• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

có ai đc thanh toán chưa ????

có rồi, thấy chủ thớt ghi "bạn" của chủ thớt có rồi, mà bạn nào thì ai biết, cũng ko mượn được proff của bạn luôn mới ghê chứ :))

Các bạn yên tâm , nó tính tiền lại rồi, sẽ mượn proof cho các bạn. Ai có niềm tin thì ở lại chiến. Sống phải có chút ít đức tin chứ các bạn. mình đâu có rãnh để kiếm từng xu mà phải đi lừa các bạn để kiếm tiền cho các bạn ?

Các bạn yên tâm , nó tính tiền lại rồi, sẽ mượn proof cho các bạn. Ai có niềm tin thì ở lại chiến. Sống phải có chút ít đức tin chứ các bạn. mình đâu có rãnh để kiếm từng xu mà phải đi lừa các bạn để kiếm tiền cho các bạn ?
phải chém như thế chủ thớt mới post proff cho các bạn khác hứng thú chơi chứ, còn mình có tin hay ko cũng ko quan trọng vì ...ko chơi thằng này..he..he

phải chém như thế chủ thớt mới post proff cho các bạn khác hứng thú chơi chứ, còn mình có tin hay ko cũng ko quan trọng vì ...ko chơi thằng này..he..he

chém gió vãi .............

đã click hết bác chủ thớt update dùm em
http://en.20dollars2surf.com/?ref=461359
rất vui dc hợp tác

Đã add cho bạn, nhân tiện, có mấy mem chưa làm nhiệm vụ,. nếu 1 tuần mà ko thấy cm trong topic này coi như link của người đó sẽ ko còn hoạt động và xóa khỏi danh sách link để anh em bớt nhọc. THÂN

Vẫn lộ trình cũ. Mỗi lần bật máy lại chạy tool.
Hy vọng point ae tăng đều mà có hứng click lại miềng he he :D

Đã click cho các bạn,. úp cho ngày mới.

Ơ point nó vào Points referral's system (1000/1000 Max by new direct referral) 0.0 àk ??!
Sao nó lại 0.0 thế kia. ko ai click cho mình àk??

Ơ point nó vào Points referral's system (1000/1000 Max by new direct referral) 0.0 àk ??!
Sao nó lại 0.0 thế kia. ko ai click cho mình àk??
nó cộng đủ cho bạn 1000 point nhưng bạn ko kiếm đc ref nên nó trả về số 0 đó. Giò bạn giới thiệu hay tự fake Ip rồi làm ref đi, nó sẽ tính lại cho bạn. Thân

nó cộng đủ cho bạn 1000 point nhưng bạn ko kiếm đc ref nên nó trả về số 0 đó. Giò bạn giới thiệu hay tự fake Ip rồi làm ref đi, nó sẽ tính lại cho bạn. Thân
Thế ít nhất phải có 1 ref mới đc cộng point theo cách này àk ??!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom