Find Person Kiếm người SEO được web 18+.

H1206

Junior
Reactions
10
MR
0.445
Chào mọi người, mình đang tìm người đồng hành. Mình có site truyện và web phim, muốn tìm được người có khả năng SEO và hứng thú với mảng này.
Lợi nhuận ăn chia % công bằng. Nếu có bất cứ ý tưởng nào mà có khả năng kiếm tiền được, mình sẽ gắng build.

ăn chia như nào ạ. bạn có thể ibx thông tin chi tiết cho mình ạ
Chào mọi người, mình đang tìm người đồng hành. Mình có site truyện và web phim, muốn tìm được người có khả năng SEO và hứng thú với mảng này.
Lợi nhuận ăn chia % công bằng. Nếu có bất cứ ý tưởng nào mà có khả năng kiếm tiền được, mình sẽ gắng build.

có thể quăng link web cho mình tham khảo với không bạn

Chào bạn, bạn tạo sai box rồi, tìm người thì không nên post ở box này. Nhưng mình sẽ gợi ý cho bạn cách vừa đơn giản mà mang lại hiệu quả cao đến rất cao là đăng ký và up các video hot đủ hấp dẫn lên xvideo nhé. Nếu bạn không đăng ky được account thì hãy mua account từ bên khác để làm. Nhớ là chèn tên website 1 cách khéo léo.

Chúc bạn thành công.

Chào bạn, bạn tạo sai box rồi, tìm người thì không nên post ở box này. Nhưng mình sẽ gợi ý cho bạn cách vừa đơn giản mà mang lại hiệu quả cao đến rất cao là đăng ký và up các video hot đủ hấp dẫn lên xvideo nhé. Nếu bạn không đăng ky được account thì hãy mua account từ bên khác để làm. Nhớ là chèn tên website 1 cách khéo léo.

Chúc bạn thành công.
Cảm ơn bạn rất nhiều. Thật sự mình muốn tìm người đồng hành. Cả mảng 3x hoặc thường cũng không vấn đề gì. Đi lâu dài với nhau. Giờ layoff nhiều quá, nên cũng muốn làm gì đó cho bản thân mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom