• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm người post phim, ăn chia Net !

Đã gữi video cách post phim đến các bạn đã pm yahoo, các bạn đừng public lên đây kẻo Mod banned đấy ^_^

còn slot thì cho mình xin 1 chân, rãnh rỗi cả ngày đây ^^ thớt có xài fb pm trao đổi ^^

Ưu tiên cho bạn nào đã có Net/ có khả năng chơi traffic, càng nhanh càng ăn ngon nhé :D

Reply :">

Reply :">
Các bạn chắc lâu dài hãy tham gia nhé, còn 1 slot cho vừa post vừa có Net ngon, đã kiếm được một bạn vừa post vừa kéo traffic rồi nhé !

Hai bạn trên có Net chưa, có mình gửi link inbox, mình cần tìm thêm 1 bạn có kinh nghiệm và biết Net ngon thui nhé :D

sao bác k thuê code tool auto cho lẹ :D
Post tay cho chất lượng, với phần tích hợp vào site phim cũng mệt nữa, update.... @@

Em không có net bác có thể hướng dẫn cách post đc k ạ? đang rảnh nên muốn làm gì đó quá.

Tiếp tục tìm người

"Mình cần tìm 1 bạn pro bot traffic, ăn chia 60/40 theo từng tháng !

Công việc của bạn: boot traffic

Bạn nào muốn tham gia thì inbox nhé, nghiêm túc - tiền về đều đều !

Yahoo: sin_mmo

Chú ý:
1. Site nội dung 3* nhé
2. Bạn có quyền đưa ra Net bạn muốn để nhanh chóng thu về lợi nhuận mà không phải chờ 1 tháng 2 tháng..."

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom