• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Kiếm PTU đạt 50$/1 ngày

hoangtutm

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác ơi, tình hình là phải đặt mục tiêu và kế hoạch để đạt được 50$/1 ngày mới được. Em thấy công chức bình thường đi làm 1 ngày 8 tiếng, mỗi tháng (8 tiếng x 25 ngày làm việc = 200 giờ) kiếm tầm 6 triệu (trong khi đó tiền ăn, ở, sinh hoạt trung bình của 1 người ở TP là khoảng 3 triệu, dư 3 triệu) ==> 1 giờ kiếm 6tr/200 = 30.000 đồng. (1 ngày kiếm tầm 180k gần bằng 10$)

Người bình thường kiếm 1h được 30k vậy anh em mình là dân trí thức làm việc với cntt (cụ thể là kiếm tiền từ PTU) thì liệu 1h kiếm được 30k không ?

Xét như vậy thì anh em mình phải đặt mục tiêu ít nhất mỗi ngày phải kiếm được 10$ và thời gian bỏ ra chăm nó chỉ <=8 tiếng

Vậy em muốn giầu có ở lĩnh vực này! em muốn kiếm 50$/1 ngày tức là mỗi tháng em kiếm 1500$ (hơn 30 triệu 1 tháng) thì phải làm thế nào ?

Liệu kiếm tiền bằng PTU có được như mong muốn đó không ?

Có bác nào biết ai đã đạt được mức đó hoặc cao hơn chưa ?

http://chiasekinhnghiem.com/diendan/showthread.php?78-Chia-s%E1%BA%BB-kinh-nghi%E1%BB%87m-ki%E1%BA%BFm-ti%E1%BB%81n-t%E1%BB%AB-PTU-%C4%91%E1%BA%A1t-50-1-ng%E0y&p=82#post82

Last edited by a moderator:
Các bác ơi, tình hình là phải đặt mục tiêu và kế hoạch để đạt được 50$/1 ngày mới được. Em thấy công chức bình thường đi làm 1 ngày 8 tiếng, mỗi tháng (8 tiếng x 25 ngày làm việc = 200 giờ) kiếm tầm 6 triệu (trong khi đó tiền ăn, ở, sinh hoạt trung bình của 1 người ở TP là khoảng 3 triệu, dư 3 triệu) ==> 1 giờ kiếm 6tr/200 = 30.000 đồng. (1 ngày kiếm tầm 180k gần bằng 10$)

Người bình thường kiếm 1h được 30k vậy anh em mình là dân trí thức làm việc với cntt (cụ thể là kiếm tiền từ PTU) thì liệu 1h kiếm được 30k không ?

Xét như vậy thì anh em mình phải đặt mục tiêu ít nhất mỗi ngày phải kiếm được 10$ và thời gian bỏ ra chăm nó chỉ <=8 tiếng

Vậy em muốn giầu có ở lĩnh vực này! em muốn kiếm 50$/1 ngày tức là mỗi tháng em kiếm 1500$ (hơn 30 triệu 1 tháng) thì phải làm thế nào ?

Liệu kiếm tiền bằng PTU có được như mong muốn đó không ?

Có bác nào biết ai đã đạt được mức đó hoặc cao hơn chưa ?

Theo http://chiasekinhnghiem.com

http://chiasekinhnghiem.com/diendan/showthread.php?78-Chia-s%E1%BA%BB-kinh-nghi%E1%BB%87m-ki%E1%BA%BFm-ti%E1%BB%81n-t%E1%BB%AB-PTU-%C4%91%E1%BA%A1t-50-1-ng%E0y&p=82#post82

có người đạt rồi nhưng sẽ ko ai share kinh nghiệm đâu :| đảm bảo 100%

cứ coi nhu tiền nó có 1 cục thôi, ai cũng giàu thì --> chẳng ai giàu :)

[Junior Member]

Trước hết :| bạn phải có 1 con VPS ngon, 1 con mp4 và ít nhất 1k template post dc >>> mỗi ngày post ít nhất 50 bài =)) mình nghĩ như thế và con do bạn may mắn như thế nào =))
Tóm lại là 50$/day là giấc mơ khó có thật nếu bạn k thực hiện dc tối thiểu như thế kia =))

Last edited by a moderator:
Trước hết :| bạn phải có 1 con VPS ngon, 1 con mp4 và ít nhất 1k template post dc >>> mỗi ngày post ít nhất 50 bài =)) mình nghĩ như thế và con do bạn may mắn như thế nào =))
Tóm lại là 50$/day là giấc mơ khó có thật nếu bạn k thực hiện dc tối thiểu như thế kia =))
tớ đang làm như vậy đó, 1 ngày 80 bài, post trên 3000 templates+ DLE
thực ra 50$/days cũng bt,nhưng cái chính là bạn có cái đầu và đủ kiên nhẫn không, với lại chả ai đưa miếng bánh mình đang ăn cho người khác cả, lol
thế nhé

tadt_2210 Tuan:
tadt_2210 Tuan: sao phải khổ thế nhỉ
tadt_2210 Tuan: ngồi 3 tiếng
tadt_2210 Tuan: post 15 phim HD, 10 clips sex
tadt_2210 Tuan: 300$
tadt_2210 Tuan:
Bưởi China :x: lại tém
Bưởi China :x:
Bưởi China :x: ổng ý
Bưởi China :x: suy nghĩ 1 tý thôi mà
300$ :-<.....30char

1 giờ mà kiếm đc 30k thì chắc trình độ cũng tương đối và có kinh nghiệm đấy bác ạ. Giờ SV mới ra trường, cày trâu bò lương 2 3tr, làm vài năm mới có kinh nghiệm được tăng lương lên tí.

Còn những người mà bây giờ kiếm 50$/day thì chắc họ cũng có vài năm trong nghề rồi, chẳng ai vừa vào nghề mà có thu nhập như thế.

Nói chung tùy, chọn cái nào cũng đc, làm ăn ở ngoài thì lương bác ít nhưng đc giao du xã hội thực, còn bác quyết tâm làm MMO thì bác đc giao du với xã hội ảo. :))

thực ra 50$/days cũng bt,nhưng cái chính là bạn có cái đầu và đủ kiên nhẫn không, với lại chả ai đưa miếng bánh mình đang ăn cho người khác cả, lol
thế nhé

Trâu thế nhỉ , thế mỗi ngày bạn ngồi mấy tiếng vậy ???

thế nhé

đi đâu cũng khoe :| ghét cái kiểu khoe khoang thế ko biết :-s

thế nhé

Cậu làm dc rồi thì cậu cảm thấy bt :D chứ như chủ thớt có lẽ mới bắt đầu ptu có lẽ còn dài dài :D mà ngồi kiên nhẫn add dc 1-2k templates thì chắc chả mấy ng làm dc :D như tớ thì tớ chịu =)) chơi 4 tháng mới dc co 100 templates kiếm vài $ lẻ xài chơi thôi ;))

16- 18 tieng có hôm 20 tieng ???the thi chuan bi den benh vien nhe' noi đùa vậy thôi... anh em ngồi trên 15 tieng 1 ngày nên cẩn thận ^
_^

Mình ngồi 6h /day đã mệt rồi :-s
hôk cài được MP4 từ lúc mới chơi PTU nên chỉ post tay.
Post tay nhiều h tay dẻo đá PS2 cũng ảo :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom