Kiếm $LR từ Secretarticle >=0.01$ LR/ngày (min pay 0.02$)

leminhlkt

Newbie
Reactions
62
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Giới thiệu đến các bạn site Secretarticle (dùng tool aurora I của bác mmo84)
Tiền kiếm đc từ site này không nhiều, bạn nào có thời gian rãnh thì tham gia nhé, tích tiểu thành đại.
Click vào banner để reg bạn nhé. Thank!!!

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

hic hic...$ ít thì ai ma chơi, đủng đỉnh lượm hoa rơi vậy hic hic

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Tối nay thật là vui quá, thôi thì mình tự sướng vậy.....
Tự nhiên có thêm 4.5$ PW trên trời rơi xuống trúng ngay vào Ac PW của mình. Cộng với 1$ mình get bonus dc. Thế là EX về LR dc 4.5$.
Sung sướng quá đi. yeah............

Last edited by a moderator:
Ôi lâu nay không get PW. Thấy mọi người kiếm đc $ từ thằng này mà ham
Hôm nay dậy sớm lụi cụi get mà chẳng đc gì. K biết cái java bị chi nữa.............
Up cho ngày mới.

Vậy là đã biết tại sao mấy lần trước mình get bonus pay web k đc, nhưng trong AC vẫn đc bonus? Đã có người lấy AC pay web của mình và get giúp mình, mình đc 0.5$, đồng thời người đó sẽ đc 0.25$. Chiêu này thật lợi hại kakaka.....nhưng mình thì không đc bonus khi tham gia hội get bonus pay web huhuhuhu....
Giờ thì không get hộ đc nữa rồi........

Vậy là đã biết tại sao mấy lần trước mình get bonus pay web k đc, nhưng trong AC vẫn đc bonus? Đã có người lấy AC pay web của mình và get giúp mình, mình đc 0.5$, đồng thời người đó sẽ đc 0.25$. Chiêu này thật lợi hại kakaka.....nhưng mình thì không đc bonus khi tham gia hội get bonus pay web huhuhuhu....
Giờ thì không get hộ đc nữa rồi........

chính xác là thế, từ ngày 26/04/2011 PW bắt đăng nhập mới cho get bonus rồi mà bạn, sao hên thế nhỉ tự nhiên có 4.5$ PW kìa phải chi mình cũng thế nhỉ hihihi

chính xác là thế, từ ngày 26/04/2011 PW bắt đăng nhập mới cho get bonus rồi mà bạn, sao hên thế nhỉ tự nhiên có 4.5$ PW kìa phải chi mình cũng thế nhỉ hihihi

Mình cũng không biết sao mà hên như thế, nhưng bù lại người get hộ chắc chắn cũng có đc 0.25$ mà không cần bonus lại cho ref, quá lời rồi còn gì hiii

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back