Kiếm ít nhất 5$ với Dollasincome

chuẩn. pay hơi linh tinh 1 chút. mình vẫn rút đều. nhưng công việc nhiều nên bỏ. thấy bảo 5 lần pay thoải mái :D
5 lần thoải mái là sao. Mình còn 40$ trong đó nhưng chỉ làm đc đến 2* nó cho rút trong 20 ngày thôi

mình thông báo cho newbie là không nên ham thằng này. vì tut khia không có gì các bạn ref theo link của chủ thớt có nghĩa thớt sẽ ăn dc 80% tiền làm từ các bạn còn các bạn làm rất lâu mới có thể rút

mình thông báo cho newbie là không nên ham thằng này. vì tut khia không có gì các bạn ref theo link của chủ thớt có nghĩa thớt sẽ ăn dc 80% tiền làm từ các bạn còn các bạn làm rất lâu mới có thể rút
Khi bạn chưa biết tút gì thì đừng nói nhé. Bạn có thể bỏ theo dõi Pic này. Hoặc đọc lại từ đầu nhé :)

==> Mình bỏ chơi rồi. thì lấy link ref nào đây thánh.

Nếu ai đã dính Scam rồi thì comment tại đây luôn để cho mọi người cúng biết.

Còn ai quan tâm thì
hãy để lại Email mình sẽ gửi mail vào buổi tối hàng ngày. Mình viết lại cũng là do nhiều người yêu cầu thôi. Thực chất là cũng ko có thời gian chơi nên đã bán nick rồi.

Mail của mình tên là "
Việt Coder" hoặc "Share 4s" hoặc "VietAK.Net". còn lại sẽ là lừa đảo để tuyển ref cả nhé. Bài hướng dẫn của mình lần này khác hoàn toàn mục đích của lần trước. Ai quan tâm thì để lại mail và đợi nhé.

- Proof thì bạn xem lại post trước của mình tại đây:

https://mmo4me.com/threads/kiem-it-nhat-2-cho-nguoi-moi-meo-huong-dan.197267
cậu có trang nào cho post bài ko - mình ko kiếm được trang nào cho post bài nên nghỉ site này ?

klq mình cũng đang có acc 129$ trong đó mà không có thời gian chơi,bạn nào cần mình để lại cho

cậu có trang nào cho post bài ko - mình ko kiếm được trang nào cho post bài nên nghỉ site này ?
Đó cũng là mẹo mà mình muốn share. nhưng bào mình viết thì chưa có.đã có link rồi. mình sẽ update ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
netfilmcity

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom