Sao mà bạn lấy được satoshi của 5 site trên hay qua vậy, mình thấy có nút claim mà bấm vào có đc gì đâu :(
Có cách lấy bác ạ, nhưng tạm thời hiện tại mình chưa thể share được vì đó đang là nguồn dep chính của mình, share phát là nát ngay. Mình chỉ ví dụ cho bác trên cách chơi để tăng tốc độ đào thôi, chứ 1h mà đc 13k thì phí time vô ích.

Có cách lấy bác ạ, nhưng tạm thời hiện tại mình chưa thể share được vì đó đang là nguồn dep chính của mình, share phát là nát ngay. Mình chỉ ví dụ cho bác trên cách chơi để tăng tốc độ đào thôi, chứ 1h mà đc 13k thì phí time vô ích.

OK bạn mình hiểu :)
Thanks bạn đã chỉ cách click http://bitcoinlist.xyz/ :)

các bác cho e hỏi e dùng zenmate để fake ip nhưng vào các trang kiếm bitcoin thì nó k load đc quảng cáo google nên trang k cho mình kiếm bitcoin, các bác biết tại sao không, có ai bị như e không :'(

các bác cho e hỏi e dùng zenmate để fake ip nhưng vào các trang kiếm bitcoin thì nó k load đc quảng cáo google nên trang k cho mình kiếm bitcoin, các bác biết tại sao không, có ai bị như e không :'(View attachment 64454
dùng zenmate một số trang ko clam được! chọn những trang clam được mà chơi

Sao zenmate của mình được có vài ip. Hola nhiều ip mà change mất time :confused:

Vì nó là VPN :D (nghĩ tới thì tại sao không dùng VPN ở chỗ khác nhỉ :)))
đó là việc mình muốn chọc vào :D

P/S all: Xin lỗi các bạn trước nhưng các bạn bây giờ ăn sẵn nhiều quá thành lười. Giờ vào toàn thấy hỏi chơi làm sao, chơi thế nào, sao được ít thế...blah blah.
Tại sao các bạn ko bỏ thời gian ra tìm hiểu về site rồi quyết định chiến lược cho từng site.
Bản thân mình cũng mới biết thể loại này khi thớt post bài nhưng giờ cũng có thể tự tin kiếm được 0.1 BTC/ngày với 5 site.
Các bạn nên bỏ thời gian ra nghiên cứu và tìm hiểu các site mình cho là triển vọng và tập trung tìm hiểu phương án tối ưu cho site đó trước khi kiếm tiền từ nó.
Đã chọn được các site cho mình rồi không nên dòm ngó đến site khá cho dù nó có trả cao hơn...
Chọn số lượng site vừa tầm với khả năng của mình để làm cho thuần thục, tự nhiên sẽ có sự thay đổi trong quá trình chơi. :)

Last edited:
đó là việc mình muốn chọc vào :D

P/S all: Xin lỗi các bạn trước nhưng các bạn bây giờ ăn sẵn nhiều quá thành lười. Giờ vào toàn thấy hỏi chơi làm sao, chơi thế nào, sao được ít thế...blah blah.
Tại sao các bạn ko bỏ thời gian ra tìm hiểu về site rồi quyết định chiến lược cho từng site.
Bản thân mình cũng mới biết thể loại này khi thớt post bài nhưng giờ cũng có thể tự tin kiếm được 0.1 BTC/ngày với 5 site.
Các bạn nên bỏ thời gian ra nghiên cứu và tìm hiểu các site mình cho là triển vọng và tập trung tìm hiểu phương án tối ưu cho site đó trước khi kiếm tiền từ nó.
Đã chọn được các site cho mình rồi không nên dòm ngó đến site khá cho dù nó có trả cao hơn...
Chọn số lượng site vừa tầm với khả năng của mình để làm cho thuần thục, tự nhiên sẽ có sự thay đổi trong quá trình chơi. :)

Hmmm bạn giỏi thật mới chơi ko lâu mà ~$33/1 ngày/chỉ với 5 site.

Hmmm bạn giỏi thật mới chơi ko lâu mà ~$33/1 ngày/chỉ với 5 site.
mình ko giỏi nhưng mình biết mình cần gì và phải làm gì :) Nếu giỏi mình đã ko phải mài đũng quần cày từng xu thế này :D

mình ko giỏi nhưng mình biết mình cần gì và phải làm gì :) Nếu giỏi mình đã ko phải mài đũng quần cày từng xu thế này :D
35$/1 ngày là bạn hơn cả tiến sĩ rồi đấy chứ
mỗi người mỗi việc thôi, mình thấy bạn rất giỏi mới kiếm đc chừng đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week