Got Paid Kiếm money mỗi ngày!

Cho hỏi là thớt chơi ở trang nào thế ?
Lô đề thì mình cũng không máu lắm,nhưng kiến thức thì cũng không đến lỗi tồi đâu :D
Cầu kèo ngắn ngày,dài ngày,bạc nhớ,cầu lô khan,bắt số theo ngũ hành :D
Trước thì hay bắt số theo ngũ hành kết hợp bạc nhớ và cầu dài ngày có chu kỳ
Nhưng nói thật là đánh lô có 1 chiến thuật chắc ăn nhất là đánh gấp thiếp,đánh gấp thiếp 1 số đảm bảo có lãi,còn đánh lô cặp thì phải đảm bảo khung 2 ngày,cái này thì rất khó,mình mới có cái khung 10 ngày thôi,đánh lô cặp đến ngày thứ 3 là lỗ
Đánh đề thì nên nuôi 2 chạm,gấp thiếp đảm bảo không lỗ
Ưu điểm của đánh lô đề online là có thể chơi từ 0,1 đô tức là 2k,nhưng phải có trang uy tín,nếu uy tín mình chơi ngay :D

choi o trang nay: http://www.danhlode.com/?ref=3064 cu gap tu 0.1 di den 10 hom tinh tong ra van loi =)) . ma $ choi cung chua den 500k

đánh 68 về 2 nháy 69 . hôm nay sẽ theo chủ thớt

Thử nghỉ trong đầu 1 số rồi chiều nào cũng đem ra dò xem 1 tháng ra bao nhiêu lần nhé! =))

chả biết thế nào ,nhưng nhìn vào cái bảng rút tiền vs nạp tiền mà mình buồn cười ko chịu nôi :)

90 95 58 mỗi em 5$ :binhsua06: quyết rửa hận ko tin là post lên MMO lại xui thế.
Cái giống này nó thế, nhiều khi âm thầm chơi thì nó ra, để nhiều người biết nó lại đếch ra nữa!!! thế mới đểu chứ, chúc anh em hôm nay may mắn!!:D

tối nay ra đê hóng gió nhé các bợn

Mới nhìn sơ qua bảng kết quả hôm qua,thì theo kinh nghiệm từ thử 2 đến thứ 4 sẽ có các số này
31,51,71 (Theo PP trùng đít)
cặp 252 (Theo PP cộng tổng giải đặc biệt ngày chủ nhật)
Hôm nay mình sẽ theo 3 con đầu,cặp 252 ngày mai bắt đầu phang nếu hôm nay không về :D

90 95 58 mỗi em 5$ :binhsua06: quyết rửa hận ko tin là post lên MMO lại xui thế.
Trúng con 90 rồi!
Mới nhìn sơ qua bảng kết quả hôm qua,thì theo kinh nghiệm từ thử 2 đến thứ 4 sẽ có các số này
31,51,71 (Theo PP trùng đít)
cặp 252 (Theo PP cộng tổng giải đặc biệt ngày chủ nhật)
Hôm nay mình sẽ theo 3 con đầu,cặp 252 ngày mai bắt đầu phang nếu hôm nay không về :D
Nếu theo bác này thì trúng 2 con 51 và 71 rồi

hehe,may mắn quá,ngày đầu tham gia đã về 2/3 sô :binhsua79:
Vào thấy trang này trả tiền rồi
Hay là tái xuất giang hồ nhỉ :binhsua10:

Tặng các bạn 6 con lô vàng,gần như ngày nào cũng về,1 tháng chắc chỉ chệch 2,3 ngày thôi : 37,73,56,75,79 và 92

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,334
171,386
Latest member
ShopLinkeIn
Back
Top Bottom