http://bitcoin.shareplainly.com/
Mình đầu tư thiết kế website hẳn hoi, giao diện web hiện tại là ý tưởng độc quyền của mình (nếu có trang tương tự thì chỉ là hàng nhái), hoạt động rất hiệu quả ở các diễn đàn và nhóm nước ngoài, bạn bè mình là những admin của một số trang faucet nổi tiếng ổn định lâu nay, và mình là một trong những người đầu tiên đem công việc này về nước cho các bạn làm, mà bác chủ thớt làm cái list cà tàn, mình có thể tìm thấy hàng ngàn cái list như vậy trên mạng. Vậy mà bác ấy phán một câu "làm theo kiểu site của bạn thì chết đói" như vậy bảo có tức ko. Hay là ngầm ý đồ cá nhân để đẩy cái thớt này lên cũng nên!
làm gì mà ghen ăn tức ở gì ở đây! mục đích mở topic này là giúp anh em newbie kiếm miếng ăn! đã chia sẻ tút và có người kiếm hơn 20$/ngày! chứ còn cái site của bạn thì tui thấy newbie làm theo kiểu đó biết khi nào mới kiếm 50k/ ngày. Mỗi lần làm thì mở một lần ít nhất 10 tab mới có hiệu quả! làm theo kiểu rotator trên site của bạn thì đợi thời gian nó load cũng phiền rồi chứ đừng nói đến chuyện kiếm cháo!

làm gì mà ghen ăn tức ở gì ở đây! mục đích mở topic này là giúp anh em newbie kiếm miếng ăn! đã chia sẻ tút và có người kiếm hơn 20$/ngày! chứ còn cái site của bạn thì tui thấy newbie làm theo kiểu đó biết khi nào mới kiếm 50k/ ngày. Mỗi lần làm thì mở một lần ít nhất 10 tab mới có hiệu quả! làm theo kiểu rotator trên site của bạn thì đợi thời gian nó load cũng phiền rồi chứ đừng nói đến chuyện kiếm cháo!
thôi thím ơi chìm từ chiều rồi. Ai thế nào mọi người tự biết :D

@Sonicbdwa , @trungkid1412 , @CoinCard , @helpme85 mình đã thức cả đêm qua để xử lý những vấn đề còn tồn tại trong list theo ý kiến của các bác, và làm mới lại hoàn toàn list, cập nhật một số site mới. Nếu còn vấn đề gì nữa mời các bạn ghé qua topic của mình đóng góp nhé.
https://mmo4me.com/threads/best-bitcoin-faucets-100000-satoshi-hr.259221/
@vocongduc : "làm theo kiểu rotator trên site của bạn thì đợi thời gian nó load cũng phiền rồi chứ đừng nói đến chuyện kiếm cháo" rõ ràng là ghen ăn tức ở. Mời bạn ghé sang topic của mình xem mình hướng dẫn mọi người làm thế nào đã phán nhé

@Sonicbdwa , @trungkid1412 , @CoinCard , @helpme85 mình đã thức cả đêm qua để xử lý những vấn đề còn tồn tại trong list theo ý kiến của các bác, và làm mới lại hoàn toàn list, cập nhật một số site mới. Nếu còn vấn đề gì nữa mời các bạn ghé qua topic của mình đóng góp nhé.
@vocongduc : "làm theo kiểu rotator trên site của bạn thì đợi thời gian nó load cũng phiền rồi chứ đừng nói đến chuyện kiếm cháo" rõ ràng là ghen ăn tức ở. Mời bạn ghé sang topic của mình xem mình hướng dẫn mọi người làm thế nào đã phán nhé
A đù! góp ý cho bạn còn nói ghen ăn tức ở gì ở đây! mục đích là thảo luận kinh nghiệm cho anh em chiến tốt! Cái thể loại này mà kiếm được bao nhiêu từ ref! Chủ yếu là thảo luận cách để anh em chiến hiệu quả! Tiền ref cả ngày không đủ mua gói mỳ nữa chứ đừng nói ly cafe cóc!
Không tranh luận với bạn!

show một ít thanh toán sáng nay anh em có động lực chiến tiếp!

A đù! góp ý cho bạn còn nói ghen ăn tức ở gì ở đây! mục đích là thảo luận kinh nghiệm cho anh em chiến tốt! Cái thể loại này mà kiếm được bao nhiêu từ ref! Chủ yếu là thảo luận cách để anh em chiến hiệu quả! Tiền ref cả ngày không đủ mua gói mỳ nữa chứ đừng nói ly cafe cóc!
Không tranh luận với bạn!
Bác nhầm rồi, kiếm từ ref rất nhiều đấy chứ không phải ít đâu. Ít thì chỉ do ít ref, chứ nếu nhiều thì đó lại là cả đống =)), đó cũng là lý do tuyển được chừng nào hay chừng ấy, tích tiểu thành đại =))

Nể bác ấy ở phần hướng dẫn khá đầy đủ, chi tiết. Nhưng nói rõ ra câu view câu ref thì chết chi ai, còn lý với chả do =))

Còn phần ghét kiểu Rotator, thì đó là do không để người ta chỉnh sửa address ấy mà =))

Bác nhầm rồi, kiếm từ ref rất nhiều đấy chứ không phải ít đâu. Ít thì chỉ do ít ref, chứ nếu nhiều thì đó lại là cả đống =)), đó cũng là lý do tuyển được chừng nào hay chừng ấy, tích tiểu thành đại =))

Nể bác ấy ở phần hướng dẫn khá đầy đủ, chi tiết. Nhưng nói rõ ra câu view câu ref thì chết chi ai, còn lý với chả do =))

Còn phần ghét kiểu Rotator, thì đó là do không để người ta chỉnh sửa address ấy mà =))

tui thấy bác thớt nói k có sai, làm như ref mãi ko bằng, chẳng qua họ cần list site nên vào blog xem rồi làm đc 1 turn chứ mấy, lần sau họ tự cheat chứ ref mãi cho thớt à

tui thấy bác thớt nói k có sai, làm như ref mãi ko bằng, chẳng qua họ cần list site nên vào blog xem rồi làm đc 1 turn chứ mấy, lần sau họ tự cheat chứ ref mãi cho thớt à

Thì như chủ thớt nói và cũng tùy người đào thôi, bởi vậy chẳng ai bắt ép ai cả, ủng hộ thì giữ link ref, không thì cứ đổi tùy ý =)), căn bản truy cập site đã là ủng hộ rồi.

Nhưng nếu bác làm kiểu Rotator, hầu như chả thể thay đổi link ref nếu không biết chỉnh sửa code.

ref của mình thì chẳng thấm vào đâu! chủ yêu là tự cheat! Thay vì đi tuyển ref thì lấy thời gian đó ra mà cheat thì gấp cả trăm lần! Nói chung là làm sao có hiệu quả là được!
1h 500k satoshi là ổn rồi

ref của mình thì chẳng thấm vào đâu! chủ yêu là tự cheat! Thay vì đi tuyển ref thì lấy thời gian đó ra mà cheat thì gấp cả trăm lần! Nói chung là làm sao có hiệu quả là được!
Căn bản là thấy vậy, nhưng tất nhiên có còn hơn không. Chỉ là thấy bác kia PR 1 cách lố lăng như thế mới chém vài câu ấy mà =))

anh hướng dẫn 300k/h là em vui lắm rồi
anh chỉ dẫn đi ạ :)

Riêng cái khoảng ref thì mình chung ý kiến với chủ thớt, kiếm tiền từ ref thì méo miệng.
Mình đã từng làm cái trang faucet, cụ thể nó đây: http://faucet.shareplainly.com/
Nhưng iện tải đã đóng vì lỗ tè le do chưa đăng ký đc gg adsense.
Và bạn mình cũng là những admin mấy site faucet khá nổi tiếng rất hiểu cách làm của đa phần những thằng admin faucet. Họ trả cho ref bèo bọt lắm, trên web họ để 100% thì chắc chỉ trả thật sự chỉ 10% thậm chí 1%, nhiều thằng chơi khắm éo trả xu nào. Ngoài ra họ còn chơi chiêu reset data base, tức là ngày hôm nay bạn giới thiệu được vài chục ref thì cuối ngày họ reset lại database=> số ref của bạn lại về 0 => công cóc chưa :v. Vâng vâng, còn nhiều chiêu trò nữa mình ko kể hết được :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back