• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm người post phim, ăn chia Net !

VPSSieuToc

Trader
Verified
Reactions
140
MR
0.071
Insuree Balance
73853|500
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vpssieutoc-vn-vps-viet-nam-chinh-hang-chat-luong-gia-re-tu-dong-chi-tu-50k-thang.478430/|0||0|5
Mình cần tìm 1 bạn rãnh rỗi cùng chiến Net, ăn chia 60/40 theo từng tháng !

Công việc của bạn: boot traffic

Bạn nào muốn tham gia thì inbox nhé, nghiêm túc - tiền về đều đều !

Yahoo: sin_mmo

Chú ý:
1. Site nội dung 3* nhé
2. Bạn có quyền đưa ra Net bạn muốn để nhanh chóng thu về lợi nhuận mà không phải chờ 1 tháng 2 tháng...

Last edited:
Update:
1. Site nội dung 3* nhé
2. "Phải post ít nhất 100 phim hàng ngày - nguồn link + hướng dẫn post mình có đủ", không đủ chỉ tiêu dù chỉ 1 ngày, mời bạn ra khỏi nhóm thẳng tay và không chia gì hết, vì đã xác định làm và kiếm thu nhập là ko lười !

Phụ thuộc vào Net mà cả 2 bên đều thống nhất, mất khoảng bao nhiêu tiếng là phụ thuộc vào trình copy nhanh hay chậm của bạn, vì không yêu cầu upload video dung lượng gì hết, chỉ Chỉ copy link phim - nội dung phim - hình đại diện rồi Submit phim !

Nếu dời lại 1 tháng thì ok chứ giờ sắp chuyển nhà nên ko có mạng

inb em site xem phim với :D dạo này ít site xem online ngon quá

Update

3. Chỉ copy link phim - nội dung phim - hình đại diện rồi Submit phim, không cần Upload Video gì hết !
4. Bạn có quyền đưa ra Net bạn muốn để nhanh chóng thu về lợi nhuận mà không phải chờ 1 tháng 2 tháng...
5. Phần kéo traffic mình sẽ lo, nếu bạn phụ dc thì càng tốt !

BTW, để mình quay cái clip post trước 1 phim cho các bạn pm yahoo mình xem trước để xác định nhé, chờ mình khoảng nửa tiếng !

hấp dẫn hi

vừa coppy vừa xem đc ngon nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,019
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom