faucetbox nó đang bảo trì

Bác vocongduc fake ip bằng gì vậy bác, có thể ib cho e đc k, làm nghiêm túc 3 ngày nay mà mấy cái hps với zenmate fake chán quá, chuyển qua ssh cũng ko khá hơn bao nhiêu. :(

Bác vocongduc fake ip bằng gì vậy bác, có thể ib cho e đc k, làm nghiêm túc 3 ngày nay mà mấy cái hps với zenmate fake chán quá, chuyển qua ssh cũng ko khá hơn bao nhiêu. :(

Cái tool fake ip là miếng ăn khi chơi thể loại này bạn ơi, bạn hỏi thế ai dám cho bạn. Nếu fake cùng tool sẽ có khả năng dùng lẫn ip của nhau, thêm việc nếu 2 người chơi cùng 1 site thì sẽ chỉ có 1 người ăn đc thôi. Những tool fake ip miễn phí thì ko bao giờ nhanh được nhé. Ví dụ như thằng zenmate bạn dùng free của nó thì chỉ đc tốc độ như vậy thôi, muốn nhanh thì phải đâu tư tiền vào.

E làm ăn chân chính, cập nhật những trang tốt nhất cho mọi người chiến, nào có spam bác ợ!
Tội e chớt :(

Site của bác lại càng chết hơn, có cả đống site mình đã liệt vô bad list mà nó vẫn còn nằm trên site bác, và với giá bitcoin hiện nay mà bác còn để mấy cái site avg vài 300 satoshi thì tổ chỉ tốn thời gian cho mọi người.
Ngoài ra mình phân mục rõ ràng, cập nhật gần như hàng ngày cho mọi người, giờ mình đang cập nhật lại list và chuẩn bị thêm hàng loạt các site 1000+ satoshi mới nữa.
Ngoài các trang faucet, site mình có có các trang chiến btc miễn phí với các hình thức khác như PTC, autosurf, ads ... uy tín có thể chạy kèm trong khi mình claim faucet để tăng thu nhập nữa.
Kiếm 100000vnđ/ngày cho người siêng trêng site mình là điều hoàn toàn đơn giản.
Mình trình bầy mọi thứ trong trang cũng như topic của mình ở diễn đàn này cực kỳ rõ ràng dễ hiểu và chuyên nghiệp chứ ko như bác đâu nhé.

Đừng có ghen ăn tức ở mà phán vậy bác nhé.

Last edited:
http://bitcoin.shareplainly.com/
Mình đầu tư thiết kế website hẳn hoi, giao diện web hiện tại là ý tưởng độc quyền của mình (nếu có trang tương tự thì chỉ là hàng nhái), hoạt động rất hiệu quả ở các diễn đàn và nhóm nước ngoài, bạn bè mình là những admin của một số trang faucet nổi tiếng ổn định lâu nay, và mình là một trong những người đầu tiên đem công việc này về nước cho các bạn làm, mà bác chủ thớt làm cái list cà tàn, mình có thể tìm thấy hàng ngàn cái list như vậy trên mạng. Vậy mà bác ấy phán một câu "làm theo kiểu site của bạn thì chết đói" như vậy bảo có tức ko. Hay là ngầm ý đồ cá nhân để đẩy cái thớt này lên cũng nên!

Mình đầu tư thiết kế website hẳn hoi, giao diện web hiện tại là ý tưởng độc quyền của mình (nếu có trang tương tự thì chỉ là hàng nhái), hoạt động rất hiệu quả ở các diễn đàn và nhóm nước ngoài, bạn bè mình là những admin của một số trang faucet nổi tiếng ổn định lâu nay, và mình là một trong những người đầu tiên đem công việc này về nước cho các bạn làm, mà bác chủ thớt làm cái list cà tàn, mình có thể tìm thấy hàng ngàn cái list như vậy trên mạng. Vậy mà bác ấy phán một câu "làm theo kiểu site của bạn thì chết đói" như vậy bảo có tức ko. Hay là ngầm ý đồ cá nhân để đẩy cái thớt này lên cũng nên!
Giao diện của bạn khó nhìn quá :(
Bạn đừng đặt func load khi bấm vào site được không ? (cái rotator ấy)

Last edited:

Em thấy web của bác làm thêm một màn hình ở bên phải để lướt các site mà ko cần chuyển trang đúng là rất hay. Em muốn góp ý vs bác tí xíu, bác có thể phân loại những faucet pay trực tiếp về faucetbox riêng ra được không, vì những người cheat theo kiểu fake ip chỉ muốn làm những trang ăn liền thôi, còn những trang phải login vào và đợi đủ minpay thì ko muốn làm. Như em vào site của bác làm,những faucet của bác rất ngon nhưng bất tiện ở chỗ em chỉ muốn làm những faucet ăn liền, mà cái tab 1000+ của bác lại có lẫn cả site login nên làm một lần thì ko sao nhưng nếu làm mấy chục hoặc 100 cái địa chỉ ví thì khá bất tiện. Mong bác có thể cải thiện được điều em góp ý :D cũng cám ơn bác vì đã bỏ công ra làm web này :)

Của bác hình như có 2 site trả có 1 satoshi, hồi trưa e thử qua trang bác làm mà k để ý 2 trang nào do lúc đó cũng hơi đuối rồi. Site báo trả 2k mà vào fau check có 1 sts... E k có ý gì đâu chỉ hi vọng bác check lại... :D

=)), mục đích chung cũng chỉ là kiếm ref, mà chính xác là ăn ref của mấy bác newbie đang tập tành thôi =)). Chứ nói thật đào theo kiểu Rotator ở chỉ có kiếm thêm xu lẻ, chứ đòi 100k VNĐ/1 ngày cũng khá chua đấy =))

Còn về phần cập nhập thì tùy vào nhu cầu đầu tư, cập nhập hằng ngày thôi.

Cho mình hỏi, mình mới chơi đây thôi, vài ngày trước vẫn nhận đc tiền ref nhưng hôm nay thì ko nhận đc nữa, đã thử đổi qua address khác nhưng vẫn ko nhận đc. Các bạn chỉ giúp. Thanks

Cho mình hỏi, mình mới chơi đây thôi, vài ngày trước vẫn nhận đc tiền ref nhưng hôm nay thì ko nhận đc nữa, đã thử đổi qua address khác nhưng vẫn ko nhận đc. Các bạn chỉ giúp. Thanks

Bạn kiểm tra xem coi có đúng link ref chưa, nếu đúng mà ko nhận đc tiền ref có thể ví link ref đó của bạn đã bị ban.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,870
Latest member
quatangvivagift

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back