• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

Nghĩa là thế này bạn à : Points referral's system (2/1000 Max by new direct referral)
Số 2 nghĩa là bạn đã đc ngưỡi khác click 2 lần . bạn đc 20 point nhé . Tính từ khi ref mới nhất của bạn . nếu 1000/1000 lựot click rôimaf bạn chưa có ref tiếp theo thì nó không cộng point nữa. Bạn muốn đc tiếp tục 1000 luot khác thì phải có thêm 1 ref = 1000 lựot click = 10.000 point cho bạn.
Mỗi lần có thêm 1 ref thì số 2 đó sẽ trả về số 0 cho bạn , cứ như thế, nó lại cộng 10 point cho những click cho tới khi MAX 1000 luot = 10.000 point . Túm lại là vậy, bạn bình tĩnh, có thể bạn đc click nhiều rồi nhưng thêm 1 ref cấp dưới nó trả về 0 rồi nhé .
Thân
Mình hiếu ý bạn nói rồi nhưng mờ có 1 thắc mắc đó là có phải 10point/rè không.Bạn xem hình dưới đây

Tức là cộng tổng 3 cái trên mới được 309point.Nghĩa là có thêm 2 point ref mới được 309.
Chào

Thân
Mình hiếu ý bạn nói rồi nhưng mờ có 1 thắc mắc đó là có phải 10point/rè không.Bạn xem hình dưới đây

Tức là cộng tổng 3 cái trên mới được 309point.Nghĩa là có thêm 2 point ref mới được 309.
Chào

Tình hình của bạn là thế này nhé :
Each exposure of your referrel's banner give you 1 point and each click on your referral link give you 10 points (per day and per IP, maximum 1000 points when you have a new direct referral).
Tức là : mỗi lần nhấp chuột vào banner thì chỉ có 1 point thôi , còn 1 lần nhấp vào link ref thì sẽ đc 10 point như mình nói , trường hơp 2 .0 point kia có đc là do ai đó click vào banner . Banner ( chứa link ref ) nó khác với link ref TRỰC TIẾP của bạn nhé . Vậy bạn kiểm tra lại link ref và up lại để minh click thử nhé .
Thân

Thân
Và đây là kết quả sau khi con số đó tăng lên 12

kết luận 1 click ref chỉ được 1 point
chào

Thân
Và đây là kết quả sau khi con số đó tăng lên 12

kết luận 1 click ref chỉ được 1 point
chào

bạn hiểu sai rồi :

Each exposure of your referrel's banner give you 1 point and each click on your referral link give you 10 points (per day and per IP, maximum 1000 points when you have a new direct referral).
Bạn có thể vào xem trực tiếp họ nói gì nhé http://member.20dollars2surf.com/referrals.php
link ref khác với biểu ngữ. Họ nói như vậy và nhiều thành viên ở đây cũng xác nhận rằng nhận đc 10point / click

bạn hiểu sai rồi :

Bạn có thể vào xem trực tiếp họ nói gì nhé http://member.20dollars2surf.com/referrals.php
link ref khác với biểu ngữ. Họ nói như vậy và nhiều thành viên ở đây cũng xác nhận rằng nhận đc 10point / click
Thân
bạn thử ref cho mình xem sao:http://www.20dollars2surf.com/?ref=545415

Chào

Uppp len nha , sắp tạo ref ủng hộ chủ thớt
Ps : đề nghị đổi ava khác nha , mới đầu
Tưởng gái..... :/ lừa t..

Up cho ngày mới đã click hết rồi nhé .Mà vẫn đang dùng tool cũ nên ko biết thế nào.. Mọi người ktra nhé :D

Mình chưa chơi trang này lần nào hết. Bao nhiêu $ thì mình mới được rút về paypal thế các bạn.

Tùy độ lao động của bạn, treo nhiều có điểm nhièu, hay vào click bonus thì có thêm điểm,..., mua supper ref .....

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

ref của mình:http://www.20dollars2surf.com/?ref=563449
các bạn ủng hộ mình nhen
đã làm xong nhiệm vụ
Đã add của bạn ......

Nghĩa là thế này bạn à : Points referral's system (2/1000 Max by new direct referral)
Số 2 nghĩa là bạn đã đc ngưỡi khác click 2 lần . bạn đc 20 point nhé . Tính từ khi ref mới nhất của bạn . nếu 1000/1000 lựot click rôimaf bạn chưa có ref tiếp theo thì nó không cộng point nữa. Bạn muốn đc tiếp tục 1000 luot khác thì phải có thêm 1 ref = 1000 lựot click = 10.000 point cho bạn.
Mỗi lần có thêm 1 ref thì số 2 đó sẽ trả về số 0 cho bạn , cứ như thế, nó lại cộng 10 point cho những click cho tới khi MAX 1000 luot = 10.000 point . Túm lại là vậy, bạn bình tĩnh, có thể bạn đc click nhiều rồi nhưng thêm 1 ref cấp dưới nó trả về 0 rồi nhé .

Hình như 1 click chỉ được 1 point, mình cộng total point của mình thì đúng là như vậy. Mình dc click 10 lần chỉ được 10 points

Up cho ngày mới đã click hết rồi nhé .Mà vẫn đang dùng tool cũ nên ko biết thế nào.. Mọi người ktra nhé :D
Tool vẫn hoạt động tốt nhé bạn, mình không post link ref của mình lên cho chủ thớt vì đã add sẵn vào tool (do mình viết mà ^^) nên chắc chắc sẽ không có ai click bằng tay cho mình rồi và đây là bằng chứng:
Các bạn vào đây update tool.

Tool vẫn hoạt động tốt nhé bạn, mình không post link ref của mình lên cho chủ thớt vì đã add sẵn vào tool (do mình viết mà ^^) nên chắc chắc sẽ không có ai click bằng tay cho mình rồi và đây là bằng chứng:
View attachment 9523
Các bạn vào đây update tool.
Cách tính điểm của nó có chút vấn đề, mình đang xem lại, nhưng mình khẳng định, cách chúng ta đang làm là hoant toàn có ích và không bao giờ thay đổi .

Up cho buổi tối. đã click cho anh em.........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom