Hình như có vài site không còn tiền để chi trả nữa rồi :D

làm sao để cài ví coinbase về tiếng anh dc bác, của e tiếng nc nào ý :(
với cày nhiều địa chỉ btc thì phải fake ip xóa lịch sử nữa hả bác, có như chơi bên ptc,.. nó ban tài khoản k

làm sao để cài ví coinbase về tiếng anh dc bác, của e tiếng nc nào ý :(
với cày nhiều địa chỉ btc thì phải fake ip xóa lịch sử nữa hả bác, có như chơi bên ptc,.. nó ban tài khoản k
xoá cookies và fake ip chiến thôi!

xin hỏi mấy bác, mình mới vào làm thể loại này. h mình cứ vào site của thớt http://cakiemsau.blogspot.com/2015/08/tong-hop-cac-trang-nhan-bitcoin-mien.html, rồi đăng ký tất cả các site mà thớt đề ra là có thu nhập hã mấy bác, click thủ công là có tiền hay có cheat gì ko mọi người

Ko phải đăng ký mà có vài site đăng ký thôi, còn mấy site khác thì bạn bỏ ví vào rồi nhập captcha theo site yêu cầu, tiền về faucetbox xong thì về ví bitcoin của bạn là xong, hiển nhiên phải cheat rồi :)

Ko phải đăng ký mà có vài site đăng ký thôi, còn mấy site khác thì bạn bỏ ví vào rồi nhập captcha theo site yêu cầu, tiền về faucetbox xong thì về ví bitcoin của bạn là xong, hiển nhiên phải cheat rồi :)
cheat thì phải cần phần mềm gì auto hã bạn. z phần mềm auto đó mình mua hay free z cậu, thông cảm nha. minh muốn làm nên hỏi hơi nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week