Got Paid Kiếm money mỗi ngày!

Hay nhỉ, học đánh lô mới được. :D
Bác tập trung chơi hyip, pos site cho anh em chơi đi nha! chơi cái này bác mà thành pro nữa thì $ để đâu cho hết!:m048: mình mà cứ bị scam hyip là kiểu gì cũng có thằng này để gỡ gạc...!!

:)

mình nghĩ mọi nguwoif nên tập trung vào 1 định hướng lâu dài thì hơn. chơi cái này chỉ mua vui thui. chứ k kiếm được tiền đâu., bao nhiêu người vì nó mà ra đi rùi.

để thắng trong cờ bạc thì bạn phải làm chủ được những con số chứ ko phải những con số làm chủ mình
haha

Theo dõi mấy hôm . Thấy hình như tay chủ thớt này có kinh nghiệm . Có lẽ mình cũng phải xuất sơn xuống núi làm vài phát theo chủ thớt này xem sao . Đánh chơi chơi nho nhỏ cho chắc ăn.

chơi bé từ từ gấp lên cậu nhé . đời không phải soắn. hì chỉ ai máu cờ bạc muốn giàu nhanh mới thua thôi. mình cứ đnáhh nhỏ từ từ. thua không tiếc mà thắng thì vui :binhsua07:. Để cuối tháng tổng kết phát xem đủ $ mạng với $ ăn sáng không hi!

Hôm nay ngày đầu tiên đã theo chủ thớt 3 con. Dẫu biết sẽ có lúc ra đê nhưng hi vong k phải lúc này :m020:

Hôm nay ngày đầu tiên đã theo chủ thớt 3 con. Dẫu biết sẽ có lúc ra đê nhưng hi vong k phải lúc này :m020:

hì vốn tớ 20$ cậu nhé :) cứ dần dần thôi. chơi vui mà. sắp tới giờ vàng rồi :binhsua79: Về 1 con vẫn lời ! từ từ mà tiến :binhsua03:

botay tưởng cái gì chứ cái thể loại này là em không chơi ,mà hình như đánh đề có mỗi việt nam mới có ;))

éc xui dữ! còn lời 0.1$ thôi mai tiếp tục :binhsua76:. Lộn là về hết. đúng là đánh lô ko lôn là ăn..........trẻ con

nuôi chơi bạn ah. hôm đầu ăn 5$ mai phải kiếm tầm 7$ mới đc lãi.:binhsua79: bạch thủ 1 con

hì vốn tớ 20$ cậu nhé :) cứ dần dần thôi. chơi vui mà. sắp tới giờ vàng rồi :binhsua79: Về 1 con vẫn lời ! từ từ mà tiến :binhsua03:

Hôm nay tạch mất 3 con nhưng ks. Vẫn theo thớt. Có gì ra đê cùng nhau ^^!

hi2 tks cau... choi be thua ko sao.:binhsua07: cac ban cu choi gap len tu tu . an nho cung dc vui la 9! cho cuoc song them phan thu vi
mai theo thới tiếp tiếc cái ngày đầu không thấy topic nên chưa theo hết tiền tuần sau chơi tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week