếm được trên site này? - Không, nó là không thể.

7. Giới hạn kích thước tối đa là gì? - Các giới hạn kích thước tối đa là 50 MB cho một tập tin duy nhất.

8. Không gian lưu trữ tối đa cho mỗi người dùng là gì? - Mỗi người sử dụng có không gian lưu trữ không giới hạn!

9. Tôi nhận được gì cho refferals của tôi? - Bạn có được 10% thu nhập refferal của bạn.

Firecash - Kiếm tiền lên đến $10 cho mỗi lần download!
Click vào banner để đăng ký nhé! Thanks

Đăng ký ngay và kiếm được tiền dễ dàng!!​

Read more: http://money-free4you.blogspot.com/2011/06/kiem-that-nhieu-tien-voi-share-link.html#ixzz1Q4rSDAce**==

Ca chắc rồi!

Site này ko scam đâu các bác ạ :)
Thấy ở mấy 4r nước ngoài nó tuyển ref post proof tùm lum, chả qua VN mình thì 90% là cheat nên bị ban thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week